Thông báo Tất cả các bài có liên quan về Mod

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TuyệtTình.Cốc, 7/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Như tiêu đề tôi đã xóa hết các bài liên quan đến mod trong mấy ngày gần đây,Để diễn đàn bá vương trở lại đúng vs diễn đàn về game.Tôi ko muốn gây thù hay động chạm gì đến các bạn mà tự các bạn đã ép tôi phải sử dụng đến những hình phạt mà tôi ko mong muốn phải áp dụng vs các bạn.Tôi hi vọng từ giờ sẽ không còn các topic thách thức hay đá xoáy Mod nữa.Nếu như có ai muốn thắc mắc vì sao cm hay topic của mình bị xóa và mod nào là người xóa thì cứ pm riêng cho tôi,tôi sẽ trả lời cho các bạn.Tôi tin nếu các bạn chịu hợp tác thì đôi bên sẽ cùng cảm thấy dễ chịu mọi vấn đề sẽ được giải quyết và sẽ chấm dứt những xung đột ko đáng có.1 lần nữa hy vọng mọi người sẽ cố gắng hợp tác với chúng tôi để xây dựng diễn đàn văn minh lịch sự xin cám ơn tất cả.

2. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

HÃY nên nhớ BV xưa giờ không có mod diễn đàn. Toàn bộ MOD trong BV đều những người thành danh trong Game, ảnh hưởng quan trọng trong Game. Hoặc đó là người do GT tiến cử

Hiện tại việc sát nhập giữa các Server, các MOD các Server về chung tay xây dựng BV. Trong suốt thời gian qua , tôi im lặng để quan sát các MOD của diễn đàn ! Tôi đã thay đổi suy nghĩ và hành động khác đi từ lúc làm Mu Mobile. Thế giới này đã thay đổi không phải phạt, trừng trị nghiêm khắc đã là tốt hoàn toàn.
    Tôi rất hy vọng thành viên và MOD có thể thông cảm cho nhau, cùng chung tay phát triển BV

BV - Với tôi là cả 1 kỷ niệm và tình yêu. Dù rất bận tôi vẫn cố gắng ổn định BV với tất cả khả năng của mình. Vì thế cần sự tin tưởng, ủng hộ của anh em để tiếp tục duy trì và phát triển BV !

3. Chúc Bá Vương Luôn Luôn Vững Mạnh :)

AnhChamSocDangCapSo1 đã thích.
  4. TuyệtTình.Cốc

Điều này GT có thể hoàn toàn yên tâm,Tôi và 2 mod còn lại tuy không được Gt tiến cử nhưng được sự bổ nhiệm từ Thiên Thanh Hi và cũng đã phải trải qua 1 khoảng thời gian không dài nhưng cũng không ngắn để được lên vị trí chính thức như ngày hôm nay nên tôi rất hiểu,Và bản thân tôi cũng luôn mong muốn anh em và đội ngũ Mod luôn hòa đồng với nhau để cùng nhau xây dựng diễn đàn ổn định vững mạnh.Thời gian vừa qua anh em và đội ngũ mod chưa hiểu nhau nên có những xung đột ngoài ý muốn,có lẽ chính bản thân GT đã trải qua những trường hợp xung đột vs thành viên như vậy.Tôi đã buộc phải ra tay với 1 số thành viên có thái độ chống đối thách thức đó là điều tôi không muốn,điều tôi muốn hơn tất cả là mọi người hòa đồng với nhau,hiểu nhau hơn,Qua sự việc lần này tôi cũng mong anh em bá vương sẽ hòa đồng với đội ngũ Mod và bỏ qua hết những xung đột không đáng có thời gian qua,xin cám ơn tất cả.

5. cũng viết tắt không biết có bị xó bài không :))

6. Theo mình thì DD cần 1 mod thôi ah nhiều MOD quá cũng Nhì nhằng lắm ah.. lời góp ý xin hết~o):D

quanbai001 thích bài này.
  7. Thông cảm cho nhau , từ lâu tôi không xoá bất kì 1 cái gì , khóa 1 vài topic hôm trước . Các bạn mềm nhẹ thì không thích , nặng thì mới chịu dừng . Chơi MU vui vẻ chúc các bạn chơi game vui vẻ ! thế thôi

YeuLaHonMU thích bài này.
  8. 1 xã mà 500 cán bộ. 1 box 1 mod thôi, sai đâu nó chịu :))

say bét tè lèmubavuong1984 đã thích.
  9. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Chúc anh em chơi game vui vẻ. Mọi thắc mắc, góp ý, anh em hãy pm riêng cho chúng tôi. Nếu trong khả năng, chúng tôi sẽ cố gắng hết mức có thể :).

10. toàn men game với nhau ^_^ bơ đi mà sống ka k

11. theo mình viết tắt .mất lỗi 9( chính) tả hay sử dụng từ ngữ phong phú nếu theo ngữ pháp VN thì là sai .nhưng cái gì mà trả có khuyết điểm ( nhược điiểm)
    cho nên mọi ng tập chung vào (NHẪN +KHIÊM TỒN+THẬT THÀ) là ok mà ^^:)>:D<

MasterPie thích bài này.
  12. Vì sao lại xảy ra nhiều chuyện. Tất cả vì bọn mod quá ích kỷ. Đơn giản lỗi nhỏ nhặt cũng soi mói.nếu đặt địa vị của các bạn ở vitri ccác men các bạn có bức xúc k.chẳng ai ngu đi chửi rồi vác họa vào thân...tôi giám hỏi mod đã bao giờ chưa làm sai k.con TTH chỉ nghe từ các bạn ttrình tấu.. rồi phê chuẩn cho các bạn xu lý.chỉ khổ dân đen như chúng tôi...mod dọa dẫm nem đăng pic nào xóa pic đấy là hành động chẳng khác gì lấy quyền ép dân đen

13. Triệu tập 500 anh em cày zen may mắn hốt bạc của GT ae

14. Lấy nick phụ đăng bài trên diễn đàn..... Bị ngta comment gay gắt rồi lấy nick sp dđ mang vào doạ.... Trên dời cơ mấy ai làm đc điều tương tự???;));));)) . Thằng comment bên dưới... Mày có làm đc như vậy k???

Ngọa Long thích bài này.
  15. Theo quan điểm của tôi thì 1 mod thôi DD chưa dc 100 thành viên hoạt động mà những 3 mod có phải phí qua ko . Cho nên gậy ra rất nhiều tranh cải ở đây nguyên nhân chính là đó . Hết !!!!

16. Khổ cho tau chẳng biết thằng chủ pic là ai nhảy vào bình luận thế là được mod TTC cho cái thẻ nghĩ mà thấy bức xúc

17. như gangter đã bảo BV trước nay ko có mod,sao anh em vẫn ok, tu khi sát nhập có mod thêm nhièu chuyện
    nhiều cái rất vô lý
    mod xem lại tư cách của mình
    đừng làm dụng chức quyền quá,
    ( vi dụ mod mà it ơn anh em tôi 5 đến 10 tuổi ) nói thật chỉ là anh em gaem thủ thôi
    thằng này thăng kia hết đừng tý tuỏi đầu kêu bọn tôi gọi = anh thế này thế nọ

KissKiss thích bài này.
  18. anh em gạo cội chơi BV thì toàn ngoài 30 tuổi rồi mà mod thì trẻ xưng hô cũng thấy nản.
    có lẽ phải off phát để ae hiểu nhau

MasterPieMasterPK đã thích.
  19. mời off cũng trả mod nào dám đi =)) ngoại trừ ta =))

KissKiss thích bài này.
  20. TuyệtTình.Cốc

Xin thưa với bạn tôi năm nay 32 tuổi 1 vợ và 2 con trai đang sinh sống tại cộng hoà séc,chứ không phải 93 92 như 2 mod kia mà bạn nói mod toàn người trẻ.tôi không áp đặt phải gọi là anh hay ntn.tại sao 1 cái điều lịch sự nhất chỉ là gọi bạn xưng tôi mà nó khó khăn đến vậy ah sao phải dùng mày dùng tao trong khi người ta vẫn tôn trọng gọi mình là bạn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi