Bang hội Tất Cả AE BV CŨ Vào Nhé Và Những AE Tôi Quen

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DangCapSo1, 17/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kèo này thì cứ từ từ các bạn ngoan đã rồi để tôi xem chứ ko phải tôi sợ
    Còn kèo mà chính cái thằng cầm dcs1 hôm qua nói với tôi là huỷ rồi chứ gì?
    Nói cho rõ ra ng ta còn biết :)) ko phải làm trò!
    Thằng Khánh cô đơn mình anh ko biết việc thì cút để tao làm việc, hôm nào gặp nc với mày sau!
    Các bạn đừng có làm trò buồn cười lắm, kèo kia là tự các bạn nhận thì tôi mới bảo e tôi lập topic chứ ko phải tự ae tôi nghĩ ra nhé!
    Còn bạn bảo tôi ko phải chủ acc à? Tôi giờ mà chứng minh dc tôi là chủ acc thì bạn mất gì ? Mà đồ của b tôi cũng chẳng cần gì, cần bạn lập topic xin lỗi tôi thôi, chịu ko ?

hoangdieuKhenhDZ đã thích.
  2. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Bán gà có tiền theo kèo à a :D

3. Cô Đơn Mình Anh

Tao không động gì đến kèo nhé :))
    Các bạn cứ thỏa thuận còn theo kèo bên nào thì cứ quẩy thôi :)

4. chỉ hóng clip solo thôi :))) bác nào solo có lòng hảo tâm quay lại clip cho ae coi cái

5. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Xác nhận đánh kèo thứ 2.
    đồ tôi bao gồm :

GameThuVN(08_17-12_57-0000).jpg GameThuVN(08_17-12_57-0001).jpg GameThuVN(08_17-12_57-0002).jpg GameThuVN(08_17-12_57-0003).jpg GameThuVN(08_17-12_57-0004).jpg GameThuVN(08_17-12_57-0005).jpg
    Chỉnh sửa 1 chút :
    - Không thuê MT
    - Cả 2 sẽ dùng số MT ngang nhau là 842 MT ( Nếu ai tăng quá số MT này sẽ bị xử thua ).
    - Đồ dùng là đồ trên ảnh, cộng thêm với ring pen sói thuê ( không phải là ssk)
    - SD + HP và những thứ khác dùng tự do.
    - Cả 2 khi vào trận mỗi bên sẽ tự sát 1 mạng để đảm bảo không mang buff vào đấu trường.
    - Cả 2 không dùng trị liệu cao cấp.
    - Đánh cho đến khi trận đấu kết thúc. ( 10 win )
    + Bên nào out ra quá 1 lần ( Tức là 1 lần nhưng vào ngay thì vẫn được tiếp tục, 2 lần là xử thua )
    + Bên nào out ra lâu hơn 5p cũng sẽ bị xử thua. ( Tức là dù out 1 lần ( do dis acc) nhưng lâu hơn 5p mà k vào cũng bị xử thua )
    + Sau khi bị dis acc vào lại thì sẽ tiếp tục kết quả được bảo lưu lúc này. Ví dụ: lúc nãy 7-4 thì sau khi tiếp tục bên 7 chỉ cần win 3 nữa, và bên 4 phải win 6 nữa.
    + Khi tiếp tục trận đấu sau khi dis acc xảy ra thì cả 2 cũng phải tự sát 1 mạng ( không tính vào kết quả ) để đảm bảo không mang buff vào đấu trường

* Cả 2 sẽ tẩy MT và chụp ảnh để up lên diễn đàn truớc khi trận đấu diễn ra. Sau khi kết thúc trận đấu cả 2 sẽ chụp bảng MT để chứng mình mình không tăng quá 842 MT. ( Ai out ngay khi trận đấu kết thúc nhằm tẩy điểm MT cũng sẽ bị xử thua ).

Kèo 10m VND rồi cho ae độ bên ngoài ai theo thì theo không thì thôi. Đây không phải kèo ăn thua giết người, không cần cay cú. Và 1 dân chơi như bạn thì không cần gọi cả BV vào để chung đâu!

Bác @NgaoBai87 vào trung gian cho e vụ này, ngay khi QB xác nhận là sẽ chuyển tiền cho bác!

Các file đính kèm:

Last edited: 17/8/16
  6. Ko có bán gà em ơi đang tiện thể gũi tiền chuộc acc sum luôn hehe

Cô Đơn Mình Anh thích bài này.
  7. Nhậu đi cưng ơi keke

8. Ok fang kèo 2 đi . Gọi trung gian vào chuyển tiền rồi đánh !

9. KhenhDZ

Anh không cần phải chứng minh, em xác nhận luôn cho anh đồng chủ acc zMoon. Không phải lăn tăn.

hoangdieuanhvaemct đã thích.
  10. Mày cứ cẩn thận hôm nào xuống tao cho con em nó bóp vỡ b... Đấy :)) để yên ae tao làm việc :))

hoangdieu thích bài này.
  11. Lôi anh em vào làm cái gì thế bạn =)). Những thể loại võ mồm như bạn mình đã gặp rất nhiều và cũng xịt rất nhiều :v. Thích Chơi thích Solo thì cứ liệt kê acc đồ... các điều kiện cần thiết ra và cho cái thời gian cụ thể thế thôi. Dài dòng đàn bà. Chấm hết

12. Cô Đơn Mình Anh

Sắp kèo gọi thêm lão #Trung :)) Kèo lão ấy thích :)))

coixuongkkhoangdieu đã thích.
  13. KhenhDZ

Đã nhận kèo, mong ae bên ngoài đừng làm loãng nốt toppic này.
    Nhờ mod @TuyệtTình.Cốc bảo kê tiếp cho em toppic này.
    Để nhận kèo xong rồi anh em bên ngoài muốn nói gì thì nói, còn bây h là kèo của em và DCS thì ae bên ngoài pm riêng với DCS rồi để đại diện DCS vào thêm bớt và comment

hoangdieu thích bài này.
  14. 0983162589

0983162589 Hiệp Sĩ

haha bá vương lại nóng rồi đây :D

15. Mày chết đâu giờ mới hiện hồn về thế :)) Để thằng Khểnh nó xử lý vụ này đy ae ko tham gia nữa, thích đánh ngồi cùng quán net cũng dc, đánh 50 hay 100m vẫn cứ là ok nhé! Cùng lắm là cầm cái điện thoại chơi với bạn cho vui :))

Phượng SồThanhDung đã thích.
  16. vụ này hay nhá ^_^ ex sk đánh với ssk à

hoangdieu thích bài này.
  17. KhenhDZ

Ghét cái cmt này vãi nồi ấy, thấy ng ta im lặng thì bắt đầu cmt to mồm, đến khi có kèo đọc không thấy trả lời.
    Biết như nào là như nào? Untitled.png

18. 1 member cũ vs 1 member mới,thế này sát nhập vs nhau mới nhah hoà đồng chứ.
    chúc 2 pro thể hiện hết đẳng cấp của mh:-t:-t:-t

hoangdieu thích bài này.
  19. KhenhDZ

Phiền bạn đọc lại chữ in đậm của chủ toppic

20. Tóm lại là đừng ép ng quá đáng em ạ, ng ta biết sợ r thì thôi! A đy chơi tý đã, có gì alo a nhé! Mai mấy ae qua quán a ngồi uống rượu chém gió về "mấy con run" nhé :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi