8 về game tao ac mới rs 1 lần đầu tiên được 999poi du này ae

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chú Gà Con, 26/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhân vật tham gia sự kiện tân thủ xong về nếu rs có 999 point dư không nhỉ :)

Tiểu Tử thích bài này.
  2. Nhân vật tham gia sự kiện tân thủ xong về nếu rs có 999 point dư không nhỉ :)

3. Tình hình là mình nghỉ games lâu rồi có ý định quay lại chơi cho vui :)
    - Có topic anh em bàn tán là : tạo 1 acc mơi có nhân vật mới rs xong 1 lần nhận được 999 point dư nghe đồn thổi là vậy sự thật chưa ai chứng mình :"> nên mình tạo topic này nhờ anh em tư vấn.
    - Nếu : mình có 1 acc mới vừa tạo, cày đủ level rs thì sẽ biết là đúng hay sai :)
    - Nhưng : mình muốn tạo 1 acc mới và cho tham gia sự kiện tân thủ, mình thắc mắc là sau khi tham gia sự kiện tân thủ xong, về sever bình thường chơi nhân vật mình có được nhận point dư là 999 point như anh em nói không ạ :">
    P/s : Muốn quay lại chơi cho vui, không muốn mua acc, chỉ muốn tự cày cho vui, mong được anh em giải đáp. TKs tất cả !

4. Cậu Chủ Nhỏ

Cậu Chủ Nhỏ Kỉ Niệm Xa Rồi

Cái này cũng chưa rõ lắm . để mình tim link cho tham khảo

Tay Thép thích bài này.
  5. Có lẽ ko có ch như vậy đâu. Nếu đc 999 dư thì ae tạo acc mới tham gia sư kiện cả rồi

Tay Thép thích bài này.
  6. Cảm ơn bạn đã quan tâm :)

7. Mình cũng đang thắc mắc như bạn mà chưa biết như nào nên lên đây hỏi mọi người :">

8. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

9. Có lâu rồi mà

10. tháng sau mwosi co sự kiện cơ mà

11. không ý mình là đang nói trong giả thuyết ấy nếu nhân vật tham gia sự kiện về thì có đợc quyền lợi như rs 1 lần không ?

12. nếu mới lập acc thì được,,,gia cát dự là nthe =))

13. tao cũng có k chỉ riêng mày ha ha

14. A fan có thông báo đi cho anh em rõ hơn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi