Tăng Thanh Hà nói về bức ảnh hở ngực của mình.

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi *WestLife*, 20/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. *WestLife*

*WestLife* <font color=DarkRed>Ác ôn</font>

Tấm hình lộ con meo meo của em Hà.

Ngay sau khi bộ ảnh “Tăng Thanh Hà với kính cô gái xấu xí” được tăng tải trên trang báo điện tử ngoisao.net thì hàng loạt các báo mạng đã copy và bình luận bức ảnh “lộ hàng” của ngôi sao này. Tăng Thanh Hà đã bật khóc khi chia sẻ với Đất Việt về sự cố này.

- Nhiều khán giả rất bất ngờ khi bộ ảnh trông rất trong sáng của Tăng Thanh Hà được đăng tải trên một tờ báo điện tử lại có một bức ảnh bị lộ rõ vòng một đến vậy?

- Thật sự Hà đang cảm thấy rất stress, tức giận và bối rối. Hà đã bật khóc ngay sau khi biết tin này. Đến giờ, khi nói chuyện với mọi người, Hà vẫn không kiềm được nước mắt. Hà không nghĩ một tờ báo giải trí lớn như vậy khi cho đăng tải những tấm hình của Hà mà không có sự lựa chọn và biên tập lại kĩ càng. Có lẽ khi gửi những hình ảnh cho báo sử dụng, do quá bận rộn nên gởi nhầm.
    Một trong số những bức hình của seri ảnh này đã bị lọt ra ngoài một tấm ảnh cô Trúc bị ‘hở ngực”

Là người nghệ sỹ, khi cống hiến cho nghệ thuật, Hà chỉ biết say mê làm việc nên những tai nạn nghề nghiệp như này là không tránh khỏi. Tuy nhiên, để có những shoot hình đẹp thì cả ekip luôn phải chọn lọc rất nhiều lần.

- Hà nghĩ sao khi nhiều người cho rằng Hà cố tình để tạo scandal lăng xê tên tuổi?

- Nếu ai quan tâm đến Hà thì sẽ biết Hà là người như thế nào. Hà muốn được đứng vững trên đôi chân và khả năng của chính mình. Nếu chọn scandal kiểu này là tự làm xấu mình mà thôi.

Cô Trúc luôn xuất hiện với hình ảnh cô gái trong sáng.
    - Vậy Hà sẽ xử lý sự cố này như thế nào? Có định kiện tờ báo đã đăng tải hình ảnh đó không?

- Đến thời điểm này, Hà chưa nhận được lời xin lỗi nào từ đại diện của tờ báo đó. Hà không thích những chuyện lùm xùm như vậy. Hà không biết họ vô tình hay cố ý và Hà cũng không đi đòi lời xin lỗi từ phía họ. Hà chỉ mong khán giả và những người đã yêu quí Hà coi đây là một tai nạn nghề nghiệp và hãy luôn tin tưởng vào Hà mà thôi

- Bạn bè và người thân của Hà nói gì khi biết chuyện này?

Tất cả mọi người đều phẫn nộ và động viện Hà nhiều lắm. Đây là bộ hình mới nhất của Hà với ý tưởng trong sáng vậy mà vì một chút sơ ý, Hà đã bị hiểu lầm. Có lẽ sau sự cố này Hà cũng sẽ cẩn thận hơn trước khi quyết định cho đăng tải những thông tin về mình.

Xin cám ơn Tăng Thanh Hà!

@ Cặp với Cường $ là đủ biết em này "ngoan" ntn

2. *WestLife*

She says: "Có lẽ khi gửi những hình ảnh cho báo sử dụng, do quá bận rộn nên em gởi nhầm."

i say:" Anh thông cảm với nhầm lẫn này của em, cố gắng nhầm cái thấp hơn nhé" =P~

3. Mai về em nhé

Mai về em nhé Bước chân lẻ loi

Thật thế hả anh? Hic

4. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Con này thì cái gì mà không nói được. Đã từng là bồ của thằng cường đôla thì em xin hàng.

5. Có vẻ không đẹp lắm nhỉ :-"

6. dm con nay no' bao no' trong sang ma chup anh ko mac Salit_cooc_Xe^ ak`....dm dam duc. v.k.l....................vltn

7. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

ở bên trong nó sáng thế còn gì ... =))

8. nguoilun01

nguoilun01 <font color=magenta>_๑۩۞۩๑_Xuân Mai_๑۩۞۩๑_</font>

đầu to và đỏ :">

9. *WestLife*

Hàng mới được làm lại đấy :-"

10. Diễn viên bây giờ có model ko mặc áo ngực hử ;)) ;))

Thà nó mặc cái áo ngực vào thì còn nghĩ là trong sáng + sơ suất đc, đằng này trơn tuột thế kia thì...

Sao đầu to thế nhỉ :D :D

11. cuong do la no bu suot ngay thi cha to...........dc cai hong hao`.........=P~

12. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

To thế liệu có thích không hả các đại ca??? :-s

13. nhin` ngon nhẩy.cắm cái

14. To như vậy chán lắm. Vừa vừa + non non + nhạt nhạt 1 xíu => cảm giác cứ gọi là tuyệt trần ;)) ;))

15. Chốt lại là nhìn đêk đẹp bằng mấy con AV =))

16. tuan87

tuan87 Tân Thủ

em ko do duoc anh oi
    nhin the nay thi do sao duoc

17. Cái nút áo đó =)) =)) =))

18. tuan87

Gia nhập: Nov 2009
    nhin the nay thi do sao duoc làm sao mà đỡ được cơ chứ

19. vutoan118

vutoan118 Chiến Binh

thang` cha chup anh qua hay. Chup dc ca? cai num' be ty = ngon' tay cai'

20. Duy Khánh IDOL

Duy Khánh IDOL <font color=Magenta>-™†<B><I>Buồn</I></B>†™-</font

sax sao mà nhìn Vú bé tí mà đầu thì to da man=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi