Thắc mắc Tăng skill gậy 1 tay và 2 tay

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chu Du Banned, 28/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các xếp cho hỏi cái....
    Có con MG tt35
    Giác đấu Tay phải + Tâm Ma tay trái
    -Cộng skill cả tăng cường gậy 1 tay và 2 tay thì dame có to hơn không
    -dòng pt của gậy tâm ma có đc tính không?
    - sw15+Giác đấu k1 +15 + tâm ma pt+ murren + Thần mã => dame quẩy Rồng ở K3 đc khoảng bao nhiêu???
    vì chưa có đk để test nêm hỏi ae còn sắm set đồ

Phê thích bài này.
  2. 1. Cộng cả 2 dame sẽ bé hơn + theo 1 hướng ( cái này e đã làm thử và mất tiền + lại méo hiểu đc )
    2. Dòng phụ trợ có được tính nhé ^^^^
    3. ko biết :D

3. ngon có buf đam khoảng 1m2

4. - Skill tăng cường dame cho gậy chỉ tính cho gậy cầm bên tay phải. Thế nên tay phải cầm gậy thì thì tăng skill theo đó. Theo như ví dụ bạn đưa ra "tay phải cẩm gậy giác đấu- gậy 1 tay. Vậy thì chỉ skill tăng cường gậy 1 tay có tác dụng"
    - Dòng phụ trội và dòng socket của gậy tâm ma vẫn tính.
    - số skill, và cách tăng quyết định dame rất nhiều.Và buff bạn chưa cho biết. Nhưng yên tâm nếu dame k3 với lượng đồ bạn đưa ra thì chắc chỉ cần khoảng 200 skill cũng dame được quái k3.

Chu Du Banned thích bài này.
  5. Gaion đi kèm giác đấu hay huyền quang thì cứ skill gậy 1tay mà phang nhé ae.còn muren đi kèm tâm ma thì hãy cộng skill gậy 2 tay =) (gà MU chia sẻ) =))

Chu Du BannedChiêu Quân đã thích.
  6. Bạn nên dùng 1 loại thôi hoặc gậy 1 tay hoặc gậy 2 tay. Nv bạn sẽ tiết kiệm đc điểm sk để dùng vào vc khác. + như bạn sk vs dame kiểu như bị chồng chéo nhau ko hiệu quả đâu

7. mg bạn 35% nhưng bao nhiêu poid rồi ...

Chu Du Banned thích bài này.
  8. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Chẳng hơn dame lại còn mất sk. chủ yếu là gậy ở tay phải của bạn dùng gậy 1 tay hay 2 tay mà cộng sk thôi. bạn có cộng 2 cột ở 2 gậy thì ở tay trái vẫn không tăng đame nhiều. như kiểu bạn cầm gậy 2 tay vào tay phải rồi cầm gậy 1 tay vào tay trái dame thử. rồi tháo cái gậy 1 tay ở tay phải ra. bạn sẽ kiểm chứng được thứ mình nói. nó chỉ hỗ trợ 2 gậy giúp tăng thêm 1 chút sát thương ở dòng sát thương đầu và dòng sát thương phép cuối cùng.

9. hiện tại là 25k point.
    đang cầy vc lên 29k.

10. tạ sao lại Gaion đi cùng giác đấu! mình thấy dòng tăng dame của muren cao hơn của Gaion. chỉ kém dòng x2 15% và 10%

11. mình có ef ttd35 buf un 22k ene. lên dame đc khoảng bao nhiêu???
    đang tính cầy thêm em QB để buf...
    Đợt này thấy có cả Thương thủ buf ko biết có thêm dame ko nhỉ??

12. Các bác cho hỏi thêm là MG cần Giác Đấu, BVK hay HQ thì dame phép mạnh nhất

13. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Cùng câu hỏi 1 tay -2 tay
    Suol cầm huyền quang cộng skill 1 tay hay 2 tay. Ai xin bảng skill với nhỉ.

14. HQ là gậy 1 tay hay 2 tay ??? tay nào thì tăng sk tay đó thôi ^__^
    Còn bản Sk thì theo suy đoán củ mình thì ... người ta chỉ chia sẻ bảng Sk cơ bản thôi
    Còn bảng Sk ngon ngon tí sẽ giữ cho minh dùng (ai cũng có thì = nhau hết à )

15. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Bán mất suol giờ mới nhận được câu trả lời. ^^

S2gameS2 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi