Góp ý tăng sức hấp dẫn với MU

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi rongdat2003, 11/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cách đây 2 năm mình mới chơi lại MU, lúc mới chơi thấy hứng thú lắm, vào server 1 thấy trước cổng lorencia lúc nào cũng có những trận nảy lửa của các con hàng khủng, nhưng lâu rồi không thấy các hàng khủng này sát phạt nhau nữa -> cũng theo đó mình thấy game tới bây giờ có phần nhạt nhẽo.
    các toppic
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/hang-khung-lan-luot-ra-di-la-vi-dau.695715/
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/dung-ngu-quen-trong-anh-hao-quang.683420/
    đọc thấy mà có cảm giác sức hút ngày càng giảm, có hay chăng Fan nên thêm nhiều sự kiện tạo sức hút hơn nữa, đặc biệt là các sự kiện cho anh em mới chơi, anh em có rs thấp tạo sức hấp dẫn để theo đuổi.
    Ví dụ như 1 member mới, đăng ký mới thì tính thời gian online (như tính PO) sau đủ bao nhiêu thời gian thì tặng 1 phần quà, ...
    sự kiện võ đài: hàng ngày anh em nào muốn đánh với 1 nhân vật ngang sức mình nếu thắng (nhân vật này Fan tự tạo) thì có phần thưởng gì đó -> chỉ dành cho anh em rs thấp (đây là sự kiện tạo sức hấp dẫn cho anh em giống pem nhau với người ngang sức với mình).
    ... Nhiều sự kiện nữa mời anh em đóng góp thêm, biết đâu Fan thấy hay thì áp dụng :D

2. hàng khủng bjo quy ẩn giang hồ cày cuốc...hồi sau sẽ rõ bạn ak

3. Hàng khủng toàn để người khác chơi và PK ở ARENA thôi

4. bjo mà cho các đồ gia cường trade được là sv1 đông ngay :v

5. Quy với trả ẩn cái gì ^^ Thực chất mà nói giờ không ai thik Pk ở các phong thường nữa . Giờ mọi người Pk chủ yếu tren Arena . vừa đông vừa vui ^^

6. ý kiến cũng hay , thêm nhiều sự kiện thêm nhiều lựa chọn cho ae ( thich nhất là phần thưởng )

7. ý kiến cũng hay nhưng xem ý kiến các cấp nữa

8. ADM cho giải thưởng ai PK nhiều nhất sẽ đc thưởng Zen là hay nhất

9. Fan cho PK đấu trường như thời ss4 thì hay hơn
    ai PK thắng dc ren
    mình vẫn thích cái này nhất ở ss4

10. lại ít người vào DT vì k phải ai cũng = đồ = poi nhau

11. vậy lại có em đi dụ gà PK kiếm tiền! :))

12. bạn lên arena để tìm hàng khủng nhé.

13. arena lên mà gặp . ngay chỗ ban đầu đã có hàng khủng đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi