Góp ý tăng giới hạn số lần rs cho tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tùng beng, 19/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. a fan nên tăng thêm số lần rs cho ttd và ttx.nếu đc thì ae thoải mái rs hơn,có những người ko có điều kiện đầu tư đồ cho cave nhưng có thể rs lấy point để nhân vật cave của mình mạnh hơn.và như e đang cày point vc,acc chính rs đến 299 là phải dừng lại vì hết tân thủ cày point vc sẽ lâu hơn.mặc dù rất muốn rs thêm.hoặc như cày 1 acc để chơi,đầu tiên là cày point dư, nếu là ttd sẽ nhanh hơn nhưng lại ko đc rs cao,khi max dư lại phải cày rs,nếu ttx giới hạn rs là 800 lần thì vừa khi max dư rs khoảng 800 lần có tổng số point kha khá.
    câu văn lủng củng ae thông cảm ahihi

BaBykool1Nhân viên Thuế đã thích.
  2. Đúng thật là vừa đòi hưởng Ex 35% (15%) vừa muốn khủng nhiều poil mời bạn mua Lôgo nhé
    Đã là tân thủ thì nó cũng có giới hạn của nó chứ ko thể để Tân thủ có quá nhiều poil như thế được
    Tân thủ là gì là những anh hùng gamethu mới bắt đầu chơi game ( hoặc chơi lâu rồi nhưng vẫn giữ)
    Nếu bạn đã có số lần R cao trên 500 lần dư 20k thì có nghĩa là bạn đã thuộc tầng lớp trung bình
    của sever tân thủ P7 lúc đó bạn đã đủ lông đủ cánh pk chết ối người khác rồi thì làm sao còn là tân thủ ???
    Sét một cách toàn diện cứ nên để TTD và TTX như cũ là hợp lí nhất

3. Hay + nói chuẩn vãi

4. ^^ thế này là oke rồi @@.. ko lẽ lên 60k ư hehe

5. Tôi đang muốn giới hạn số point cho vào P7 đây, 100k to quá lắm ông khoẻ vào đâm chém. :v

6. nên tăng lên bác à.nói mua logo dành cho ae rs vip,đối với ae ko có điều kiện đầu tư thì sao.mình vd chứ ko hẳn là tăng lên 800 lần

7. 1 vote, mình lỡ 299 rồi rs nhầm vào cn nên hết ttx, tiện thể phi luôn, giữ làm gì :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi