Hà Nội Tăng điểm Skill Master cho soul!

Thảo luận trong 'Phù Thủy' bắt đầu bởi georgevu, 20/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa.
  1. georgevu

georgevu New Member

Em muốn luyện skill master để xem như nào. Bi giờ mới có 1 điểm nhưng bước khởi đầu của skill master là rất quan trọng phải hok các bác. Em muốn tham khảo ý kiến các bác về tăng skill master cho soul 1 cách toàn diện nhất.
  2. Kevjn_kyoone

Kevjn_kyoone New Member

Soul 5 sk đầu tăng hết vào sức chống đỡ! Dòng đầu tiên ý
  3. anhtroc

anhtroc New Member

1 skill ko nghia ly gi`. ban cu cay` 200 skill thi` tha ho` ma` +. vua` ko mat zen bao luu, vua` + dc max tat ca cac cot
    *HungBaby* thích bài này.
  4. georgevu

georgevu New Member

1 ý kiến rất hay ^^. Cầy xong thì ra ss5 từ lâu rồi, ngồi mọc rễ mà cầy 200skill.

Ps: Lần sau nhớ viết có dấu nhá.
  5. sauday3

sauday3 New Member

HiHi đúng rồi mọc ra 200 skill thì đến tết tây à hic hic Admin chơi khó thế 200 skill hic hic cày đến bao giờ !
  6. 1caychuoi9

1caychuoi9 New Member

Theo tôi :
    Nếu để PK thì tăng cột 3 cho đến max VTNL rồi chuyển qua cày cột 1 ( phòng thủ )

Nếu để train thì tăng cột 4 đến max exp rồi chuyển qua cột 2 ( ngoáy rồng , MBT ... )
  7. sauday3

sauday3 New Member

uh tôi tăng sang cột kinh nghiệm đc 3 điểm rồi đánh lên kinh nghiệm nhanh phết !
  8. TheStorm

TheStorm New Member

Điên àh. Suol tăng thế thi ứa gà. =))
    Tăng skill đầu vào cột 3. Suol chỉ fem nhau kiểu đánh lén thôi.
    Tàng Hình rồi chưởng mưa sao băng. Chủ Yếu Cần Dame khoẻ. Gà lắm. nhớ tăng AGI đủ để 1 kill ko chết. còn đâu là VIT vs ENE thì Dame sẽ lên
  9. htlove

htlove Well-Known Member

A,E cho hoi. to lam het Nv 3 cho Suol roi. sao tu nhjen hok dc diem master nua nhj. lai con bat lam lạ NV 3 nua chu. MU kj` quac wa
  10. mr.dong

mr.dong New Member

ông hấp à
    chưởng băng gặp sum nó phản dame chít mịe.
    dùng chưởng cột lửa đỡ bị phản dame hơn.
  11. sauday3

sauday3 New Member

Hihi PK với Sum thì chỉ có tăng điểm vào str cầm gậy vụt như đánh Dog thì mới ko bị phản đam thôi . còn ko thì ko còn cách nào khác đâu !
  12. georgevu

georgevu New Member

Tớ tăng max cột 3 đến MNS rồi còn cột 1 thì gần full. MNS bi giờ phải gọi là kinh khủng ^^.
    Rs nhiều cày MS đúng là đỡ khổ hơn. Lên nhanh lắm các cậu ạ.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa.