Thắc mắc Tân thủ mong mọi người giúp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi alone161311, 29/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chào các anh! e mới tạo nhân vật để chơi, các anh có thể chỉ e về các bãi train cho người mới không ạ, e đi lòng vòng lot 0-7 mà k thấy bãi nào đông, toàn thấy 2-3 con, và bây giờ MU hà nội còn tính năng kết hôn không ạ, e click trên web n báo lỗi
    Chân thành cảm ơn !!

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Davias2 : cái này bạn dùng lệnh move, tarkan 1,2 tarkan nước, nói chung bãi train vẫn thế, kết hôn cần có zen trong bank để trả phí kết hôn

alone161311 thích bài này.
  3. vừa qua d2 thấy sv nào cũng 3 ông cày cái gì ấy, ngoài d2 còn bãi nào cho ng mới rs k anh

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko thì bạn chạy atlan, tarkan nước .... or đến h lên arena xin pt tân thủ nhanh rs lắm

5. Mình cũng mới chơi lại được tầm 2tuần, và xin chia sẻ với bạn thế này.
    Bạn mua tầm 50 rs đi, nếu xác định chơi lâu dài thì mua 300 luôn đi cũng đc, vì mua rs còn rẻ hơn cày reset.
    Mua xong bạn xin party lên 400 rồi reset.
    Còn cách train thì bạn farm lên lv20 sau đó đứng trong thành ấn phím s rồi chọn stadium hoặc sự kiện exp vào đó train đủ lv lên k3 để xin pt.

hoangstar2 thích bài này.
  6. Muốn nhanh khi cày reset thì bạn có thể mua thêm bùa và thần mã. Dùng thần mã thì bác nhớ bảo hiểm món đồ. Chơi vài hôm là sẽ quen và bắt nhịp đc thôi.

7. lập team tân thủ đi ae mình xin 1 slot :)

8. bác cứ "/all tân thủ xin slot" . đầy người pt ấy ​

9. Tân thủ sv HN chơi dễ mà, chỉ khổ 1 tí ở mức 0 rs thôi, rs được 1 lần là đỡ ngay, thuê đồ trên web chỉ cần lấy dòng 4% giảm sát thương là OK, vũ khi lấy dòng 10%. Mỗi ngày có 3 lần đi Exp (ấn phím S), đi xong lên đc ~ 250lv rồi xin pt. Cứ thế đều đều là vài ngày mấy chục rs chơi trải nghiệm, ko bị quái đập phát chết luôn.

Mới rs lv 10 -> Lên Elbeland2-3 đập xong Dungeon3, Atlans... như ngày xưa :D

Sau này đủ khỏe thì vào Stadium quẩy 1 lúc là lên lv ầm ầm.

10. Tân thủ hình như được thuê đồ miễn phí mà. + nạp cái thẻ 50k vào làm vài rs là train mát lịm ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi