Thắc mắc Tân thủ mới chơi 1 tuần có vài thắc mắc mong được giúp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi giangthanhngt, 21/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. giangthanhngt

giangthanhngt Cư Dân

- Mình mới chơi được 1 tuần acc chính DK rs 300 lần,có đánh thêm 3 acc theo sau cho nhiều kinh nghiệm. Muốn mọingươif chỉ giáo
    1. Sv + Map nào mà trên được level MT mà không bị người ta giết, mình chơi luôn 4 acc nên muốn cắm cả ngày,cả tuần ở đó luôn. mà đánh ở map vùng hoang phế kantru2 cứ cắm 1 lúc lại có đứa qua giết. nó cũng chẳng phải muốn train ở đó mà đơn giản đi qua giết thôi. Về sv tân thủ thì exp train MT đã có bùa cũng ít quá
    2. Chơi DK thuần dame thì nên chơi set đồ gì + mua được ở đâu
    3. Bản này khác xưa nhiều quá nên cần lên đồ gì thì mọi người góp ý hộ. mấy con pet mới hay sách ngũ hành gì gì chẳng hiểu gì
    Thank mọi người đã đọc. Bạn nào có tâm thì trả lời giúp mình.

BaBykool1tvthy96 đã thích.
  2. Ban mua vé Kalima mà cày

3. giangthanhngt

giangthanhngt Cư Dân

Map đó train được lâu không bạn, có bị giết ko. Mới cả mình yếu có ks đc ng ta ko :(

BaBykool1 thích bài này.
  4. S bạn k sang sv non-pk nhỉ? (tất cả trừ 8, 16, 10, 11) Sắm 1 MG hoặc Soul ổn ổn mà cày kéo. Muốn lên MT nhanh thì nhờ mối quan hệ mà lên Kalima 6 đứng ké + Bùa PA hoặc canh ngày x2 chạy team BC, DV ấy

5. Vui đây zin két slot đứng chơi cùng taem nhé

tvthy96 thích bài này.
  6. điều kiện ổn thì chơi quyền năng giá tầm 8 cụ. Nhằng nhằng thì đồ ex full 3 max giá tầm 1 cụ -> 1 cụ rưỡi
    mua trên chợ ảo

7. víp eblen3 ít ng cắm. quái ở đây nhìu exp ngày bạn cắm dc khoảng 100 tỷ exp nhé

8. Sao bạn không bảo bạn ý về d3 mà cắm pk không phải mắt zen dửa tội

Tranhuyhoang thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi