Tán dốc - giải nhiệt , chờ chúng tôi ^_^

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 5/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ui em mong muon anh ADM cho thue do vinh vien trong wc shop va ca? w3 nua~ mong uoc cua em nho? vay thoi nhung ko pit co thanh hien thuc ko nua~ chan'?

2. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Trước đây anh em toàn tự làm class
    Kêu trời kêu đất lên rồi.
    >>>> Thử sức một lần đi em. ^^

3. Event noel ADM bán đồ Full đấy, mà có thấy ai mua được đâu hi hi hi =))

4. bán class 3 de anh em còn làm tui chua làm dc class3 nè

5. LeHiep108

Làm tí âm nhạc đi :D

[FLASH]http://www.youtube.com/watch?v=3Uo0JAUWijM&feature=fvst[/FLASH]

OngChuNet thích bài này.
  6. Nghe bài này lại thấy tết sắp đến gần rùi :D

7. sắp tết cho anh em đổi tên nv miễn phí + đỏi chủng tôc miễn phí :))

Achiles thích bài này.
  8. ý kiến hay ............................

9. hay thỳ cho 1 phiếu nào anh em bỏ phiếu đê......!!!!!!!!!!

10. LeHiep108

Chú định đổi giới tình như nào mà máu thế :D

11. ADM cho chúng tôi được hỏi.
    -Thế Sever sẽ mở lại vào lúc nào, thời gian nào ?
    -Tất cả skin cuối được bán ở SOP zen tại sao Skin của SUM lại ở WS.(ADM có thể chuyển skin của SUM sang sopzen dc hok)
    -WS và Thuê đồ tồn tại // với nhau.
    xin chân thanh cảm ơn

12. vẫn để DK đổi làm gì chỉ là thêm ý kiến cho các anh em muốn có nguyện vọng thôi ^^

13. _Mở lại 4 sever như lúc open.
    _Khôi phục lại 50% lượng zen nhận được khi fi shop đã bị cắt giảm
    _Tăng tỷ lệ drop Q ở Dơi Lửa, Phượng Hoàng Lửa và Quỷ Vương Aida.
    _Các skill như Mana Shield, Five Shot (nói chung là các tuyệt kỹ bán trong shop zen giảm giá (như lúc đầu là 15m càng tốt ^^, ko thì 30 m cũng được)

14. đổi giới tính em hok ham lắm , nhưng thích dổi tên nv miễn phí.. :D
    chắc nhiều anh em chắc cũng mún thế vì 1 số ng mua acc hoặc dc cho acc muốn có tên nv theo đúng ý của mình cũng hay ( miễn phí trong dịp tết thì tuyệt quá..

15. LeHiep108

Hôm trước anh GangTer làm cái noel ở davias chưa ưng ý lắm, Toàn vòng hoa trông ghê chết. b-(
    Đợt này đầu tư làm cái Tết ÂL ở lorecia đi cho nó máu nhỉ.
    Thay mấy cây hoa anh đào thành cây đào và mai vàng đi nhỉ :D

16. PhuongDong

PhuongDong Hiệp Sĩ

Đồng ý với ý kiến của pồ này. Cái hay của Game là phải cực khổ săn đồ,ốp đồ,xịt đồ,máy chaos nuốt...Đồ trong game càng có giá trị bao nhiêu thì game đó càng có giá trị bấy nhiêu.
    Ý kiến riêng : Bây giờ thuê đồ hoặc mua Vĩnh viễn thì những người tiên phong sau bao ngày cực khổ kiếm được ít đồ bây giờ = người mới tạo ACC +Sjc chả có j khác biệt à?

17. EM mong là lonh hồn condor sẽ nhiều hơn, tỷ lệ % cao hơn, tỷ lệ ra w3 DW DK cao hơn nữa, BV ra khá lâu nhưng vẫn còn wa' ít w3, em rất vinh dự là ng` từng quay w3, cụ thể 4 cái, nhưng xịt 2 cái, còn đậu 2 cái thỳ 1 MG 1DL. đến h` 4 acc chính của AE em vẫn chưa có cái w3 nào thỳ buồn wa', Trong khi kinh phí xay w3 lên đến 1m VND+ 1000B hơn rồi đấy
    :((

18. LeHiep108

Cái giá của một w3 vĩnh viễn quả là rất đắt. (mà lại toàn w3 lỏm ^^)
    Vì vậy không nên cho thuê w3 bừa bãi.
    Chỉ nên cho member diện vào mấy dịp lễ tết thôi ^^

19. Tui ko muốn chỉ trích nhưng mà admin ko nên làm thế này. Đổi hết tên thì Mu này có mà loạn. Không biết ai với ai, mạo danh giả danh cướp đồ tràn lan, con dân Mu khóc í ới => MuBv như 1 vương triều sắp sụp đổ.

Mong về một ngày mai tươi sáng ở Bá Vương (*)

20. Đồ đạc càng hiếm thì càng giá trị . Vậy mới có hứng mà chơi ....
    Nhìn MU SS4 và 1.0 đồ đạc ai cũng như ai ==> nhanh chán .

MU đánh nhanh max thì thời gian còn lại anh em để làm gì . Xin thưa là đi săn đồ mục đích là có sét đồ hơn các member khác . Đó là cảm hứng và là nguồn động lực cho anh em đầu tư thời gian . Đồ đạc mà ai cũng giống ai thì vào game làm gì < chẳng nhẽ cứ đánh max rồi lại out > .

Vấn đề W3 lên hạn chế cho thuê , có như vậy mới phân biệt đẳng cấp của người chịu đầu tư và người bình thường .

Nói chung lên để mọi cái tự nhiên : đồ đạc săn được và tự ép được phải có cái giá trị xứng đáng của nó => Dân buôn bán đồ đạc trong game mới có hứng mà đầu tư thời gian + tiền bạc => Có như vậy sv mới ngày một phát triển được . Amind cứ thử nhìn lại sv từ ngày đầu đến bây giờ mà xem : các đại gia đầu tư thời gian + tiền bạc vào sv BaVuong đã ra đi gần hết . Vào sv bây giờ liệu hỏi ai dám đầu tư vài triệu đồng để mua đồ đạc .......

Mình chỉ có 1 vài ý kiến vậy thôi . Mong GM +Amind hãy nghiên cứu đừng để sv ngày 1 đi vào ngõ cụt ...

ThienSuBV thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi