Tán dốc - giải nhiệt , chờ chúng tôi ^_^

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 5/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

- Sau khi mở Server lại , bạn mong muốn điều gì ?
    - Tết âm lịch đã gần kề bạn muốn gì ở Bá Vương ...
    - .....

2. ông anh em xem+lần RS cho đúng tốp.không thì chán lắm,hôm qua may mắn là em RS đc 1 char tốp còn 1 char nữa chưa RS.ông anh xem cho cái nhé.

3. Để có thời gian dành cho gia đình và bạn bè :

--Mong amind xem xét vấn đề lùi công thành chiến lại 1 chút .......

--Điểm kinh nghiệm tại các sv lên tăng cao .

--Có nhiều event cho anh em giải trí ngày tết .

4. Thien_Son

Thien_Son Guest

Muốn nhiều lắm ADM ơi......
    * Lì xì cho anh em 1 ít sjc nhé
    * Mở nhiếu thật nhiều event
    * Mở dịch vu Chợ Ảo để anh em có thể buôn bán
    Bay giờ Thien_Son chỉ nghĩ có vậy còn anh em BV nghĩ thêm pót luôn nhé

5. truongmk88

truongmk88 Tân Thủ

Giờ em về quê nghỉ tết, hết tết mới chơi được. Admin cứ từ từ làm việc nhé! hi hi...

6. Theo 1 số mem ý kiến với Mob với mong muốn ADM như sau.
    - Bán Nhiệm vụ làm Class3 trong Shop zen, để anh em nào chưa có dịp làm Class3 thì có cơ hội làm tiếp. (Có thời hạn, bán trong mấy ngày tết).
    - Mở dịch vụ thuê W3 trong WS. (Có thời hạn, thuê trong mấy ngày tết).
    - Nếu có thể mở song song dịch Vụ mua đồ vĩnh viễn bên cạnh đồ thuê. Đại gia nào nhiều xiền thì mua đồ Vĩnh viễn, học sinh, SV nghèo chơi ít thì thuê. (Giá đồ Vĩnh viễn như cũ hoặc cao hơn) (Có thời hạn, bán trong mấy ngày tết).
    Tất cả ý kiến trên là Event cho tết nguyên đán. Anh em tham khảo và góp ý kiến ^^

Last edited: 5/2/10
    ThuyTop thích bài này.
  7. Vagabond

Vagabond Guest

Em nghĩ là mở Event Bán W3 full và đồ thần bằng Sjc cho anh em xài đi anh.
    và bán cái sách buff toàn năng của Sum trong Game đi anh.

8. BMVV

BMVV Guest

Đỏi hỏi quá
    W3 full ko nên bán như vậy game mới có giá trị
    Nếu để game có nhiều đồ full thì khi đó sẽ rất chán
    Tốt nhất cứ để như vậy đi không cần cải cachs gì hết cả ADM ah

9. Mở lại WS đê pác ơi :) :) :) :)

10. BMVV

BMVV Guest

Chơi game ai cung muốn làm vip
    muốn làm vip thì đồ phải hiếm nếu mà đồ bán tràn lan trong ws thì còn gì là đồ hiếm nữa như vậy MU cũng ít người chới vì đồ của ai cũng như nhau vào game sever sẽ vắng vì ai cung mua đồ ws hết rồi người ta trail Max rồi đi chơi game khác
    thời điểm hiện nay thì mọi người phải vào game để săn đồ quý
    như vậy mới la game chứ
    BMW nói có đúng không hả anh BÁCH

Kiểu như ông bách nói chán quá
    Toàn nghe trẻ con nói nên post dđ chán quá
    BMW nói cho anh BÁCH nghe nhé một game muôn được vip thì đồ trong game phải hiếm thì những ai được sở hửu những món đồ mà ko ai có gọi là vip đúng không ạ
    vậy mà anh BÁCH lại đi vận động ADM bán thì thật là ko hiểu,BMW nói nha nếu ws có bán đầy đủ hết thì BMW khẳng định lại giống như 1.0 của hà nội thôi chứ không phai bá vương nữa
    KHÔNG NHẤT TRÍ VỚI QUAN ĐIỂM CỦA ANH BÁCH

11. TOUCH

TOUCH Chiến Binh

Ý kiến được đó :D (này thì 20 kí tự)

12. Trong 3 ngày tết sẽ cho rs free, mỗi ngày có thể rs 4 lần, top siêu khủng rs 2 lần

13. Định bứt phá ngoạn mục à =))

14. Ý kiến này nghe hợp lý nhất, nhưng ADM nói 1 lời thông báo phải chắc chắn và đúng lịch. VD : Hạn cho thuê or mua Class 3 cũng phải đúng ngày ra và đúng ngày hết hạn, nếu như có hạn mua đồ vĩnh viễn cũng vậy. Đã là chơi game dù là thế giới ảo nhưng cũng có phần gay go và hấp dẫn của riêng nó, ai mà chẳng muốn mình mạnh nhất, ai chẳng thích mình có những SET đồ hay đồ hiếm. Nếu bán đồ vĩnh viễn tôi xin đăng kí đầu tiên, tạm thời cho thằng em nghỉ hưu, để anh mày tiếp tục bước vào thế giới ảo :">. Chuẩn bị trở lại với những người bạn cũ nào :))

15. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Bảo trì nốt ngày mai để anh em ăn tết Ông Công Ông Táo :))

16. nhok_lak

nhok_lak Guest

he he admin ko bán w3 cung đc nhưng cho cai event bán ngọn lửa hay lông vũ qay w3 đi chứ e kiếm cái ngọn lửa lâu qá..từ truoc đến giờ kiếm đc mỗi 1 cái qay ww3 thỳ tàu bay..từ đó tới giờ chả thấy cái chân dung của nó đâU nữa..hí tiện thẻ xin luôn bác cho bán mấy cái đồ 380 đi 2 3 ngày thui năn nỉ mờ.kết cái cung thái bình cho ef qá mà nge đâu cả sv mới có 1 cái à

17. tổ chức evnet gì có + pion dư đi anh Trung ơi

18. ThienSuBV

ThienSuBV Hiệp Sĩ

hàng càng hiếm thì giá trị rất cao. nếu even trong dịp tết Nguyên Đán này ADM tổ chức lớn quá. thì chắc rằng khi hết tết thì sao??. theo mình nghĩ thì even lần này rơi những hộp quà có chứa: zen + Soul + Cre + vé Kalima + đá tạo hóa. còn vấn đề thuê đồ: cho anh em thuê 10 ngày W3. mua đồ thì mình nghĩ theo quyết định cũ của ADM là chỉ thuê đồ.

19. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Theo tớ tết ai cũng bận. Không có thời gian cày cuốc.

Tăng 150% kinh nghiệm trong mầy ngày tết :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi