Tám vui về việc kỷ niệm chơi Mu từ năm 2003

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi tran chanh ton, 18/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. có mà đầy hyon Full thần có 3 hay 4 KR à

2. Nhớ ngày xưa mà ko có Mu chắc giờ mình giàu lắm rồi . Đúng là cơ hội chỉ đến 1 lần nhưng mình ko hối hận . Nó là 1 kỉ niệm dài . Khó có thể quên :)

3. 1.0 thì làm gì có x5 vs x1 nhỉ ?

4. A Promise

A Promise Black Mask

Có cả x1- x4 - x5 là chắc chắn còn ko nhầm có cả x3 nữa ý chứ.

5. Ừ chắc mình nhầm bản 97 ^^

6. lúc đó mình nghèo quá, chỉ dám rs bằng thẻ 3 nghìn 1 tuần chưa rs đc vất vả vãi, lọ mọ ra cái ngõ nhỏ server riêng ở kinh tế mua cái thẻ 3 nghìn của bậc anh chị. Hix. 2005 nghỉ chơi, năm ngoái lên SS8 mới chơi lại
    đc cái 0.97 mình giật blood + devil hiếm xịt, cứ kẹp lag cái là ăn ngay,

7. hic .nhớ ngày đó bỏ nhà đi bụi .bán sợi dây chuyền đc 3m2 xuống quán a @chienchoe chơi 1tuần .vừa tiền net vừa ăn rồi bao 1 em bán càfe quán bên cạnh 1 tuần hết tiền đi về .ôi ngày xưa ấy nay còn đâu

8. Ký ức lại tràn về. Vui buồn lẫn lộn, thật khó tả.

9. bao e ấy thế có làm ăn đc gi ko ~:>

Thời sinh viên ( hình như là năm 2004-2005 ) . Nhớ mãi lần vào cái ngõ 175 cầu giấy , đối diện trường đại học sư phạm . hôm đấy đi chơi đêm cùng bạn . 2 thằng lọ mọ để chơi ở sever riêng . Tầm 2h sáng công an phường nó quyét . Thời đấy chủ quán phải canh gác như canh các sòng bạc . Cả quan đang chơi bỗng 1 a ở đâu chạy tới như ma đuổi , không khác gì ăn cướp hô to " công an , công an , a e ơi " . Vừa dứt lời song thì đến khổ ;)), Dập cầu dao điện và chạy như 1 con thiêu thân tìm chỗ chú . Tôi nhớ rất rõ và ko bao giờ quên đc cái cảnh 1 phòng vệ sinh mà gần 10 thằng chen lấn , điện thì không có , cái phòng vệ sinh thì bé bằng mắt muỗi . Sau khi công an đi xong chủ quán bật điên lên tôi còn không biết mình ở chỗ nào nữa . Xong xuôi a e lại cười hì hì và tiếp tục cày cuốc . Vừa chơi vừa run sợ phường nó lại quay lại . Đúng là tuổi thơ dữ dội ;)) .

Last edited by a moderator: 19/5/15
    HeroCarave thích bài này.
  10. thánh đã xuất hiện :>:>:>:>

11. có ai đang nghĩ điều này không
    =>giá như ngày ấy mình cũng chơi thì có lẽ cái tốp kia sẽ là của mình chứ không phải nó<=
    =)) =)) =))

12. ngày xưa mình có rìu bán nguyệt + 15 full. hàng độc server. cả ac 5 key đồ bị hack sạch. buồn chán nghỉ game

13. cái tên suolclose cũng tên tuổi

14. toàn thánh già hết rồi :))

15. Mình toàn bị mời phụ huynh thôi. ^^ tốn tiền thuê xe ôm quá :)

16. Nhớ ngày xưa lần đầu có cánh mana lost ngày đó kiếm destruct trắng phải 5 cre, hoặc 500tr. Hồi đó mu hay có trai+gai=?, cucgach, silipdo, elf_nua,678mk,Go_Away... hồi đó qua nhà bà già Fan ở làng cót đóng 50k bà ghi vào sổ tên acc để fan về kick hoạt rs. Nhớ hồi đầu mu này của a trai Cường Fan thì phải. Mở server riêng 1 triệu một tháng a e tha hồ buôn zen từ serve riêng về server thường. mới đó cũng 12 năm rồi, với những a e kì cựu và sống với muhn từng đó năm mà ko có tri ân nhỉ hihi.

17. Còn nhớ hồi thịnh vượng muhn đăng kí account bằng điện thoại bàn, vì ít ng dùng di động. Nếu có vấn đề tranh chấp thì scan 3 tháng hóa đơn điện thoại gần nhất để chứng minh. Hoặc dùng máy điện thoại bàn đăng kí gọi điện đến điện thoại viên của muhn để hỗ trợ.

18. @@ 12 năm rồi à

19. 2004 mấy thằng học cùng lớp rủ nhau chơi MU HN bỏ cả đi tán gái. được 1 time thì lại gặp vấn nạn DOOp đồ. thế là ae đành chia tay MUHN. Nói chung là thời học Cấp 3 nhiều kỉ niệm với MUHN quá.
    - mấy thằng rủ nhau cày đêm. 2h đêm có thằng bị muỗi cắn nhiều quá và buồn ngủ đòi đi về. chủ quán không dậy mở cửa. bị chêu thế là ngồi khóc mới buồn cười ^^

20. Sao lại ko chứ .mất 1con 110i vs mấy lần đi ăn mà dc over night vs em 3đêm n2 .tính ra quá rẻ mà thơm :P .
    Mà cậu giong tôi ghê .2004 ngồi cày đêm ở vip 202 Phạm Văn Đồng thì báo có CA chủ quán tắt điên luà ae vào nhà vs đứng .chả hiểu mấy ông tranh nhau ngồi lên lavabo thế nào mà sập cả lavabo .thế la ae lại lệ quyên moi nguoi 1it mua trả chu quan .hài thật

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi