Tám vui về việc kỷ niệm chơi Mu từ năm 2003

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi tran chanh ton, 18/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trong mắt tôi em đã già lắm rồi :">

2. từng bị lừa mất key RX nó mua mình 8KR mẹ nó gd xong 8KR lỏm thánh Lừa Giao dịch luôn hehe

3. ngày ấy chưa có ip nên nhiều thằng hỏi chơi chung, mình cũng thử nó vì mình đang trong game nên nghĩ nó k vào đc, đọc cho nó thử ai ngờ bị đẩy ra, và k sao vào đc,ngày ấy chơi có vào nhiều cũng k vào đc chi hiện ở game đang chơi là có người đang vào tài khoản của bạn đến lúc vào được thì k còn gì, nghĩ lại mà k hiểu nó vào kiểu gì

Hổ Già thích bài này.
  4. ngày ấy rất hay bị lừa kiểu ấy, đưa nhiều kiếm lên nó rút qua rút lại vì nhiều kiếm rồng nên lóa mắt , mình kiểm tra ở dòng +13 chứ k để ý tới full , lúc nhận về có thời gian mới biết có 1 em lởm nằm trong đống kiếm ấy

Hổ Già thích bài này.
  5. 1 thời trốn học xin gian tiền học để đi chơi MU ^^

voivoice thích bài này.
  6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mình thì chơi ko bị lừa. CHỗ gần mình nó bán có 2k5/1KR thôi, giá thị trường là 5>>10K /1KR mình đy mua trực tiếp, đến quán net biết là bị key log nhưng mình đã đặt pass hòm 4 số giống nhau và khi trade xong cất KR vào hòm trả tiền và ra về , lúc đó họ vào nhưng ko mở dc hòm đồ để lấy lại. NHư vậy là mình làm full 1 rương KR chỉ vs 100K :))

7. hồi đó có ông anh thánh lừa GD thích mặc key nào Full +13 cũng được Kiếm ASS ông cho 10 cây vãi nhồn :))

8. ngày ấy đồ và kiếm rồng của mình cũng phải hơn 100 em, bán dần ziset , sau còn 60 kiếm đổi đc 1 em soul hơn 800 lần và bán ra bạc nạp thẻ điện thoại là hết

Hổ Già thích bài này.
  9. ass đợt ấy nổi tiếng vì đắt và hiếm, cánh DL ai mà sở hữu đc thì quả là đại gia

Hổ Giàtran chanh ton đã thích.
  10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tích KR vs Fantom là vui sau này là ASS nhưng rồi ASS mất giá quá :)). Phá sản từ đó, và cũng 1 phần rs ko cất đồ lên bị mất và quy ra bạc đy nhậu sạch

11. Còn sét Flim gậy fanton đồ ma vương của DW nữa nha cậu nhiều cái hót lắm :3

12. phá sản là từ thời 1.0 lên ss4, có 1 số thành phần víp lên ss4 trước, sau mới lên hết ,

Hổ Già thích bài này.
  13. FLM đợt ấy cũng đắt, có 1 bộ mặc cho đk thì ấm phải biết

Hổ Già thích bài này.
  14. Huyền Thoại nhất vẫn là câu " Chấm dứt kết nối máy chủ "

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Lúc đấy thì mình đy buôn chả thiếu đồ j :)). Về sau thấy dup nhiều quá loạn thị trường lên cũng chả buôn đồ ;)). Acc thì rs dc 200 lần rồi thôi

16. hồi đó có sét Flim thần kiểu **** gì mà luck 28 op ấy +0 ném ra được đuppe ra 100 bộ BT con bộ ful thì chỉ có thằng dk tamthaitu co thì phải

17. 1.0 mở chơi vài hôm là chán

18. CLGT ĐK sài đao sinh mệnh anh em với chaiem hư cấu à @@

19. ừ, tôi cũng thế siêu tập cho vui,nhiều kiếm rồng k biết để vào đâu nên mua đồ mặc hay kiếm run làm mấy em cho nhẹ người
    béo thế còn gì, mà bộ ấy thời ấy đẹp thật

Hổ Già thích bài này.
  20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nói về Run thì đúp hộp kundun5 ra thì đầy, sau này ép dòng full lại có giá 12KR/1 Run :))

21. Kết chovang77 và phuthuyAC

xauxi82 nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi