8 về game Tám về game, chuyên mục chia sẻ =)) Thân gửi các 2 pro dw cc2 =))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi zLovez37, 13/10/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. OH vậy bỏ qua =))

2. có ai nói là phải ăn và đi bảo kê cho tân thủ đâu ông đọc không hiểu tôi nói gì sao ? người ta pk ai là quyền của người ta ông có log 10 ac chứ 100 ac cũng kệ nhà ông cứ log đi rồi thấy tôi chả hơn ai nhưng trên đường tôi đi thấy rác là tôi đá về đầu map ngay

MasterPie thích bài này.
  3. :)) bố m có sao nói vậy, chả việc *** gì mà làm k thừa nhận. Tao đàn bà thì m đàn ông nhưng k có cu =))
    Ai thừa nhận thua cc thế =)), t chỉ bảo win cc là hên xui chứ thua thế *** nào đc cc :))

4. ^^ dọa ai thế :v Tọa độ loren MK , chuyên bóc phốt :))

hoangdieu thích bài này.
  5. :)) k hiểu lời nói nhau thì dừng coment. Việc ai ng ấy làm đi

6. Tôi k nói tôi pro, vấn đề cc hên xui đứa nào ks đc nhiều thì win. Xl tính xưa nay lắm văn + ức chế nên ms xả vậy ^^
    Còn thằng Khểnh làm như kiểu bố đời, làm như kiểu ta đây làm gì cũng đúng =))

Kiên99hoangdieu đã thích.
  7. KS SCL thui kaka =))

8. Nguy hiểm quá , mất chỗ làm ăn ngày mấy trăm triệu...........zen của m :v :v

hoangdieu thích bài này.
  9. ảnh trên chỉ mang tính chất minh họa :)) post cùng giờ ý chứ đùng góp lại những ảnh win nó mới sợ thớt ơi :))

10. ko lầy với đội ae nhà mình dc =]]

hoangdieu thích bài này.
  11. Theo mình bạn chủ top nên xem lại đi. Chơi cái game này kêu khóc cái gì. Bị pk, bị phá thì cứ thế mà hành lại. Việc gì mà phải lên đây kể lể kêu khóc. Bạn mong có sự đồng cảm à. Ở cái game này việc như của bạn nhan nhản ra. Thắng đc yếu thua. Người ta bỏ bao nhiêu tiền, bao nhiêu công sức để cày cuốc thì người ta có quyền. Bạn muốn đc bình yên ở cái game này có lẽ rất khó. Kêu khóc không ai thương bạn hơn đâu, còn làm nghười ta coi thường bạn. Có bản lĩnh vào gảm thể hiện chứ đừng lập top kêu khoc chi cho mệt.

MasterPie thích bài này.
  12. Trí Nhớ Tốt =)) và Thù Rất Lâu ;))

13. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

Chủ thớt có cái avata nhìn ưng quá

14. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Chào cựu đồng nghiệp :).

hoangdieu thích bài này.
  15. cu e nó mới tập chơi e à =))

16. cấm tele với bom máu sd bình thuốc nhé.chẳng qua thớt bơm máu thôi.không nó cho sấp ngay =))

17. chắc acc này là acc mình chuẩn bị mua
    mới quay lại game mong mọi ng chỉ giaos :D

zLovez37hoangdieu đã thích.
  18. Xin chào người AE cũ =))

19. Nói tóm gọn 3 dw thì cứ chạy quanh tập thể dục hoi. Hi

zLovez37 thích bài này.
  20. =)) xin lỗi nó cũng k bơm máu xem có sấp mặt k =)) nói hài *** chiu đc.

Pollo thích bài này.
  21. Thì đã cùn thì thế nào bọn nó chả nói đc.may bno còn chưa cấm đánh lại.chẳng qua mày đánh lại thôi.k bố cho sml =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi