Tâm trạng, Ôi MU thân mến

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi TigerGirl, 30/1/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình viết vài lời để nói về tình cảm mà mình gắn bó với MU mấy năm qua,cũng phải nói là 1 fan chung thành của MU HN :x
    Suốt từ sáng đến giờ bật máy mà tâm trạng chẳng biết làm gì ngoài cho cục cưng chạy đi chạy lại chả biết làm gì,một nỗi buồn của người xắp đi xa...
    Vui xuân thế là đủ rồi, ai cũng phải bắt tay vào công việc,mình cũng thế,chỉ còn 2 tiếng nữa là lên đường rồi. Công tác tại nơi lạnh giá nhất của Tổ Quốc, Lại phải rời xa MU 1 thời gian,không hiểu niềm đam mê MU có từ bao giờ... Nó như ngấm vào trong tim của 1 game thủ ( Tuy Gà nhưng không bao giờ nản trí ) Bây giờ 1 ngày mà không được vào ngắm mấy nhân vật là lại cảm thấy nóng lòng...sốt ruột. Nếu ai nói mình nghiện MU... Mình sẵn sàng trả lời là đúng. Sáng nay người yêu gọi điện cứ bắt nằm nghỉ đi 1 lúc để lát còn đi,mình mừng quá không phải nói chuyện DT nữa, Giả vờ ngủ để ngồi nghịch thêm 1 chút thời gian nữa rồi còn đi. Chạy linh tinh chán lại chụp ảnh. ( cũng ghi được vài hình )
    Bây giờ phải gửi gắm cho bạn và đứa em ở nhà chăm sóc ( nhưng vẫn thấy lo ) Tâm trạng buồn mà không biết nói gì. Thôi mình viết vài dòng ngắn ngủi tâm sự cùng các bạn.
    Thời gian tới người chơi sẽ không phải là mình,nếu 2 nhân vật có ảnh hưởng gì đến game hoặc tới các bạn chơi cùng. thì nhân tiện mình cũng xin gửi lời xin lỗi chân thành tới tất cả....
    Mong rằng MUHN sẽ ngày càng hưng thịnh.
    Chúc tất cả AE có 1 năm mới dồi dào sức khỏe,ngập tràn niềm vui trong cuộc sống.
    Hẹn gặp lại vào 1 ngày gần nhất...
    Ninh Bình 30.01.2012
    Thân... !

2. đi thanh thản,mà sao lên đó k có dk chơi à :-<

3. TheEnd đổi gt sang soul bao giờ thế lại còn phó hội ThacLoan nữa chứ =))

4. đc mấy bức ảnh đẹp đấy=))....................

5. TYPN

TYPN Guest

Gút bai mai lớp ( 20 kí tự )

6. TheEnd là S rồi à. ss6 hay thiên mệnh thế

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi