Tâm sự

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi 0Vì Mọi Người0, 28/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cuộc sống nghèo khó đã nuôi tôi lớn lên bằng những đau thương và nước mắt. Vẫn còn đó những ngày tháng cơ cực, những giây phút khốn khó của cuộc đời tôi vẫn chưa qua. Ba tôi suốt ngày .. , còn mẹ tôi đã già mà vẫn phải lật đật . gương mặt mẹ tôi đã nhăn nheo rất là nhiều so với lúc trước .. đôi khi tôi cảm thấy ông trời ông thật chứa trêu ông có biết rằng đối với tôi mẹ là tất cả những gì nếu ko có mẹ trắc cs của tôi cũng không còn gì để nói nữa . nếu ai cho tôi 1 điều ước tôi sẽ ước rằng mẹ tôi luôn luôn mạnh khỏe. sẽ có 1 ngày tôi sẽ làm cho mẹ đc hp tôi . tôi sẽ làm tất cả những gì có thể để cho mẹ tôi đc hp chứ ko phải là đau khổ .Cuộc sống gia đình tôi lúc nào cũng trong tình trạng thiếu thốn đủ bề. chị gái tôi đã lấy ck xa nhà lên ko về thường xuyên đc ,còn em tôi vì không có tiền nộp học phí nên đành chấp nhận nghỉ học . Nó buồn và tủi thân lắm, nhìn bạn bè cùng trang lứa, rồi nhìn nó, tôi không khỏi chạnh lòng thương em. tôi biết phải làm sao để có 1 cs gọi là hp .Cuộc sống làm tôi xoay vần trong những bộn bề,. Đôi lúc giật mình tôi tự hỏi: sau này, mình sẽ thế nào ko biết cuộc đời tôi sẽ đi về đâu nữa .

anhcoihy1 thích bài này.
  2. Đ.Cụ đọc rớt cả nước mắt:D
    Cuộc sống khốn khó,e gái không có $ học.....thế mà thằng a trai vẫn có xiền chơi game:))

3. anhcoihy1

anhcoihy1 <b>๖ۜHøaღVôღŠắcى</b>

Hãy phấn đấu lên bạn .

có quá đánh quá ko cậu .

0Vì Mọi Người0 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi