8 về game Tâm sự không của riêng ai

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Vermissen, 10/11/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình biết Mu từ năm 1997.
    Chơi qua nhiều server : Webzen, FPT, Gamethuvn
    Bây giờ mới tạo ac chơi lại ở SV Vương Quyền
    Thấy game vẫn đông vui nhưng có điều Admin chẳng quan tâm gì đến ae
    Lúc mới chơi nạp 2 triệu mua đồ, giờ không dám nạp
    Cảm giác VQ đang trở thành Mu lậu đúng nghĩa : Không ng quản lý, lỗi tự chịu,....

cuunonDSA60430 đã thích.
  2. ôi .nạp làm gì cho phiền phức ,tỉ lệ trả bạc chậm cao ,tỉ lệ quy ra bạc thấp ,mua của TG cho nhanh ,an toàn lại đc nhiều ,thẻ 100 k = 1k1 thì phải .mua của TG 100 k cũng được 1k250 rồi ,TG nhận đc tiền là mình có bạc ngay

nothing1505 thích bài này.
  3. uk. mua của TG đi. theo tôi nghĩ SV VQ này làm gì đến nỗi mà quy thành MU lậu. à mà VN mình còn đâu MU bản quyền nữa.

4. MU này bjo bị loãng rồi. Ngày trc chơi bên TL . đi ctc còn đc tiền mặt. Bjo ctc chỉ tốn thêm tiền mà chả đc cái gì ngoài cáp MV vào nhặt máu +15 với SD . thêm đc 3 món đồ thần vớ vẩn. ADM bỏ sver để chú ý đến bên MU chó ĐThoại . CHÁN

5. Thế thì nghỉ thôi, tôi vẫn thấy bạn hỏi mua acc bên chợ trời mà ^^

6. càng ngày càng chán ^^

7. thực tế bạn nhìn kỹ kiểu nc cuủa mình khác với những bl . thằng e nó mua đó

8. Mu năm 1997 là mu gì vậy bạn ^:)^

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Năm 1997 làm j Việt Nam đã có internet phổ biến đâu mà đã có Mu :))

10. ý bạn đó là Mu offline

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Diablo còn chưa có nói j Mu off :))

12. tầm bây giờ mà nạp bạc thì có mà méo mồm.nạp xong lại gặp sự cố rồi đợi ad xử lí nữa thì đến tết luôn.
    mà ai cũng than vãn là đã chơi từ những năm 97..chứng tỏ chỉ là những memb già cỗi của làng MU online thôi.chứ mấy cậu mới chơi dc 1 ..2 năm thì bỏ hẳn luôn rồi :D

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mu xuất hiện tại VN vào cuối năm 2002 đầu 2003 chứ 97 máy tính ở VN còn là thứ quá xa xỉ ấy chú

14. Có thể nhà bạn đó giàu có bà con nước ngoài, người ta gửi đĩa về cài chơi

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn nghĩ năm 97 có Dialo chưa ?

16. *** hiểu sao mu trên dt có cl gì hay. pk thì ấn 1 nút. *** đúng nghĩa của pk phải nhanh tay + chiến thuật. . quá tởm. mu phải đánh trên máy tính mới chuẩn.

17. ko biết

18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vậy sao bạn lại bảo là ng ta có ng từ nước ngoài gửi máy tính về chơi Mu và có cả bản cài đặt Mu ?

19. Khoá mẹ cái tôp vào, chém vớ chém vẩn

20. thôi mấy thánh có khi người ta viêt nhầm 2007 thành 1997 thí f sao mà nghĩ 1997 cũng hơi ảo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi