Tâm sự gửi bạn DK lehuy123.

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Giấy Trắng, 18/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Trước tiên mình kể đầu đuôi câu chuyện :
    - Mình đăng kí truy tìm Bảo vật, sau 1 thời gian chả kiếm được gì quyết định lấy DL ra cày Phúc Duyên. Vừa bước chân lên D2 thì gặp DK này, bạn ấy tuôn luôn câu cut rồi pk, sau 1 hồi pk chán chê, mình lấy F ra xử lí ( anh ấy là Quỷ ). Mình phát hiện ra phí rửa tội vẫn là 5m nên để bạn ấy pk thoải mái.
    Bạn ấy nói Bank có 80 tỷ Zen, pk thoải mái.
    Ngoài ra bạn DK lehuy123 còn /post VANGQUYEN là 1 con gà bà con ơi.
    Vâng, tôi quay lại với DL cày Phúc Duyên, và nói : gà thì đánh xem, bạn ấy Thách đấu DL cày Phúc Duyên luôn. Tất nhiên mình từ chối.
    Mình đổi nhân vật lấy F ra Thách đấu thì toàn nhận được Dòng chữ đỏ lehuy123 Từ chối yêu cầu. Mình có tâm sự, mày bảo tao gà thì tức là mày pro ( cái này chuẩn, lí lẽ ). Vâng, tôi nhận tôi Gà, vậy sao bạn DK lehuy123 không Đấu Trường ván để chứng minh là VANGQUYEN Gà, để nó không ở đấy lí sự. Lí do bạn ấy đưa ra : tao xem lần rs đã và tao không có thời gian.

Cuối cùng bạn ấy phát ngôn những lời sau, mình đã Chụp, khi nói xong bạn ấy có vẻ Đắc ý lắm. Xin thưa, tôi nhận tôi là Gà con vì tôi là con của Mẹ tôi.
    Còn bạn là Gà mái thì ... để những người đọc Bài viết này nói cho bạn hiểu.
    Ở đây tôi không hề gây sự, những lời tôi kể Lương tâm tôi hiểu có thật hay không. Tôi biết bạn cũng có nick Diễn đàn.

Dưới đây là hình ảnh :

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Chân thành cảm ơn các bạn đã đọc Bài viết.

2. minhzray

minhzray Guest

Cứ ngồi chếm thế này đến bao giờ mới được 1k xen đây

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi