tâm sự của 1 người cô đơn

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi GjaHamChoj, 24/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi năm nay đã 3x tuổi .cuộc đời tôi chưa hề đc thoả mái .tuổi trẻ từ 20 tuổi đi nước ngoài làm ăn mất 8 năm tuổi trẻ và thanh xuân .sau đó lấy vợ và chơi game muhn bị gia đình và mọi người xung quanh coi thường .đến người vợ cũng hay coi thường vì tôi 16/24 giờ đều ngồi máy tính ko làm gì .vì tôi nghĩ kinh tế mình cũng vững có cửa hàng buôn bán cũng đủ để chi trả mọi việc .cuộc sống vợ chồng ko như mong muốn và chuyện gì đến đã đến chúng tôi li dị vì vợ tôi nghĩ tôi mải chơi .có biết đâu cuộc đời tôi chưa đc chơi bời gì thoả mái .sau ngaỳ đó tôi bỏ game để dành thời gian cho bên ngoài .từ đầu là những buổi cafe .sau là những bữa nhậu thâu đêm .buồn thì tôi đi tìm cảm giác mạnh .bay bay lak lak .mùng 2 tết đập dá 1 trận nhớ đời là thức suốt 3 ngày ko ngủ suy ngẫm thật kĩ về tính cách cuộc đời mình.nay có đôi lời muốn nói với các bạn trẻ .cứ chơi đi nhưng chơi chỉ để biết .còn về việc chơi game hãy chơi sao cho cân bằng cuộc sống .chơi game làm sao cho mọi người nghĩ game như 1 bộphim như 1 trò giải trí lành mạnh .chúc anh em game thủ có tiếng nói trong gia đình và xã hội

chucvtt90oOoPeCanDy đã thích.
  2. đọc thấy buồn quá.
    hik.mình cũng gàn như bạn

3. cảm ơn những chia sẻ của bác,em vote cho bác 1 phiếu

4. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Cuộc sống F.A có cái hay cái k. Nhưng mỗi khi có dịp đi chơi đâu bạn bè có gấu đèo, mình k có rất là tủi :(

5. F.A

6. F.A

7. mayxanh

mayxanh Chiến Binh

xzennnnnnnnnnn

8. !! đi lạc hướng , .

9. khi cô đơn em nhớ đến ai - đan trường
    :-"

10. fa thì củng có cái thú của fa

11. nhọ

12. chuẩn phải kiếm con ghẹ

13. tội