Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mem VQ mong manh dễ vỡ quá. Toàn máy chơi chứ người có chơi đâu

2. BoGiaHY

BoGiaHY Chiến Binh

nghe nó lại hợp lý vãi l

3. Để chứng minh mem BV ko mong manh dễ vỡ, BV đồng ý giảm 1/2 đồ ssk khi sát nhập cho cân bằng, VQ ko chịu thiệt thì BV chịu thiệt vậy, mem BV cơ mà, phải cứng cáp lên chứ nị =))

4. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Thế sát nhập vd là như này ACC 100mt vào với ACC 400mt thì chả ma nào nó đồng ý cả 1 là BV vẫn gữi nguyên mt ring pen ssk... Thì phải cho VQ lên free cho cân bằng còn không thì bên BV chấp nhận giảm mt..... Các thứ liên quan .. ring pen sk = bên VQ còn k nữa thì k sát nhập gì cả bên VQ chơi với VQ và BV vẫn chơi với BV

5. Đi nói Fan đi. Tôi k quyết dc
    Tôi cungz chưa có cmt nào ý kiến vào cả
    Thấy mấy ae xón hết cả chim rồi

6. anh em VQ nâng tầm ssk quá nhỉ. giới hạn ring pen thủ trong 1 acc đeo 2 món. sao AD ko giới hạn luôn 1 acc dc đeo tối đa 3 món ssk cho anh em khỏi bàn tán nhỉ. như vậy cho công bằng . =)) *** pen thôi quần áo. kaka.

7. là memb VQ kể cả như Fan đang cho x2 ring pen Socket + MT tôi cũng méo thấy ổn :D
    Vậy mà các thánh BV đã kêu hơn vạc

8. hoàn toàn đồng ý,. Nhưng như lúc đầu BV bị giảm 50% master dư thì quá thiệt cho BV, nhưng nếu ko giảm gì thì lại khó VQ, nếu BV giữ nguyên master dư thì VQ sẽ dc 30% master dư hiện tại, acc nào max 1k4 rồi khi thêm 30% có thể đổi ra thành master thường hoặc nâng ring pen sao cho max vẫn chỉ là 1k4 ( nhưng chắc acc trên 1050 master dư bên VQ ko nhiều, chứ nếu x2 master dư vs ring pen cho VQ thì lại nhiều quá, thôi cứ làm cái 30% dư cho VQ là vừa =)) ). Ý kiến góp ý chả biết thế nào =))

9. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Lúc pk đào ngọc thì chết là bth vì cộng điểm kiểu pk nó phải khác. Còn lúc cộng thủ phong ấn nó lại khác. 3ssk trừ sum thì ko còn ai đủ khả năng giết dc ex sk lúc ng ta max thủ cả. Hơn nữa là chết chung chứ k phải là 1 ng chết 1 ng sống.
    Như vậy đâu chứng minh bv cứng, là đàn chứng minh vq sợ ssk đấy. Hôm đăng bài trêu ae thì hỏi dl này liệu có dc 1 ném, rồi thì auto chấp hết, bơi hết vào đây?

10. KhenhDZ

Nó là điều hiển cmn nhiên r, làm gì có chuyện sát nhập vua vẫn là vua. Thế ai bồi thường cho quả vua bá vương hơn 3 năm nay sang vq làm thường dân?
    Chơi game ăn thua nhau ở đồ đạc, thua đồ thì mua cho bằng, ko bằng thì chấp nhận thua. Đạo lý rất đơn giản mà cứ muốn đi ngược.

southatongiaolong đã thích.
  11. Cứ chơi bừa đi chả qua mấy ông vq sợ bv nó về bên đối địch
    Bv lại sợ *** độc chiếm đc tài nguyên
    Để sáp nhập xem diễn biến thế lực như thế nào đã chắc lol gì bv nó đã dưới chướng t nào 1 mình nó 1 thế lực

12. Giảm rs như VQ sang anh chấp hết, anh có xoắn đâu =))
    Cũng chán chơi pk với dàn mõm VQ rồi, giờ toàn đấu với fan

13. KhenhDZ

Screenshot_20210729-142435_Facebook.jpg mong ae vq cứ mạnh mẽ như cách đây 2 ngày. Chỉ 1 đấm thôi mà.

14. Anh vẫn mạnh như thế mà có thay đổi đâu, nhưng ko xoắn chỉ có 1 mình anh thôi =)) Acc anh dùng đồ event vài tháng hết hạn lại mua acc moi, lúc đấy rf xuống cấp hẳn mua acc mới đẹp =)) tính toán chơi rf lúc khoẻ, lúc yếu đi thì đổi acc hết rồi =)) chú phải thuyết phục bọn còn lại cơ =))

15. Fan lên bán đồ ssk cho ae VQ rồi 2 bên sát nhập vào với nhau :)

16. Tốt nhất ko sát nhập. Sv nào chơi sv ý đỡ cãi nhau.

HungKen thích bài này.
  17. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Ờ thấy chỉ 1 trong 2 cách 1 là BV gữi nguyên thì fan phải cho ae VQ lên ring pen đồ... Tương ứng ae nghèo thì lên theo mức độ ảe điều kiện thì lên cho tương đương với bên BV 2 là Fan cắt các khoản mt dư thương rs ..... Sao cho cân bằng với VQ sát nhập thì 2 bên sv phải có độ cân bằng nhau

18. vl vẫn chơi mu hả

19. Đồ chả có liên quan gì ở đây cả ,đồ chuyển đi bán lại vẫn là đồ ,muốn thì mua là được ,các bác cứ biện hộ cho việc không cân bằng đồ đạc=))

giaolongMasterPie đã thích.
  20. Ồ ồ có những đồ ko chuyển đi ko bán lại dc đó =))
    Đối với VQ acc 3 ring pen ssk là max đủ làm mưa làm gió làm loạn sv rồi

Kệ sát nhập thì sát nhập, sát nhập chỉ trừ mỗi rs thì VQ chịu khó nằm im cấm ho he chờ mua thêm đồ, ko chơi dc thì VQ nghỉ, ko tiễn =)) Cũng đang oải với kiểu quản lý tại VQ quá, thời cơ tốt để nghỉ đẹp

Last edited: 29/7/21
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi