Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hàng đấu giá có hạn sử dụng

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Sắp choáng dc :)). Dm Sum nó giật liệu DK lao vào mà choáng :()

3. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Sát nhập là toàn bộ bv đánh nhau với toàn bộ vq à??? Ssk về phe ông thì ai đánh ông?

tocbacvjp thích bài này.
  4. 6k poid dư BV nếu có thể được quy đổi thành 50 Master dư

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chơi 1 mình vs adm nhá :))

6. KhenhDZ

Ngày xưa ph sát nhập bv cũng đòi ex sk thành ssk hoặc ssk thành ex sk đấy. Adm bảo có cái ... cuối cùng vẫn chinh chiến đến h. Còn mua dc 9ssk

PacolisaManhDK thích bài này.
  7. Quan điểm là cứ sát nhập
    Phải BV đánh cho Vq sấp mặt. Phải VQ đánh cho BV như con. Rồi cũng bán tháo acc. Lúc đó ae sợ gì ko có đồ ngon bổ rẻ. Mạnh mẽ lên Chứ

tocbacvjp thích bài này.
  8. biết nó đổi như thế thì đừng mở mồm lôi ex sk vào ma so sánh , cả đám ex sk VQ đổi dc mấy ssk hả :))

9. CongTuHoNguyen

CongTuHoNguyen Hiệp Sĩ

ông nào cũng muốn hơn đấy cho 2 bên trọn =)) xem cân không =)) còn Vấn đề VQ lúc nào cũng hót hơn BV rồi =)) sao cho cân thôi kaka

10. KhenhDZ

Vấn đề tầm nhìn của các bố ấy quá hạn hẹp. Ai chả cần quân số chả cần thêm bạn thêm thành viên. Các bố ấy lúc chưa sát nhập thì ối trời ơi nào là bơi hết sang đây, nào là auto chấp hết. Đến lúc lên chính thức ôi dồi ôi kêu kêu và kêu.
    Đơn giản ví dụ mình là bạn bè với đội ông trúc ông tóc bạc, mình sang mình liên minh với họ thì ai đánh các bố ấy? Lấy đơn giản 1 cái ví dụ vậy thôi.

tocbacvjp thích bài này.
  11. 3 đánh 1 giật dc 1 con chứ mấy :))

12. Anh nói lại lần thứ 2, thắng thua tất cả là phụ thuộc ở người và đầu tư, có người có đầu tư thì sát nhập kiểu gì cũng thắng hết, anh cũng có thèm quan tâm đâu quái đâu, đối với anh sát nhập hay ko sát nhập cũng thế mà thôi, đi đâu chả có anh em lo chim gì. Nhưng vấn đề là rất nhiều người khác họ suy nghĩ theo lợi ích cá nhân chứ ko theo tập thể, họ có acc đầu tư 1 đống tiền lên acc sẵn rồi mà vẫn thua acc hạng trung của BV khi sát nhập thì làm sao chịu dc =))
    Chẳng thể cân bằng nổi nếu ko bên nào chịu thiệt, mà bao nhiêu con người thuyết phục chịu thiệt vào mắt, fan quyết thì cứ thế mà làm thôi, tập thể 10 người 100 ý kiến, ko thể chiều hết dc đâu =)) Thấy khó khăn quá thì ai về nhà nấy

Last edited: 29/7/21
  13. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

14. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Hoàn toàn đồng ý với kế hoạch giảm poin mt dư bên BV và cho ae VQ x mt dư x ring pen sk bên BV nếu bên BV k đồng ý thì Fan nên x mt dư thường cho ae VQ sao cho cân bằng với BV mt dư ring pen ssk sk bên BV k chịu hy sinh giảm thì phải ưu tiên cho bên VQ lên free thôi sáng vq phải giảm số lầ rs sao cho = với bên VQ còn về ACC top với đồ top 2 bên sv thì nên chọn 1 hướng thôi cho 1 trong 2 bên theo sét ếch ssk đơn giản mà sao cho 2 bên cân bằng cho SV bá quyền nó rôm

15. Thế mới thể hiện được nhiều cái hay của phe thắng,nhìn ngoài thì yếu thế nhưng ae đồng tâm vì đam mê nhiệt huyết mà đánh bật mọi chướng ngại để lên tới vinh quang,hy vọng ae VQ có khả năng như ae PH :)

16. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Mỗi 1 sv có thế mạnh riêng. Tại các ban cứ lôi SSK bên BV vào thôi :))
    Chơi thì chấp nhận còn đổ tại làm gì :))
    Lúc Phục Hưng sát nhập vào BV thì BV cũng ý kiến ghê lắm nhưng giờ thì xem còn đc bao nhiêu % là dân gốc BV, bao nhiêu% là dân PH qua :)

17. Đúng rồi, thé cho nên anh em PH chấp bọn VQ có đồ ex sk, ko thèm chơi đồ ssk nữa, mỗi acc tự hủy bỏ 1/2 đồ ssk sang quất tan VQ, anh em đồng tâm vì đam mê nhiệt huyết đánh bật mọi chướng ngại để lên tới vinh quang =))

PacolisaManhDK thích bài này.
  18. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Gần như đến bây giờ là memb PH áp đảo toàn diện cái BV :)):))
    Lúc PH nhập BV thì memb PH có cái nịt ssk :) , người ta vẫn chơi vẫn chiến. Rồi sao? 2G nắm thành gần nhất là 2 G của PH, ssk về tay PH :)):))

giaolong thích bài này.
  19. Đổi mẹ 30 acc top của VQ lấy BV cho các ông càm thấy công bằng :D

20. Phập nhau thì chênh lệch gì ae lại dùng “vê nờ đê” để giải quyết cho nó cân bằng , sợ gì nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi