Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Người ta dc quyền lợi mới làm, em gái ko được cái gì cũng mõm khóc lóc, thế thì khác gì cờ ó dại đi cắn bậy đâu em gái =))

2. Giá tiền mt ở VQ ko cao là vì VQ nó hạn chế quá 100 mt dư ko cho mua mt lẻ -> cung lớn cầu nhỏ thành ra dân cày ko bán dc mt -> dẫn tới việc tỷ giá mt thấp hơn BV rất nhiều. Họ nâng ring pen đại đa số là mua 400 dư mt của. Cũng chưa hiểu bạn nói pen thủ là thế nào, tôi thì thấy nó ko quan trọng lắm, 2 ring pen ssk +15 + 2k dư mới dc 1 pen thủ đó, đổi xong ko dc mua mt lẻ phải tự cày mt thì còn khướt mới bằng dc 3 cái ring pen ssk công 15

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Hắn cũng có acc nhưng là acc cũng ko phải top đâu :)). Chứ ngày trước là cũng theo voi ăn bã mía thôi. Dc cái bây h khôn nhiều lên hói cmnr :))

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)). Cay cú nói ng khác là chó, khóc mạnh nữa vào thì ADM mới thương,à khóc mạnh bố Khôi nhà ku ấy, chứ ADM quan tâm boài j thằng cày đồ đâu

5. Góp ý chút với mod đây là topic thảo luận mà

tocbacvjp thích bài này.
  6. Chip88

Chip88 Cư Dân

tớ đang nói là bên đó SN sang BV thì chủ động mua mt dồn và cày cuốc cho sấp sỉ ringpen đi, rồi qua BV cày rs lên or dồn rs lên là ngang, vì bên đó giờ mà đc mở mua bán mt thoải mái với tỉ giá rẻ thế, thì cũng k hết nhiều kinh phí, trong khi SN sang BV nhanh nhất là dồn rs mất 20k sic là gâng ngang rs rồi,

7. sao lại nói toạc ra thế. người ta gọi đó là tình nghĩa Ăn em =))

tocbacvjp thích bài này.
  8. Đúng rồi bé gái, bé phải luyện mõm nhiều vào thì cắn mới sắc dc =)) khóc mạnh khóc nữa thì cũng có ai nghe =)) chỉ thấy tội nghiệp bé gái ám ảnh đi đâu cũng cắn loạn =))

9. Móc đâu ra mà rẻ cậu, bên này ít acc phụ cày mt lắm vì ko bán dc cho ai, giờ cho mở mua thoải mái cũng chả có mà mua ý, có ai cày đâu mà bán, mà chỉ cần mở mua mt thoải mái thì giá mt nó lại tăng gấp 3 gấp 4 lần ý chứ, nhu cầu mua mt của VQ cao hơn BV nhiều, BV so thế nào dc

10. Chip88

Chip88 Cư Dân

ngỡ tưởng VQ auto nhiều thì acc rác vs acc phụ cũng phải nhiều, ^^ai dè cũng ít ak @@

11. Quan hệ cung cầu thôi bạn, VQ hạn chế quá 100 dư mt là ko cho mua mt nên nhu cầu mua rất nhỏ, nhu cầu mua nhỏ thì làm gì có người cầy đâu, auto đại đa số đều là cắm acc rác cày zen cày ngọc

12. bạn này ko hiểu ý tôi, hồi đầu các bạn úp lách luật thì mình ko rõ, ý là 2 bên cùng phải mất 500 dư cho lần up ring +1, sau đó mất 200 dư để lên tiếp thêm 1 cộng nữa cái này như nhau tôi ko ý kiến
    nhưng vấn đề là ở chỗ exp master thường quy ra dư để đổi
    bên VQ họ mất 777 master thường ( tương đưong 2007 tỷ EXP đổi dc 200 dư )
    bên BV chỉ mất 698 master thường ( tương đưong 1220 tỷ EXP đổi dc 200 dư )=> cái 1220 tỷ này nhớ ko nhầm là thế, chắc chắn nếu nhầm chỉ có thấp hơn ko có cao hơn.
    Nên họ mất nhiều EXP hơn cho cùng 1 món đồ so với BV.
    Bạn hiểu ý mình chứ

Chip88 thích bài này.
  13. acc rác chắc tầm 2~4k thôi k nhiều lắm. =))

14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đâu khóc dc để hói cả đầu đâu :)). Khóc từ trong zalo ra đến GR rồi h là 4rum. Mình còn phải học hỏi nhiều môn khóc :)). Rồi một ngày đẹp zời sang HN lúc đó khóc hết nước mắt cũng ko dc j đâu. Còn t còn m :))

15. Chip88

Chip88 Cư Dân

cái này do ADM k đồng nhất thể chế chung, mỗi sv 1 thể chế riêng đâm ra tình trạng phát triển của mỗi sv khác nhau
    giờ muốn công bằng thì chả bao giờ công bằng đc, BV đi trc 6 năm, kinh phí bỏ ra up ringpen lại rẻ hơn, cũng khó ^^

16. Môn võ khóc thì anh em nhà mõm nhà em gái mới chuyên nghiệp chứ em gái =)) số lượng bài post bài khóc Gr gấp chục lần bọn el thôi mà =)) Em gái ko giỏi ngón này thì ai giỏi nữa =))

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)). Nao cầm sách sang học hói khóc, chứ khóc bt ko ăn thua. Còn hói nói đến tụi nào ấy, chứ h team còn có 2 ng thôi. Không khóc dc như thế đâu.

18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Kinh phí rẻ hơn thật, nhưng BV là có trước rất lâu, vậy số tiền bỏ ra cho bến bây h thì bên nào hơn? 1 thằng mới 6 tuổi và 1 thằng 13 tuổi ? Thằng nào đóng góp nhiều hơn ?. BV ngta chưa đòi dc cái j đâu.

19. 0ngkhang

0ngkhang Cư Dân

Dù thế nào cũng ủng hộ FAN hết mình trong vụ sát nhập

20. chắc vậy nhưng mình tin ADM cũng dựa 1 phần nào đó vào đây để đưa ra con số x1.5 và trả lại point master dư cho ai đã nâng ring pen, Chứ ko phải tự nhiên ADM cho ra những con số như vậy. Cũng là công sức cày cuốc cả thôi. Có cái làm thế nào hợp lý thì làm =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi