Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Anh em góp ý nhưng đừng công kích nhau nhé. Một ngày đẹp trời thấy bị khóa bình luận thì đừng hỏi tại sao, hãy xem mình đang công kích hay đang đóng góp.

giaolong, vuong710[Vip] ta0lahung đã thích.
  2. Mod này nói rất ưng nhé. =))
    Ko cứ lấy mốc đổi master dư và ring pen của BV áp vào VQ, như vậy ae VQ cũng là toàn dùng exp master của mình làm ra ko cần phải xin gì. Sau đó cứ thế sát nhập, dc bao nhiêu thì dc. 2 bên vã nhau. =))

3. Tôi đổi ring pen không khác gì VQ nhé ngày xưa lm *** gì biết up bằng NVP 1 cái ring tôi lên cũng chả khác *** j giá của VQ.

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko đòi mà chỉ khóc lóc thảm thiết thôi. Dc mt lại đòi cả point dư ?. Khôn như em chỗ anh nó cho cân riềng vs củ sả rồi :)).

Kip Dam Me thích bài này.
  5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thik cà khịa luôn đấy :)). D.m đòi ngồi mát ăn bát vàng đòi bằng ngta. BV nó hơn chục năm, số tiền bỏ vào túi Fan gấp mấy lần Vq đấy. Dc quyền lợi thì hưởng đi, khóc ít thôi. Sang HN rồi xem khóc dc ko.

6. Em gái trích dẫn bài nào anh đòi point dư đòi mt dư thế em gái, vẫn treo thưởn to cho em gái trích dẫn dc nè, để chứng minh rằng em gái ko hề mõm mặc váy

7. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

VQ đòi bằng BV ở chỗ nào? Cần bằng chứng chứ đừng nói mồm

8. Mày rèn luyện lâu năm khóc nhiều
    Chứ thấy mấy người khóc đc như mày đâu :D

9. cái này t chịu.do Fan quyết định bù trừ sao cho hợp lý để ae đều vui vẻ thôi :)

VitPro thích bài này.
  10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thế ko đòi mà có cân bằng ? Sang bết HN rồi lúc đấy sẽ cân bằng hết

11. Căn bản là Fan chỉ muốn gộp cho đông vui đồng thời là cân bằng lực chiến cho VQ để sánh vài đấu đá với BV . Chứ cũng chả có gì căng đét khét lẹt để a e rôm rôm ri cả

PacolisaManhDK thích bài này.
  12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

T dc clg ở đây mà khóc. Nếu mà khóc dc như anh hói nhà mày đấy thì t cũng khóc, thậm chí khóc to v l luôn đấy. Chứ rồi sau mấy năm nữa về HN thì biết nhau thôi. À mà chắc j đã sát nhập dc vs HN. Suy cho cùng cũng khác BV là mấy, cũng chỉ là sv chết thôi

13. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Thế vẫn chưa đưa ra dc cái bằng chứng nào chứng minh bọn VQ nó đòi tặng thêm à? Vẫn chỉ dừng lại ở mồm à

14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko đòi thì Fan cho cái j dùng cái đấy, lí do BV hơn đồ rồi ra cái mt đổi ring pen ssk. D.m khôn hết phần ng khác à ?

15. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Thì đây fan cho cái này thì dùng cái này thôi, có đòi thêm bất cứ cái gì khác đâu? Vẫn chưa đưa ra dc bằng chứng bọn VQ nó đòi thêm cái gì à? Vẫn cứ chỉ là mồm à

16. Chip88

Chip88 Cư Dân

sau những góp ý của các ae mà e đã đọc qua e xũng xin có 1 chút ý kiến như này ạ, nếu ae k bằng lòng đừng ném đá e nhé.
    1. SN VQ vào BV, số rs và mt giữ nguyên ( vì sang BV ae VQ có thể cày rs từ 2000 lên 4000 rất nhanh, nhanh nhất là dồn rs hết tầm 20k sic )
    2. bỏ giới hạn mua bán lv mt bên VQ để bên đó tự do mua ss6 về dồn point mt dư, cho kịp point mt dư bên BV ( cái này bắt buộc phải bỏ chi phí )
    3. top0 bên VQ khi sang BV sẽ được hưởng quyền lợi như top0 bên BV ( phải rs lên cách top xx lần )
    ý kiến của e là vậy, ae góp ý thêm ạ, mặc dù ý kiến này của e nêu ra ae VQ phải bỏ tiền ra đầu tư, nhưng nó cũng k quá lớn
    e cảm ơn !

PacolisaManhDK, VitProtocbacvjp đã thích.
  17. Uh mỗi người cần phải bỏ thêm trung bình 40-50 tr vnd vnd để mua dư dồn dư lên thêm 2 ring pen ssk thôi mà bạn, cũng ko lớn lắm. Tầm chục anh em VQ bỏ tiền đầu tư là bà con BV kiếm bẫm

Chip88 thích bài này.
  18. Chip88

Chip88 Cư Dân

suy đi tính lại thì tỉ giá mt bên đó đang là 15 16, bên BV là 28 29
    trong khi BV sang mà đc point mt dư thì lại có pen thủ, các bạn ngang rs nhưng các bạn cũng phải bỏ ra số tiền lớn mua mt về up ringpen xong rồi up pen thủ, cái nào lợi hơn cái nào dễ duổi kịp hơn

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đang kiếm ăn dc ngta ko làm thế đâu. Ngta khóc là được quyền lợi đấy. Chứ ng khác khóc là éo dc j :)). Ví dụ như tôi khóc là có c l mà dc :))

20. Tìm hiểu thì ông chỉ có acc đi CC, Acc chính toàn mượn=))
    Khóc nhiều vào bọn nó cho mượn acc mà PK=))

tocbacvjp thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi