Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Khóc lóc lên phường tìm Fan nhé. Memb BV ko giải quyết được đâu.

2. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Tôi không phản đối việc các bạn đòi thêm master, đó là chuyện của các bạn. Cho hay không nằm hết admin.
    Cái tôi phản đối là các bạn kêu ghê quá. Memb BV mấy ai kêu gào thiệt chỗ này chỗ nọ đâu, toàn memb VQ sợ nào là ssk, nào là acc nhiều ring pen... Còn bảo thiệt chỗ nào? Xin thưa, đơn sơ có vài thứ thôi:
    Tự dưng mất nhà.
    Làm lại từ đầu.
    Thành nắm mấy năm trời nay mất phải công lại.
    Đồ thì bị khóa.
    Mang tiếng server sập.
    Reset chạy top bị trừ (không bàn tới vì chính sách số đông đồng ý).

Mấy cái đó ai đền bù cho chúng tôi?

Đa số người ta đồng ý chính sách, người ta bàn với admin trong group Zalo. Admin có nói: anh em ủng hộ là ok rồi. Và cũng phần lớn người ta không muốn sát nhập chứ ai vui vẻ gì mà sát nhập.

3. kkk. biết cách xem mt chưa =))

4. Các bố ngồi yên 1 chỗ còn bọn tôi phải chuyển sv đó. Ko thiệt à :)). Bọn tôi cũng cày cũng ném tiền vào mua ssk chứ có phải xin của Admin đâu.
    Đồ ssk thì do chính sách đấu giá và lại cũng bỏ ra ko ít tiền để có được đồ ssk có thể giao dịch được đấy

MasterPie thích bài này.
  5. kkk. biết cách xem mt chưa =))

6. thế khóc fan cho VQ vào bv đi, bên VQ vẫn đồng ý mà, có phản đối đâu?
    còn có ai thắc mắc về đồ đâu
    đã bảo rồi, toàn mấy thằng tỏ ra cao thượng, nhưng vì là tham sân si thấy ng ta đc thêm mt nên phản đối :))

7. Cãi nhau làm gì lắm thế .Tóm lại Member VQ không đồng ý phương án gộp SV như trên. Vẫn giữ nguyên SV và nâng cấp lên SS15. Chấm hết !

8. bạn xem đi, khoá đồ thì fan có quy định rồi, thừa sức lách luật là chuyển đồ qua acc ko bị khoá đồ
    -thành thì bên nào chả phải công lại. thế b nghĩ BV qua bên VQ ko phải công lại thành chắc
    - cmt t cũng có nói, nếu thấy tiếc rs thì Fan nâng rs cho bên VQ có gì đâu. Fan giảm là vì đại cục của máy chủ. bạn ko đọc à?

9. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Đây là thiệt theo ý cậu nói hử @MasterPie =)) Èo ôi thiệt bé bằng con ruồi bu thế này mà cũng đưa lên đây kêu thiệt thì công nhận tinh thần cao thượng vì sân chơi chung to quá =)) Thôi thế thì để BV càng triệt để ko thiệt thòi gì thì cho VQ sát nhập vào BV, VQ xin dc nhận những cái thiệt to vãi linh hồn mất nhà mất tất cả mọi thứ, chỉ mong dc x4 mt để đuổi gần kịp ssk BV thôi, vậy có được ko? VQ vừa thiệt nhưng cái to tướng như mất nhà, làm lại từ đầu, mất thành cần tranh cướp lại, đồ bị khóa, sv bị sập, thiệt to khủng khiếp như thế rồi thì đền bù lại bằng x4 mt là hợp lý chứ nhỉ =))

Chết cười mấy cái thiệt thật to vãi linh hồn =))

Last edited: 31/7/21
  10. Ngu thì im cho các menb có kinh nghiệm người ta góp ý

11. là memb nhận thức ko rõ về các Sever thì còn có thể hiểu
    Mod mà kiến thức nông cạn tôi cảm thấy đáng thương :D

12. BV cũng có thích nhập VQ đếch đâu, VQ là server người pk với máy, BV ít người hơn nhưng chất lượng hơn nhiều

13. Anh Em kêu quá làm gì. Anh Fan đã quyết định như vậy là rất hợp lý rồi. BV họ lên dc ring pen ssk là do sv ng ta tồn tại 15 năm rồi
    Ng ta cũng phải đổi các hà tá MT dư các kiểu mới lên dc cái đó.
    Còn về đồ đã mỗi bên có 1 cái mạnh riêng. sát nhập ae cũng có thể mua bán qua lại chứ có phải ko dc mua bán đâu
    Còn về MT thì a Fan sẽ có điều chỉnh các EV cho ae VQ cày kéo. mọi người cũng có thể cày lên.
    Các bạn VQ thì auto nhiều nên rác sv rất nhiều nên dung hợp dc nhiều đồ ẽ sk hơn là điều không thể bàn cãi.
    còn đồ SSK bên BV họ dồn từ những năm 2006- 2009 mới có được. còn anh em VQ mới tồn tại dc 4-5 năm thôi mà cứ đòi phải = công sức họ theo gamethu hàng 10 năm thì thôi
    CÒN CÁI NỊT

14. Thêm 6th-1 năm nữa để phát triển 2 sv cân bằng bớt thì hãy sát nhập

15. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Chẳng có ai vq đòi bằng luôn dc bv nhé, đừng linh tinh, x2 thì họ vẫn phải chi thêm 1 đống tiền nữa mới bằng dc bv chứ ko phải ăn ko phải ngang luôn đâu, BV sát nhập ko chịu mất cái gì cả, chỉ bắt vq phải nôn tiền và nôn tiền thêm vào mua acc mua đồ bv cho bv dc cá kiếm, ko thì nằm im cho bv bắt nạt, đó là tinh thần vì sân chơi chung của bv đấy à?

Nếu bv thấy thiệt to lớn thế thì chỉ mong đừng sát nhập làm gì, vq ko muốn đang yên đang lành lại bị dàn vũ khí khủng gấp 10 lần đè đầu cưỡi cổ đâu

16. có nhiều cái bạn nói đúng, mà nói đến đoạn ex sk thì sai quá
    nhiều sub hay nhiều cày rác chả liên quan gì đến ex sk đâu bạn ạ
    Hệ thống boss 2 bên như nhau, nhiều sub nhưng maps boss là chung, chỉ có 1. lấy đâu ra mà nhiều hơn thế?

17. AE BV họ luôn ủng hộ Fan khia có chính sách và lối đi đúng đắn
    Còn AE VQ thì toàn thấy kêu, cái gì cũng muốn là của mình cơ. nhìn Gr toàn ae VQ kêu ca trong khi BV họ cũng có thiệt thòi mà chả thấy ai kêu.
    Họ tồ tại 15 năm giờ phải sang chơi với bọn trẻ con :))

18. Ông có thể sang BV mua acc và đợi ngày sát nhập thôi. chả có gì khó cả ???????

19. Mod chơi bên BV nhé nên kiểu đé0 gì chả nói cho BV

20. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

À nếu bạn cảm thấy kiến thức bạn sâu quá, bạn gọi admin thay thế vị trí của tôi đi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi