Tạm biệt anh em MUHN

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 25/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tuy thời gian qua rất vui với anh em (cũng như nhiều năm về trước), những việc tôi dự định làm đều thuận lợi, được tạo điều kiện làm việc tốt... nhưng gần đây do không có đủ thời gian để đáp ứng các yêu cầu trong công việc lẫn cuộc sống... nên tôi xin phép cáo lão về quê.

Công việc của BQT có áp lực lớn, nếu bạn từng là một chủ guild, hay trong cuộc sống là một trưởng nhóm nào đó... bạn sẽ hiểu việc phải làm hài lòng vài người đã khó, thì việc phải làm hài lòng hàng chục ngàn người đã khác một trời một vực... tôi nói điều này không phải cho người ra đi, mà mong sự đồng cảm với những người ở lại; mong các bạn yêu game MU hiểu thêm về khó khăn trước hết của admin fantasymc, sau là của các admin trungviet, Gangter, Vip... và các mod, cộng tác viên khác...

Cũng đừng ai nghĩ làm việc có nhiều áp lực nhưng bù lại được nhiều tiền, bạn cũng như chúng tôi, đôi khi bỏ công sức để làm gì đó mà mình phải chịu lỗ vốn, hoà vốn hoặc có lãi không hơn bao nhiêu, biết rằng có thể làm việc khác có lợi hơn... nhưng đơn giản là bạn thích, đó là ước mơ của bạn, bạn khát khao chiến thắng, hoặc bạn không thể không thực hiện vì lý do tình cảm...

Nhưng áp lực từ tất cả những việc này không lớn bằng áp lực bạn phải chăm sóc cho những người thân yêu của mình, BQT có người thân yêu của BQT, bạn cũng có người thân yêu của bạn, đôi khi chúng ta cần biết từ bỏ cái gì để giữ lấy cái gì...

Tạm biệt và chúc anh em MUHN luôn vui vẻ, hạnh phúc!

2. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

nghĩa là sau đây anh tạm biết anh em muhn.a ko làm admin diễn đàn nữa hay sao.ai sẽ làm việc mà trước nay anh đều làm. hixhixx

3. banban

banban Guest

anh ơi anh nghỉ chơi MU thôi hay anh nghỉ cả làm Admin diễn đàn ạ :((

4. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

chúc anh thành công trong cuộc sống ^^!

5. Vậy là sao đang yên đang lành lại tạm biệt. Tự nhiên thấy buồn:(:(:(

6. banban

banban Guest

có sự chia li nào là không buồn và không lẫn nước mắt hả bạn.
    @ anh Hi"chúc anh luôn thành công trong cuộc sông."bà chị Hi nghiêm khắc" ;))

7. Dạo này cũng ít thấy chị Hi lọ mọ =))

8. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Hix, người ra đi nhưng để lại cho tôi tài sản là 6 chiếc thẻ vàng =((

9. <S>Gerrard

<S>Gerrard Guest

Diễn dàn sẽ ra sao nhỉ? Close à?

10. lại 1 người nữa ra đi :-<

11. banban

banban Guest

mày yên tâm anh ấy sẽ luôn luôn có mặt kịp thời và cho thẻ những lúc mày spam ;))

12. vậy anh ơi giải quyết luôn cái nick bơm xe đạp với :((:((

13. banban

banban Guest

theo thông tin mới nhất thì anh Hi chuyển sang làm Admin nông trại vui vẻ của vinagame ;))

14. Thể thì nên nghỉ em à , chúc em thành công

15. mẹ khỉ nói ra đi cứ như hết người chơi MU rồi không bằng >:P

16. Dark

Giá như tôi không chém gió :-"

17. banban

banban Guest

hôm nay có phải 1/4 đâu anh.chỗ xzen của lão mà chia cho anh em mình thì giàu to anh nhỉ ;))

18. Dark

1 triệu xzen $-) Spam cả đời cũng không với tới được =P~

19. Cho hỏi khi không phải nhé làm ẹc min cái diễn đàn này có = lương làm than thổ phỉ không ạ :"> nếu ngon hơn em dk 1 suất thay chị Hi :))

20. chúc mọi điều tốt đẹp trong cuộc sống :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi