Tạm Biệt ACE nhé

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi kimngan151013, 17/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. - sau 1 gian chằn trọc suy nghĩ thì cuối cùng mình cũng đã đưa ra 1 quyết không hề dễ dàng chút nào (nhưng thà 1 lần đau còn hơn cứ đau hoài) đó là nói lời chia tay các bạn
    - thực ra thì không phải mình nghỉ game đâu mà chính xác là mình sẽ không vào diễn đàn nữa vì ở đây mình cảm thấy nhiều sự đau đớn từ cách làm việc của đội ngũ mod (mình muốn chấm dứt sự đau đớn này)
    - công bằng mà nói đội ngũ mod muhn làm việc rất năng nổ, tích cực và hiểu quả; đáng tiếc trong cách làm việc ấy lại thiếu đi sự công tâm; làm việc cảm tính và thiện vị; 1 cái điều mà đáng lẽ ra không nên có ở 1 người cầm quyền, nhất là ở cái chốn công cộng đông người này (quân pháp bất dị thân)
    - và mình cũng sẽ không đưa ra bất kỳ bằng chứng củ thể nào nói về điều trên vì nó gần như không có tác dụng ace tự xem và cảm nhận thôi
    - thôi thân ái chào toàn the ACE nhé hẹn gặp lại trong game

anhk0nhuthe thích bài này.
  2. Bác ra đi thanh thản... Sớm tìm đc bến đỗ mới :)

3. nghe vẻ khó, còn chơi game mà ko vào diễn đàn chém gió hơi phí :)). hay qua vương quyền với a em đi

kimngan151013 thích bài này.
  4. Xin hỏi chủ top id diễn đàn chính là gì thế?

5. ra đi thanh thản đừng bao giờ quay lại nữ nhé cho dù thiên vị hay không đấy là mỗi người có 1 cách nghĩ cách làm khác nhau điề đó chứn minh đc là ss đã tồn tại 1 quãng thời gian quá dài cho đến bây giờ

6. Xin hỏi chủ top id chính diễn đàn là gì thế?

7. thấy k thoải mái thì nghỉ cho thoải mái

8. chả hiểu gì cả ý bác là đang nói ADM lam vc k tôt ak ;))

9. y người ta nói mod có nói admin đâu cậu đọc ko hiểu thật ah

10. tên nhân vật trong game của bác là gì

11. Trước mình rất hay tham gia diễn đàn nhưng từ khi bị phạt chẳng mấy khi vào nữa, vài tháng mới có 1 comment như hôm nay, đôi khi các mod làm việc ko đc công bằng cho lắm nên khiến anh em ko đc thoải mái, chúc các anh em chơi game vui vẻ

Anh Tùngxcanglongx đã thích.
  12. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

mùnh chơi games cũng đã lâu
    Sau đó nghỉ 6 năm, vừa quay lại được gần 1 tháng. Anh em bạn bè cũng nghỉ hết rồi.
    Thực tình mà nói đỗi ngũ mod, admin không thể chiều hết lòng dân thiên hạ được, bực mình cũng có, tức cũng có, có lúc mình bảo bỏ hết, nhưng tóm lại phần thiệt thòi vẫn là mình.
    Tuỳ vào mục đích của từng người mà có sự bực mình với BQT
    Mình chơi để giải trí thì bận tâm làm gì, vô tư đi bạn à
    BQT cũng có cái khó, giải quyết cho người này thì mất lòng người kia
    Họ cũng phải " dĩ hoà vi quý" thôi

13. chủ quán cafe

chủ quán cafe Chiến Binh

Chắc là adm ko giải quyết vấn đề rồi

14. không hẳn đâu bạn ah
    nhiều khi vào chỉ để hóng thôi nhưng cũng cảm thấy chướng chướng
    ví dụ như cái top của Toàn TG đc thanhnghi bảo vệ là thấy ko ham rồi, cứ giống như kiểu người 1 nhà ấy
    mình cũng chả quan tâm lắm mấy việc này nhưng thấy top nói cũng có tý hợp lý (quân pháp bất dị thân)

15. nói rỏ là mod đấy thôi )))

16. K có gì đặc biệt. Bức xúc tý thôi mà. Hết lại đâu vào đấy!

17. Chào bác, mong một ngày bác quay lại và "sẽ đau đớn" hơn:D

18. đúng rồi đấy thớt ơi. nói làm gì chả có tác dụng gì đâu. phí lời

19. Chúc bác thượng lộ bình an.dd là để ae chém gió chia sẻ kinh nghiệm.bác ko tham gia nữa cũng ko sao.tàu vẫn chạy và đoàn ngựa vẫn đi.thân

20. chúc bác sớm tái nghiện nhé :D

21. chia tay sớm bớt đâu khổ :P

22. ra đi thanh thản nha bạn :v

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi