Bang hội Tái Xuất Master điểm danh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi JoyToKey, 17/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]
    1 IINamPhi 2169
    2 XoanPhat 2168
    3 Romantjc 2168
    4 DontAsk 2168
    5 zSoMenhz (chủ Guild) 2156
    6 APA0 2151
    7 XuanmaiNo1 2078
    8 AudiQ5 2077
    9 AnhHanVP 2070
    10 JenyCuong 2067
    11 KillAll79 2056
    12 LexusLS600 2030
    13 SunFire 2017
    14 DangLinh74 2004
    15 sky2 1752
    16 KurtMouse 1512
    17 giahuy 1434
    18 CheVaThuoc 1326
    19 LaoDajCa 1310
    20 Mau_KoTanh 1301
    21 TuanChivas 1297
    22 zZCtrilZz 1158
    23 netshop35 1011

2. Ớ thằng Vic trong G này à ^^

3. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

lại do thằng bất tài vô dụng làm chủ ! thằng ngu này hay bỏ đc thuốc mê vào hàng khủng nhỉ ?

4. Vic

Vic

Ko phải e đâu. A Cứ yên tâm là như thế. E Out G rồi chẳng biết thằng nào lại vào G đấy, thôi kệ mẹ, cứ ở đấy. E cầm Dont, chủ G thua đến 10-2. Nên ko phải xoắn. Ai động đến TL là nằm hết

5. Khổ lắm mày éo biết toàn chổng mông nên hành lạc thôi :(

Được thế thì còn gì bằng :)) :x

6. [Vip]Tu0jDayThj

vãi lọ thế cơ à ! bảo sao tao nhìn mấy cái Pic thằng chủ G này chụp như thằng dặt dẹo

7. à hoá ra là cậu . cậu thử out Dont ra G hộ cái nào . luôn và ngay đi.

8. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Toàn hàng khủng, lại liên minh với HaiDuong thế kia :)) May có DontAsk nằm vùng rồi >:)

9. Vic

Vic

Dạ vâng, a tài, a giỏi nên e ko giám đâu. Cứ để đấy cho đẹp :-s. Chẳng biết ai lần trước gạ mình solo mình ko có sói bảo mình GÀ. Hnay thì lại lắm vẹo. Đeo sói vào có khi ko ăn đc quả nào cũng nên.

10. Tôi chấp nhận tôi gà . Xin lỗi mọi người đừng vào đây làm gì nếu như không phận sự.

Hoàn đừng chém được không ?

11. [Vip]Tu0jDayThj

nó ngu nhưng hay tỏ ra nguy hiểm chú mày cẩn thận nó cắn cho là ăn hại đấy

12. tóc dài như vượn ơi ở đây không có kut cho mày liếm đâu. *** thèm đối nhời với cái loại tóc dài. nghĩ mình hót lắm hả hot phân thì có.

13. Vic

Vic

Đã GÀ thừ đừng có phô chương ra đây làm gì. Lập đc cái G ra người ta OUT G thì gọi lên gọi xuống bảo để vào G? Vào G để làm cái quái gì? Vào để cho đẹp à? Hay là để lên TOP cho nó đẹp? Người ở đâu cay quá ko làm gì đc phải đi đổi pass Dont hqua thế? Sống đẹp quá cơ, lại còn đổi cả dãy số bí mật nữa chứ. Bảo sao người ta lại ghét. Đúng là ko có lửa làm sao có khói. Kể cả bây giờ đổi luôn cả cái Pass Dont đi thì cái G Master + HD tao cũng có con để săn, cứ yên tâm là như thế. Nói cho để mà biết bỏ cái tính sĩ bọ và tinh tướng đây đi. Pm trong Game thì cứ ÔNG Tuấn, Ông với *** ai. Cứ nghĩ mình là bố đời ko bằng

Dark thích bài này.
  14. mg tongvjnh cày skill bên 1-3 và 1-2 đừng ai ks hay pk nhé

15. chơi để vui . đừng cay cú . tôi làm ji kệ tôi ảnh hưởng gì đến ông?
    đam mê của ông là online 24/24 rồi thì hơn người a. hơn ở chỗ nào thế? à cứ ngồi đấy mà online nhiều vào nhé.

16. Vic

Vic

Hiểu cái câu cay cú ở đây nó là như thế nào ko ? Cái kiểu gọi người ta ko thưa, cứ bảo vào G đi, vào G đi người ta ko vào phải đổi pass thì =D> =D>. a Giang nói ko sai, mắc cái bệnh "SĨ", thích khoe khoang. Với nhưng ai mà bị thua dưới tay thằng này thì ko có gì cay cú đâu, chẳng biết ai cay cú ai :-s :-s

17. Giang là Em tôi gần nhà tôi . tí tuổi đi chỗ khác chơi.

18. Vic

Vic

Phũ phàng quá ko nói đc gì à ? Tí tuổi nhưng mà từ hồi chơi MU tới h ít người ghét tôi như ghét bờ rộ nắm. Nên bờ rộ xem lại mình xem, làm sao lại để người ta ghét??.

19. còn vấn đề về cái G . Em Vic biến đi nhé. tao chơi vì tao thích cái G thì sao nào . còn ngứa mắt thì lên mà làm Admin đi. việc ai người đấy làm. ăn phải khoai ngứa à . bị điên hăy thần kinh. nói luôn cho mày biết nhé Don là của Giang nhưng tao là Anh của nó. mày chưa to , mày là éo gì mà mà đòi mã số cá nhân. tiểu nhân thì đã không soi mã số cá nhân để out G.

20. chú chổng mông lên nào [​IMG]

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi