Thắc mắc tại sao ko bỏ auto ở Sever 20

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VipBoythudo, 12/6/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Còn t thấy thế này ko biết ae có đồng tình không:

- Mấy thằng ỉ ôi vì game giếc này nọ thay đổi này nọ đm trong game chơi như cái con củ cẹc ấy

- Mấy ae chơi vì đam mê có team có ae chơi cùng là vui rồi quan tâm LOL gì mấy cái vụ này,

TinhDoiDoiGiancongxmst3 đã thích.
  2. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Vì có thể bạn có thời gian ngồi máy, còn lại ĐA SỐ ANH EM THÌ KHÔNG. Bạn sẽ có suy nghĩ khác họ, và bạn chỉ nhìn về góc nhìn của bạn, chứ không nhìn theo các góc nhìn toàn cảnh.

Bạn nên phân biệt rõ đâu là cày rác, đâu là auto train. Auto train có lợi cho tất cả, bao gồm cả bạn. Còn cày rác, admin đã cố gắng hạn chế gần như là tối đa rồi.

3. bác ấy đang cay cú mấy acc auto chạy bãi bác à mà ae chuyển sang auto trend hết

MasterPie thích bài này.
  4. Bác phát biểu hay quá :))
    Like mạnh @@

5. Tôi vẫn nhớ Arena được gọi là đấu trường. như thế nào là đấu trường. là chỉ có đấu sĩ và khán giả chứ ko phải 1 lũ robot chạy loạn như cái chợ vỡ. còn lại thằng nào muốn cầy có đến 9 phòng non PK. Tôi là 1 người chỉ có khoảng 3 tiếng buổi tối để chơi game chứ ko nhiều như bạn nghĩ. Bạn mới là đang nghĩ theo chiều hướng của bạn. Phải chăng vì bạn cũng đang cắm như vậy và bảo vệ cho luận điểm và chính nhân vật của mình. Nói đến việc các smod tham gia chơi game ko phải vì trải nghiệm hay lắng nghe mà đa phần chơi quá sâu là ko nên. Điển hình là có smod saivado gì đó rõ ràng là chơi game cay cú mang tư thù cá nhân ra xử anh em bên ngoài diễn đàn. Hóng ADM ra biểu quyết vấn đề này

LIkshady1MasterPie đã thích.
  6. MasterPie

Vậy theo bạn auto Z là xấu?

Nhắc lại cho bạn nhớ: tôi KHÔNG chơi server Hà Nội.

7. =)) ông chủ TOP này nói loằng ngoằng mà chả hiểu ông đấy muốn cái gì :))

1. Muốn PK đấu trường khẳng định bản thân: lập cmn kèo đấu trường 1m/1 ván mà thể hiện đối thủ tự tìm
    2. Muốn hành acc auto về hít PO: có N máp khác làm đc việc đó, LOL gì mà cứ phải soi vào ARENA
    3. Muốn ko nhìn thấy nhiều acc rác chạy loăng quang ngứa mắt: ở mẹ nhà đi vác xác lên ARENA con cẹc à

Còn LOGIC đơn giản như thế này,

1. các PRO người ta đầu tư cả trăm củ để trụ trên ARENA, chả lí do gì vì 1 vài thành phần củ chuối dọn MAP mà ACC trăm củ phải về hít PO cả
    2. Nếu cay thì đầu tư như người ta để hơn họ thì chứ ngồi nhà vẽ ra mấy cái Fix với chả phọt, Fixx fixx cái LOZ

Nói nhanh cho vuông mình cũng éo cầm acc TOP, nhưng đm đọc mấy cái bài này thấy tiểu nhân vcl :)) đi ghen tị với mấy PA đầu tư dàn máy vài chục triệu, acc trăm triệu, đầu tư bao nhiêu chất xám về máy tính... trong khi mình chỉ ngồi gõ mà chả làm cái ĐB gì

congxmst3MasterPie đã thích.
  8. Thêa
    thế tại sao ko zen trên người vẫn auto đc nhỉ

9. Dưới 5.000.000 zen trên người thì ko bị trừ nữa.

10. dẹp mẹ cái auto đi arena cứ để như trước tranh giành cho công bằng ông nào bận thì vào phòng khác mà cắm chỗ đó là nơi chém giết tranh giành địa bàn

11. Thấy 2 bác tranh cãi
    e ng ngoai nói thật thấy bác @VipBoythudo nói co ly hơn Mod @MasterPie nhièu
    làm Mod ma bác giái thích nhiều cai vô lý quá

12. Theo mình. Muốn cày zen ở arena thì phải có zen trên người để auto. Bị pk hết zen thì ko auto đc nữa. Fix thế cho nhanh gọn. Ai muốn cày thì bỏ zen trên người mà cày.
    Chứ lên arena pk phá tí mà lag quá trời. Bọn auto zen chạy ngược chạy xuôi loạn hết cả lên

13. Nếu làm nhue bác ng thiệt là ae mình. Fan hưởng hết.

14. MasterPie

Vô lý?
    Thế lên Season 13 14 Webzen họ cải tiến thêm auto Z để làm gì? Nếu bạn cảm thấy Webzen vô lý, bạn có thể sang trụ sở của họ ở Hàn Quốc để đề nghị bỏ. Nếu cần phiên dịch khi sang, hãy gọi tôi!
    Cái cách chủ top trình bày chỉ là cảm tính cá nhân, hoàn toàn không theo sự thuận tiện cho người chơi mà webzen đã nghiên cứu.
    Trụ sở Webzen nằm ở Gyeonggi, Nam Hàn!

Last edited: 15/6/19
    TinhDoiDoiGian thích bài này.
  15. ủa 2m/1h à :V. nhưng mà hết zen vẫn auto được ý

16. ok vậy xin lỗi bác. tôi ko hề thấy auto là xấu, auto quá cần thiết để những nhân vật ko có skill diện rộng cầy cuốc và cũng nhặt dc thêm chút đồ đỡ đần chi phí cầy rs và mua cash cầy mater, nhưng ko thể auto mà bị pk vẫn trở về vị trí cũ dc. auto cần zen nhưng ko có zen thì lại ko bị trừ. như kiểu cỏ rác ko có đất chỉ toàn đá nhưng cứ vặt nó lại mọc luôn. chướng tai gai mắt vô cùng

MasterPie thích bài này.
  17. có auto là chuẩn rồi nhưng mà tôi nghĩ zen còn trong NV auto hoạt động zen hết auto . dứt là công bằng mà

18. khóa cái chủ đề sàm này lại đi mấy siêu nhân ơi ko có auto thì thơi gian đâu mà ngồi chơi, ng ta chơi game có nhiều kiểu, ng thì đam me (như tôi mua ac nhưng mấy khi chơi mấy ae chơi 1 ac còn mệt nòi) có ng chơi để kiếm thêm, có ng thích PK có ng thích cầy và cầy. nhưng game là để giải trí chứ ko phải củ hành nhau cầy kéo muốn PK muốn nện nhau mời bạn tham gia sự kiện đua gui tham gia đua top rs săn đồ chỉ sợ là bạn chủ tóp ko thở nổi thôi, còn cái map đấu trường arenla gọi là đấu trưởng nhưng đó là cái tên máp vậy thôi còn thích nện nhau thì bấm thách đấu ấy đó mới là đấu trường. không có auto thấy thụt lùi vê lờ ra.

19. bạn làm nghề nhặt rác trong game hả

20. chuẩn cho ae 1 like arena cải thiện chống autu chống nhặt bù lôon ốc vit đi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi