8 về game Tại sao ae lại gắn bó đc vs mu

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi haivilla, 20/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vs mình mu nằm 1 phần trong tuổi thơ..giờ chơi lâu rùi nhưng càng chơi càng yêu thích ..khi online gặp bbe nc chém gió..sớm thì rủ nhau đi train đi pk..đêm khuya thì tâm sự chn gia đình....bala bala rồi có khi lại thành bạn ở ngoài...
    Nhưng dạo này e thấy chán quá ng thì nghỉ game ng thì hiểu nhầm chả chơi đc vs nhau lữa...chắc nghỉ thôi các bác ak..hy
    Quay sang lo cho gd lo cho vk con nhìu hơn thôi
    Dẫu sao cũng thấy buồn ..thấy nhớ những đêm thức trắng đi pk ( ko pk đc thì phá) ...thấy nhớ những lúc nc tâm sự chn chăm con..chém gió chn tán gái chịch chịch...
    E nghỉ game
    LiI​

kennhoc9787ennino99 đã thích.
  2. bibi eny nhá hehe

3. Eny ms ghê..có bạn fb chả bjo thấy hỏi thăm

4. mu ko đơn giản chỉ là 1 tựa game :))
    Ham vui thì đã chơi cái khác thôi.

5. mình cúng từ 2004 đến giu rồi
    1vk 2 con
    mà cung khó bỏ quá

6. mu nó gắn bó từ lúc ms biết chơi game ol rồi bỏ game khác thì bỏ được chỉ tạm nghỉ thôi

mrBoy37pk thích bài này.
  7. chuẩn rồi

8. nếu công việc bận thì giảm thời gian chơi thôi.để acc mà thỉnh thoảng vào chém gió với những người bạn chứ ^^

9. mình chả biết chơi gì ngoài MU với cả xem sex

10. MU nó gắn bó với tuổi thơ của thế hệ đầu 9x và cuối 8x, em cũng nghĩ như bác nhưng chỉ 1 thời gian sau là ký ức tuổi thơ lại ùa về>> tái nghiện

11. Bạn ko hỉu ý mình rồi =))

12. Tôi 1 vk 1 con rùi nhìu đêm đang đánh nhau con dậy ..quay sang dỗ con quay lại cả team đã về làng rùi

13. Chưa kịp bỏ mà đã tái rồi bạn ak... vừa nc vs thằng bạn game nó bảo bị g 18 quây .m vào 2 thằng đi phá thế là lại tải game về rùi bác ak...còn gì khổ hơn nghiện và còn gì sướng hơn niềm đc sống vs niềm đam mê

14. MU nó ăn sâu vào máu rồi :))

15. có thể nghỉ chứu bỏ thì đúng là ếu bỏ đc =)) Mặc dù chơi thì cũng ko có gì là ham

16. Thật nhìu khi cắm mt phát chán ...nhưng bỏ thì vẫn ếu bỏ đc

17. Tl tp bán acc dl đê .. còn mua để chơi tiếp chứ bác

18. End Game đc bao lâu rồi màdđã mua vậy thím :))

19. Từ hôm t7 ...tuần vừa rồi...hiện đang ở nhà bố mẹ vk mai ms về nhà ...ms mua đc bác nhiệt bán thì để cho e...sáng mai 8=>>9h e súc

20. bán lại mua mua lại bán, luẩn quẩn vậy tới già.
    Tính ra Mu vẫn là cái game thọ cmn nhất VN tới h và giữ đc lượng người chơi ổn định nhất =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi