Góp ý Tố cáo sử dụng tool về bãi Sever Hà Nội Gamethuvn.net

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Đại Hiệp Doãn Chí Bình, 20/10/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình Pk team này cả tháng mà nó ko bao giờ rơi zen, còn auto của game phải trả phí bằng zen và pk có thể bị kẹt nữa, đằng này các nhân vật sau đã sử dụng tool để về bãi mà ko có zen trong người cả tháng trời, không bao giờ kẹt bãi, vị trí tại karutan 2 SV 16 nhé anh em, những tên tội phạm như sau:
    nhân vật SoulCrazy, BxChuotCog, xHoaAnhTuc, PhuongVy2, FanMUP
    Mong admin và BQT MU Gamethuvn.net ra tay mạnh với mấy thành phân tool ạ
    Dưới đây là clip mình quay đc khá dài anh em xem ạ, nếu thích anh em xuống karutan2 p 16 bãi 160 ~31 là rõ nhé

2. Tool thì việc gì phải cắm k2, ngu thế mày =]]

3. ngáo cần cmnr =)) k2 nó tự chạy lên lại

4. 3 acc ý của bố cắm đấy :)). cay ko =]]

5. Nó chỉ chạy về trong vòng 5'

6. lạy hồn , nó chỉ ngừng chạy khi bị kẹp lag thôi, còn bãi t cắm k2 cho giết cả ngày vẫn lên đấy

7. Đã ngu còn ko chịu tiếp thu :))

8. Auto sử dụng zen mà mày, vào cãi cùng nó à :)) admin xem video sẽ biết giải thích lgi

9. đừng tưởng núp dưới chế độ k2 có auto về bãi của game mà chơi trò bẩn thỉu nhé :))

10. tuỳ cứ việc rp đi tố cáo dc lên bảng phong thần ngay ấy mà , cái map này trc h bọn nó vẫn cắm có bao h để lại zen đâu giống arena thôi , ngồi đó mà hóng bị band :)) , chỉ có chết kẹp góc lag ms đứng lại thôi bài trước khi hút cần vl

11. Chắc phải có uẩn khúc gì, chứ bình thường đé0 ai bị ngu như thằng chủ topic được nhỉ :D

nhnghiaBố Bé Mỡ đã thích.
  12. hinh nhu k2 mac định về cho cũ

13. K2 auto tự động chạy về bãi rồi

14. bác thử log 1 ac cất hết zen sông lấy acc 9 pk nguyên 1 ngày nó vẫn chạy về zậy là bác cũng xài toll lun rồi :D:D:D

15. Ko cần zen cũng auto đc á

16. Ko cần zen có tự động đc ko bác

17. Tưởng mất zen chứ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi