Thắc mắc Tố cáo sử dụng phần mềm khác khi chơi game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Sao0nline9x, 2/6/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. boytrum

boytrum Hiệp Sĩ

như ngày trước chơicấi trò j bên Hàn, có GM chạy tới nói chuyện, ko trả lời là auto ban luôn :|

2. Mu khác ko nói chứ MU này mình tin fan xử lý được thiệt là thiệt những acc dùng auto thôi

3. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

nó ko phải là phần mềm can thiệp game nên fan cũng chịu chết thoai :D

4. nên có chế tài hợp lí

5. Không can thiệp game nó chạy ngu lắm nếu chỉ là click :)) bạn hiểu ý tôi chứ, các thể loại auto mà chạy mượt là đều dùng CE - phần mềm chỉnh sửa/thay đổi/can thiệp Game.

Vấn đề ở đây bác @fantasymc có quyết tâm cấm không ? Nếu có thì đơn giản fan chả phải làm gì, ae game thủ bị cay cú sẽ quay video, test lấy 1 team 5-6 chars xếp hàng chặn đường, nếu auto tác đường là đứng im, mở ra là đi tiếp => chắc chắn là auto .
    => có thể xử phạt

Quan trọng là bác @fantasymc cảm thấy muốn hay không

6. mong fan giải quyết sớm vấn đề này

7. cái này @fantasymc làm đc. vd sử phạt tất cả những acc sủ dụng phần mêm này sẽ k nhận đc exp hay k nhặt đc đồ. ae vào biểu quyết sem ý kién này có hợp lý k nhé

Nhật Thăng thích bài này.
  8. @fantasymc anh có nghe thấy dân khóc gì không? chứ như này giống ung thư giai đoạn đầu quá

9. nghe nói có cả cái ks đi eg vad dg nữa cơ

10. từ sáng tới giờ PK con dw ManhDaiKa này cả trăm lần rồi mà nó vẫn chạy ra víp rakion chỉ 1 tọa độ và 1 100 lần vẫn chỉ chạy ra đúng 1 tọa độ đó auto như 1 vị thần, có cái bãi ae chạy rs tí mà nó la liếm auto 24/24 chán CMNL :))

11. sao bạn biết hay vậy
    Nhưng ở đây có sự quan hệ rồi

12. QuangThanhLong

QuangThanhLong Tân Thủ

Game thì có người giàu người nghèo. Có đại gia có dân cày thì mới đông được. Thằng nghèo nó cày đồ bán cho thằng giàu nó có bạc sắm cái này cái kia nâng acc chính nó lên cao. Thằng giàu k có time cày lại mua lại của nó để nuôi acc. Vd đơn giản như zen. Bây giờ cần zen chuộc 3-4 con TM thử nghĩ k có thằng cày zen lấy đâu ra để mà chuộc. Cứ bỏ time đi nhặt zen đi chắc khóc. Vậy nên là thằng này nó nuôi thằng kia và ngược lại thế thôi. Không có nông dân mấy thằng ở TP cạp đất mà ăn đó bạn ơi!

13. cắm bãi cùi p8 chán lên vip rakiol cắm cho nhiều exp- =))=))

14. nhiều ẽxp
    nhiều rác
    nhiều zen

15. N lên cắm nguyên liệu sk vs cày vé k6 đấy :)))

16. lạc đề rồi.

Em Về Đi thích bài này.
  17. Xin bác @fantasymc cho ae game thủ xin 1 tiếng nói về vụ này

18. Nghỉ game đi tiến ơi. Về chở ga đi

19. Trong cái top này chỉ có người của stom vào khiếu nại thôi. Ahihi. Còn mình thì éo quan tâm lắm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi