Thắc mắc Tố cáo nv QB zSaiTaMaz hắc phượng xuyên rào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TienNuHN, 24/12/21.

1. tố cáo Nv QB zSaiTaMaz auto pk xuyên rào giây 0.17
    tố theo điều khoản

A. Anh em quay video, up lên youtube để tố cáo auto. Auto phải thể hiện rõ ngày tháng (hiển thị chữ vàng trong game) và 1 trong 4 điều sau (khi có update thêm sẽ thông báo)

1. Nhân vật đánh xuyên tường, xuyên rào, ngoại trừ những trường hợp có thể đánh xuyên rào đã biết (đánh vào bóng của Soul, Soul giết kẻ địch rồi tele vào trong rào bị phản đam chết, skill xuyên băng của Elf, DK, chim ma của DL... mời anh em cập nhật giúp)
    >> trường hợp này cứ có video xuyên rào là khoá PK, không đổ tại lag, không lý luận skill đuổi theo, không giải thích ...
    Để tránh bị khoá oan, anh em tự quay lại video lúc PK để chứng minh vô tội, hoặc không PK ở những khu vực nhạy cảm dễ bị gài bẫy
    Mời @fantasymc check
    Mời chủ acc QB vào làm việc

2. rõ như ban ngày thế kia thì cãi làm sao @fantasymc

3. tao đồ thằng nào giám khóa

4. uppp autu nem xuyên rào quá rõ ràng pha này ko thể dựng lại dc mà fan *** sử nhỉ=)) hay lại như Vn sv TL có thằng thứ 12 hỗ trợ

5. Mày thì Kinh dồi
    tao làm theo luật thế thôi

6. ae sem kỹ nhé con saitama mãi sau mới lên pk mà tequila nó chỉ pk trong bai trong chuồng nó ném xuyên rào . autu như này thì ai chơi dc vs nó=))

7. Lên kèo khoá ngược 1 năm luôn nhé

8. may ngu nhu cho xuyen rao ko the thuc hien lai d cpha do thi phai co video=)) con cai video autu con tequila kìa=-))

9. Suốt ngày autu xong nghĩ ng khác cũng như mình ak?
    Hay nghĩ tóp 1 muốn nói sao cũng đc?
    Fox tố
    Poche tố
    Tóm lại éo rảnh nhé
    1 là lên kèo to tý cho xôm.

10. loại mày đọc bài của fan chưa autu ném xuyên rào sem toạ độ cũng xuyên. mà video này ném giữa rào ko thể làm lại video dc. nếu ko quay chứng minh thi ăn khoá. còn bố mày dám chắc 100% autu tequila=))

11. Chơi đel acc ko bọn súc vật :))

12. Mày hỏi thăng Sieudam nó ném metro xuyên rào kiểu gì chưa?
    Nó còn dõ hơn con của tao đấy:)

13. thằng óc chó con metro nó chết bên ngoài no pk tuè đầu đến dyt con chó mày mới lên àm tequila nó chỉ pk trong chuồng nó o ngoài ak mà bóng =)) con video zeu ko co video thi khoá

14. Nếu mày là Chủ Game mày muốn làm gì trả đc:))

15. lại trả lời 1 câu óc chó. hoan cẩu thì lên n hảy nhảy trong rào chờ game lag mang lag đổ autu=))

16. Việc gì tao phải kèo với mày
    Tao làm theo quy định xuyên là khoá có video thì mở

17. Toilachinhtoi

Toilachinhtoi Chiến Binh

Khóa ngay mõm con cờ ... Hó này 3 tháng lại thôi

18. Quy định của LG ak?
    Còn bên mày *** cần chứng minh ak?

19. óc cho thế mày nhìn video vs toạ độ có xuyên rào ko mà sủa=)) xuyên giữa rào. luật fan đã đề ra còn cả toạ độ check để sem. hay là video kia vu khống=))

20. Quy định của ad có video tại thời điểm pk thì mở thế thôi.
    Còn k biết quy định ở đâu thì đọc bài viết và hiểu nhé.
    Chậm hiểu thì thôi tao k tranh cãi với mày

NoDayRoi thích bài này.