Thắc mắc Tố cáo NV NbLegend cắm sum NgoanHien auto PK 9h30p 15/1/2020

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi luongtheanh, 15/1/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ko hiểu thằng nào là ranh con 92
    Mày nói ko ngượng hả con
    Thằng con hoang
    Bần cùng của xã hội

2. thằng ranh con hà sam sung, id đầu là wasavevip, nhận là Hùng 40t lừa từ 20k viettel lừa đi, chủ Guild đua guild xong ko trả bạc ae giải tán guild, bố mày có sai chi tiết nào ko con ?

3. Bố tên Hà
    Manager Sam sung ( tháng 40 50tr )
    Mày đang nói bố mày lừa 20k hả
    Loại rẻ rách nghèo hèn

4. loại súc vật như mày cả cái diễn đàn này ai cũng biết thằng con hoang ạ, những thằng chơi game từ lứa 2009 trở đi đều rõ cái bản mặt mày như thế nào, truyền thống 1 gia đình trộm cắp mới sinh ra 1 thằng như mày, dơ bẩn của xã hội. loại mày như thế thì xin lỗi chắc thằng bố con mẹ mày cũng là loại lừa đảo trộm cắp vặt vòng quanh mới nuôi dạy lên 1 thằng như mày

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  5. Mày đang nêu về cá nhân mày à thằng vô danh tiểu tốt
    Nghèo hèn
    Không ai biết mày là ai. Chỉ là 1 con chó cắn càn

6. ở đời này thằng nào vỗ ngực nhiều thì thằng ý chết, và chỉ những thằng ngu mới vỗ ngực.
    tao cũng ko hiểu về thằng bố con mẹ mày dạy mày thế nào khi vỗ ngực tự hào về cái quá khứ trộm cắp lừa đảo, hay đấy là truyền thống gia đình cần đươc phát huy? nếu là truyền thống gia đình mày thì mày đang làm rất tốt đấy, thằng con súc sinh của 1 cặp vợ chồng súc vật

Em Về Đi thích bài này.
  7. Lone

8. Loại rẻ rách. Nghèo hèn
    Mồm đàn bà không hơn không kém
    Loại vô danh tiểu tốt không dám nhận mình là ai
    Bố Hà của con đây

9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Tất cả đều là Bố của Hà =))

10. Hà là Chồng của Mẹ Tỉn
    Tỉn con trai bố mày bị thất học à

11. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chó đ.ụ mẹ Hà ;))
    Hà dị tật nên ở đâu cũng nhảy vào đớp như chó đớp cứ.t sốt được, dis mẹ cả lò nhà Hà ;))

12. T không về phe nào nhưng t nói thế này. Giá trị 1 acc thấp nhất sẽ bằng giá fan cho cắm fan. Nếu 1 hoặc vài người bỏ, nghỉ game. Tài khoản đó sẽ đc sang tay ng khác. Ng chán và ng cần. Đương nhiên sẽ bán với giá trên giá fan vì k ai muốn thiệt. .. giá trị acc vẫn không đổi. Những con hàng ngày càng lớn mạnh
    Nó chỉ chuyển từ ng chán sang ng cần. Đám dân buôn sẽ 1 phần nhỏ tham gia làm việc này. Cuối cùng adm là ng đc lợi nhất. Đây là sân chơi chung. Chơi đc thì chơi. Không thì nghỉ. Nếu quá có thể tìn nhau ngoài đời, nhưng theo mình nên để tuổi làm ăn tết nhất đến nơi rồi. Nói vậy hơi tiêu cực nhưng quả thât sẽ 1 thằng chết 1 thằng đi tù. Hoặc cả 2 mất mạng .2 đại gia fang nhau thì k có gì đáng nói. Nhưng 1 đại gia và 1 ngo nhỏ gia, nếu không muốn nói là chưa có gì trong tay. Các bạn liệu muốn đánh đổi ?

Bật máy lên .chơi đúng kiểu mình thích. Chán nghỉ, cắm ,pk hoặc gì cũng đc hoặc Tắt máy đi ngủ. Chúc các bạn chơi game vui vẻ.

Uy VũEm Về Đi đã thích.
  13. chuẩn đấy b, tôi cũg thế rảnh thì pk nhiều lúc chửi nhau vui vãi ^^. Chán r thì đưa người khác cắm hộ, nhiều lúc sau này nghĩ lại những kỷ niệm mình cọ sát giao lưu vs ae trong mu họ nghỉ cũg buồn lắm chứ ^^.

14. smod sv hà nội k còn làm nữa à sao topic nào cũng thấy lôi phụ huynh ra nhỉ ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi