8 về game tố cáo nhân vật vercase sủ dụng autoPK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi laobobem11, 29/8/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mày với bố làm cái kèo khi phòng full hết zen vẫn đứng arena ko con zai. Ngu thì đừng sủa cho người ta thấy mày ngu tộc ạ

2. Chắc mày bị mù không biết đọc chữ hiển thị ở màn hình:)). À mà bán acc hay giả bán acc để thoát gui cày vậy

3. uông văn thanh mù đi khám mắt đi.

4. Ko biết nhưng tuyệt đối là lúc nào cũng phải tỏ ra nguy hiểm . Nhớ chưa?

5. kia có phải lag đâu nhỉ ,giờ thử log phòng full ,rồi để rương 500k zen ,lên map sever chung để cho bị pk là kiểu gì cũng bị như ở đầu video

Last edited: 29/8/21
    latvat thích bài này.
  6. Versace bị admin khóa PK vì: Click để xem 29/8/2021
    27/11/2021 3 tháng nhớ cải tạo cho tốt.
    deel cụ nó acc đi chứ làm đc cái lol gì

7. Nam Khỉ ăn bám chơi con nào, rúc G nào thế nổ lên a cho người chăm sóc.;))

8. Tất cả lỗi là do Fan. Ko quản lý đc cái game của mình. Người ta bỏ hàng trăm trị đầu tư game h phạt 3 tháng. Còn gì nữa Ae LG bỏ mẹ game nát này đi.tiền để dùng việc tốt hơn.

9. Mỗi LGMU bỏ ra hàng trăm triệu xong sài auto thả ga bắt Fan phải cho à bạn? :-ss
    Fan chiều ae LGMU quá; mấy năm nay được đà auto nên giờ ko hãm được nên phải chịu thôi.

10. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

acc VIP thế 3 tháng ko đc PK thì ngán nhỉ

11. Fan đã báo nếu tiếp tục sẽ khóa 3 tháng,nhưng ông này *** coi lời nói của Fan ra gì hay nói 1 cách khác là coi Fan ko= con chó thì nó chả khóa cho

12. Tranh cãi với mấy thằng chui rúc vs ăn bám làm gì cho mệt . =)) . Vài hnua lại mình chủ mới giờ ý mà :))

13. thế mà có lũ auto bất chấp fan đã nhân nhượng thả 2 thằng rồi còn cố tính sử dụng đó khóc cái gì, cố tình tiếp phạt 6 tháng luôn

14. Bố cái thằng mạng miền núi :)). Chết *** hồi sinh được phải thoát ra vào lại thế cũng đòi quay tố cáo. Haha

15. chắc bạn bì mù phải ko, về đi khám mắt đi nhé hay là nhìn biết là hết zen không về p18 19 đc cố tình đổ lag để giả vờ ngu :))

16. Nói guil autu l
    cả guil lg bỏ game thì game vẫn BT nhé,đừng tự nghĩ mình vip
    Guil auto đã cảnh cáo còn cố tình tái phạm

17. Haha. G gì mà toàn bọn cùi rách đi ôm bom. Chán lắm

18. Cái thằng nam Khỉ chuyên mò hack zalo fb
    Có ăn tìm đến có đòn thì ăn cháo đá bát đấy à, tướng người nói lên cái nết của nó mà. Chỉ bợ đít để lợi dụng chủ nuôi ko chết đói ngay.;))

19. acc t chưa bán đâu cứ phang nhiệt tình vào nhé =))
    cứ làm như ai cũng chui rúc như bọn m ấy

20. Nếu bán acc rồi thì cả nhà mình bị covid nhé :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi