Bang hội Tố cáo NbLegend tốc lực xuyên rào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi RauQuaiNon2020, 14/10/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngày 14/10/2020
    Hà Nội Trong tiết trời se se lạnh của mùa thu. từng giọt mưa càng làm làm con người ta cảm thấy thêm buồn. Tìm lại ký ức hồi nhớ về 2003 MU huyền thoại một thời. ngày ấy vừa quẩy rồng vừa sờ tí em phòng bên, cảm giác sao mà nó ấm áp đến vậy. rồi thời gian dần dần trôi đi.không còn thời gian để ngồi ôm máy tính như thời sinh viên nữa. lao vào đi làm kiếm tiền mưu sinh. rồi em phòng bên cũng ra trường rồi đi lấy chồng.Quyết định bỏ MU băng băng kiếm tiền thì Cô Vít nó ập tới thế là thất nghiệp. rồi quai lại MUHN với bao bỡ ngỡ.bao nhiêu thứ mới lạ cần tìm hiểu. càng tìm hiểu càng lạc vào mê cung. thế là quyết định lôi nốt vài đồng rách còn lại sắm cái case máy tính ngồi tải lại MUHN với ướng mong sờ được ti mấy con sinh viên cạnh phòng.
    Tìm hiểu một thời gian thấy adm nói tộc DW đang bị lỗi tele để lại bóng. thế là quyết định dí thịt vào tele nữa cứ vậy lên là oánh thôi. Ước mơ nhỏ nhoi là vừa chơi MU vừa sờ ti con sinh viên phòng bên nào ngờ vỡ mộng. không tele mà vẫn bị NbLegend tốc lực cho xuyên cả rào. vẫn còn nhớ ngày trước QB gì đó ném đĩa xuyên rào cũng vị trí này. à nhớ rồi QB Chipoko của Hà sake(nghe nói làm bên bộ ngoại giao gì đó vì có nhiều lần điện đàm về Việt Nam dọa nạt ). xem đi xem lại và đúc kết từ các video trước có lẽ rào vị trí đó đã hỏng,kiểu như Giậu Đổ Bìm Leo nên skill các nhân vật cứ phi vù vù qua. Cay cú vì ko tele để lại bóng vẫn bị oánh xuyên cả rào, cộng với mấy con sinh viên bên cạnh chê đánh kém *** cho sờ tí thế là ngồi làm bài tố cáo NbLegend tốc lực xuyên rào làm chết con dw bé bỏng tại 1p50S của video.
    mơi @fantasymc và anh em vào thẩm định để em còn chứng minh cho con sinh viên phòng bên là tại chúng nó autopk đánh xuyên rào chứ có phải tại anh đâu.Biết đâu bất ngờ tối nó suy nghĩ lại cho mình tòm tem tí

nguoidep, luongtheanhg9hotboy đã thích.
  2. VL quả tốc lực, ^^ chán luôn.
    Anh @fantasymc xem này anh ơi.

vodanhho1234 thích bài này.
  3. Mu giờ lắm thể loại hack vậy. Haiz

4. Chủ tốp mới chơi dw à =)) để lại bóng nó chả xiên cho ngu vcl

5. chịu, hình phạt có vẻ ko đủ răn đe nên block ác tầm 30 ngày chứ vẫn vào ác được 15 ngày ae ko ngán nên cứ auto tẹt :))

6. thôi để thằng bé nó tét bóng=))

7. dw co bóng thì chêt nt là quá bt :)

8. mấy thằng bảo có bóng. chắc bị mù à =)) chịu khó mà xem clip đi. mù thì bảo thằng nào nó tả cho mà xem =))

9. mấy chú mylove lai văn cũ bóng tele ko biết là tay nhanh hơn não hay là cố tình giả vờ não để dưới chân. nó đã onl từ trước khi arena và đã of hẳn game vào lại vẫn cãi được là bóng chắc là chết ko cần tele cũng có bóng. sống nhờ auto nó quen đi mất hình ảnh đẹp của game

10. tao đố mày thịt thằng dw nào mà nó ko tele để được lại bóng đó. ngu thì câm mồm đi

11. Thằng cầm MADARA vừa ngu lại vừa thích thể hiện. Từ cái acc vip nhất nhì đem ra làm cave cho LegendMu vả. Soul ko bao giờ Fix bóng được nhé em trai. Màn hình em không có bóng nhưng màn hình đối phương bóng em đầy. Hỏi sư phụ Ngọc của em ý.

12. chắc tua đến 1p50 rồi phán có bóng =)) bố ạ mày

13. lúc đó a biết la e lượn lờ để quay mà lên cứ chịu khó vào :))

14. mày ko tele thì bóng nó mọc ở mặt mày ra à?

Tuanemtengi thích bài này.
  15. fun video 12h29p- 12h40p cũng trả có 1 lần nào tele hay đang tele mà bị chết cả, màn hình thì fun hd skil bay qua rào ko thể cãi được các chú vẫn già mồm giả điếc auto nhưng ko giả vờ coi như ko biết :D

vodanhho1234Tuanemtengi đã thích.
  16. ngu vl cái vi deo nhưng s đầu tiên lúc tele đã bị cắt con zeu kia nó fang bóng chết . khi đối phương thấy bóng mà ko.move thì sẽ vẫn để nguyên bóng

17. nếu dk day kg doi map, thi cai bóng nó hiẹn 10p cung kg mat dc :))

18. làm clip chứng minh vụt dw ko tele để lại bóng đi tao xem =))

19. Mày nhìn thế lol nào đc bóng của mày, mày bị ngu ak :D
    Mà cày thuê emper ăn trộm đồ giờ chuyển qua madara cu li đừng giở thói ăn cắp nhé

20. chắc mày bị mù nên nói video bị cắt =)) mở to mắt ra mà xem clip đi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi