8 về game Tố cáo Lion auto pk

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi heocoinb, 23/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chứng mình thì quay video làm *** gì . cứ có video gốc nc kg thì fan làm đúng luật . đứng ngoài dào nhảy chết đww sau 1-2 s mới nhảy vao trong thì đẹp rùi :))

2. cái gì auto thì tay se không thể làm được đâu các bạn hãy nhận kèo đi chắc chắn thằng lion này lên PT 100% đấy, nhìn rõ ràng ở ngoài đánh vào trong lù lù ra nó lợi dụng dw đươc miễn khoản tele post rồi đánh đó nhận kèo đi :))

3. đã bảo k có video gốc mà có video gốc thì sieudam bay từ trưa rồi, còn muốn chơi thì làm kèo dựng lại pha đó thôi :))

4. chưa hiểu auto chỗ nào

5. Siêu đần :))

6. Lập top nhận kèo đi. Nói lằm nói lốn mát thời gian

7. Bố xác nhận kèo dựng lại. Điều kiện giống video. đúng toạ độ tầm thủ. máy khác phải giống video của zeus. Khi soul dame chet qb 44p35s dl khác dame đc con soul

hoabach96HANOI2018 đã thích.
  8. 1 KHI TIẾNG KẾT LÀ KHÔ MÁU TỚI CÙNG.

9. Ngu xi tứ chi không phát triển mà cái miệng nó lại phát triển nhảy bà con

10. xuyên rào và Tầm thù nvat chết trong rào là được chứ gì và Lion đứng bên kia rào là đc chứ gì, còn bảo tele mà đúng được toạ độ thì tớ chịu bạn ơi :)) gọi Fan vào mà dựng

11. máy quay t3 k cần thiết cứ dựng được video máy Lion và máy nvat bị PK +tầm thù toạ độ chét trong và ngoài rào, ok thì t show nhé nếu *** trong thì bạn huỷ kèo đi, còn máy quay t3 với này nọ :))

12. Con soul TCT nó còn ném qua 2 rào đc cơ mà
    Mà soul bị pc chết zen còn rơi đúng vị trí rào còn ko tố đc:))

13. dw kg chết nhé người ae :)

14. Cần t dậy chơi dw cho không. Chết với không chết thích gì t cũng chiều :))

15. dw lion khi đâng pk qbb sieudam thi có dl zeus bém và dw cường thạch chết qb 1-2 s sau mới nhảy vao trong :)) chư dw lion chưa chết nhé chứ đừng dụng dame chết qb xong nhảy vào trong chết kg giống video la kg đc chấp nhận :))

16. đây la video tố auto pk còn để chết no rễ quá . con lion dame qb mà dw kg chết nó mới vấn đề khi tâm thủ thì dw ở ngoài giết qb chứ kg phải bên trong bạn hiểu vấn đề chưa hay lão hói quá ngu :))

17. Không phải phân tích, còn thích phân thì bảo thằng Tín chó vào mà phân. Chuyên gia về DW phân nó mới kịch tính. Còn như nào thì anh thừa biết, không cần 1 thằng culi phải thể hiện. Người ta bảo biết thì giữ mà dùng còn chưa rõ thì nên hỏi culi ạ.

18. thì cứ ok là show hàng thôi, Soul Cường Thạch xuyên rào + nhân vật chết trong rào, check tầm thù toạ độ Soul và toạ độ nv chết ở trong rào, chứ bảo vừa tele vừa thạch bắt đúng toạ độ thì tớ chịu, xoắn quẩy thì nói tớ 1 tiếng :))

19. culi có giá phết đấy :) . thằng hoan hói lão nó toàn *** thì hay rùi :))

20. xoắn gì khi kg có video gốc . bận muốn dựng lại phải chuẩn như video gốc , còn kg thì theo luật fan đưa ra kg làm đúng thì ăn khóa thế ok chưa :)

HANOI2018 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi