Thắc mắc Tố cáo gian lận dùng tool

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Sao0nline9x, 21/7/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái này nó ko phải hack hay tôol gì, đơn giản nó là phần mềm click chuột, mấy thanh niên thích mò mẫm là có ngay chứ có gì đâu, mở mắt ra đòi công bằng với công lý, ngta hơn các ông cái đầu thì ngta làm đc như vậy. cái này là do ý chí cá nhân chứ chẳng có mod hay ad nào giải quyết được vì nó không can thiệp làm thay đổi nội dung game, còn các ông vẫn cố cãi cùn thì chỉ càng chứng tỏ các ông đầu đất hơn ngta thôi, vì cái này là tự học và làm được, ngta làm được tại sao các ông ko làm đc ? nếu lấy lí do bảo tôi bận , tôi thế nọ tôi thế chai ko học được thì đừng cào phím đòi công bằng nữa.
    THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG

2. Phần mềm này như giả định con người chỉ định , không can thiệp vào game , là thao tác giả định do thuật toán - khả năng chỉ có blog nhân vật chỉ định do tố cáo , quay video với mục đích : MUHN không cho phép bạn chơi quá nhiều acc , cày tiền ;)) như Fan hay nói :))

3. nói cho ae biết sức mạnh của auto nhá . tui vẫn đang chơi kiếm thế . Ai chơi kiếm thế thì đều biết VNG tháng nào cũng fix auto 2 đến 3 lần vậy mà chỉ sau vài giờ auto lại dc cập nhật lại chơi bt . Chứ fan có vài người ko địch dc đâu =))=))

4. ;)) thử block/ra đảo toàn bộ acc theo IP xem có địch được không 8-}

5. auto là phạm vi ngoài bản quyền của game . Ngoại trừ auto hack đồ ra thì đều ko vi phạm bất cứ điều khoản game . Nếu bị mất acc hay đồ do auto thì lỗi người dùng . Nếu fan block thật thì ra thêm điều khoản cấm sử dụng auto dưới mọi hình thức ngoài bản auto z game do wedzen phát triển .
    - các thánh pk nhiều quạ lên mới có thánh lầy viết auto =))

mymanhapt thích bài này.
  6. Bác nói vậy ai mà gửi dc nếu muốn ko bị pk thì vào phòng nonpk mà cắm chứ phòng này x2 master mà lại dùng 2 team chiếm 2 bãi ngon của p16
    Giả sử thánh này cayd rác 1 tg có thêm tiền mua thêm máy tính long thêm dc 4-5 team nv thì làm j còn bãi cho ae tân thủ mới chơi nữa

nghiahy thích bài này.
  7. họ giỏi họ tự viết code tự động thao tác để dùng ,chứ có hack gì đâu cậu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi