8 về game Tố Cáo Bạn Thanh Ngọc ADM Nhóm Group Mu Lừa Đảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LeNgocSang, 1/11/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đây cũng là 1 bài học. Tiết kiệm ít phí TG để rồi nhận trái đắng. Vụ này hôm qua có tâm sự với a Fan . A Fan bảo trung gian ngoài luồng thì tự chịu. A ấy cũng mở ra dịch vụ TG để đảm bảo cho ae rồi. Vậy nên khi có chuyện a ấy k có nghĩa vụ đi chùi đít

2. Đọc co
    Đọc có hiểu bài k mà cmt thế thanh niên

3. có mỗi đọc thôi mà cũng ko hiểu nữa thì mình cũng chịu bạn ..
    - kiện ở đây là kiện sự gian manh lươn lẹo của nó .
    kiện tự lập group rồi tự cấp cho cái quyền làm trung gian . trong khi fan đã có thông báo cấm group giả mạo gamethuvn.net . cấm tự nhận trung gian .. hơn nữa nó lại còn dàn dựng để lừa người mua . người mới chơi thấy nó là adm group 1k6 thành viên thì ai mà trả tin hả b
    còn mình thì không yêu cầu gì có lợi cho mình cả . cho nên không có tr . là fan đi chùi đít dc bạn ạ .

TranTuanHao thích bài này.
  4. có khi nào vẫn là acc Close của người bán không nhể

5. Bác nên nhờ công an can thiệp

6. nói chung là coi như mua đắt acc đó đi mày mua đắt mày chỉ mất vài tr nhưng ng bán đã mất danh tiếng rồi còn mất hơn mày nhiều, ăn dc mấy k CS mà đắng

7. tình hình sao rồi các đồng dâm

8. Không thể hiểu tại sao vẫn còn có người nghĩ việc giao dịch trên fb là lách luật, không nằm dưới sự quản lý của fan hay fan hoàn toàn không biết chuyện này? Có thể mọi người kb nhưng tiền thân của cái fb đó trước tên là MUHN chứ không phải chợ trời như bây giờ, và cái thứ hai là cái fb đấy được lập ra từ rất lâu rồi chứ không phải mới. Nói trắng ra là làm gì có chuyện Fan không biết đến sự tồn tại của fb đó cũng như việc mua qua bán lại diễn ra trên đó. Nếu đó là trái với quy định của Fan đề ra thì tại sao Fan không có 1 điều khoản cấm mua bán trao đổi trên bất kì nền tảng nào khác ngoài Chợ Trời ở trang này. Nó cũng giống như một số chuyện đã từng diễn ra trước đây thôi. Thương thủ không được đeo 3 món thủ, không được autopk..... Nhưng đã có mấy người trong số đó bị phạt như đúng như lời của Fan dù bằng chứng rất thuyết phục?

9. 9k6 cs
    Hiểu hay ko thì mình tự biết .
    Bạn kiện gian manh lươn lẹo . Oke . Nhưng vấn đề đó là chiêu trò của buôn bán , kiếm cơm . Ai cũng có thể làm .. mình biết mấy ae buôn đồ . Mỗi ng vài id diễn đàn . Fb . Zalo
    Fan cấm TG ngoài. Nhưng tại sao bạn vẫn đồng ý để cho ng ta TG
    Bạn mới chơi ư . Tôi thấy k phải đâu . Gạo cội đúng hơn
    Chung quy mình thấy bạn cũng tiếc phí TG và sót số Cashop kia nên mới làm rùm beng lên.
    Trong đây nhiều đứa từng nhờ vả thằng ngọc . Giờ quay lại đả nó vì thấy nó kiếm đc nhiều .. kiểu Gato :D
    Còn bản thân tôi cũng online ở đây cũng chả nhiều , chả ít . Cũng chả bênh ai . Ai ai cũng tát nc theo mưa mà k nhìn thấy vấn đề cốt lõi . Lập hết topic này đến topic kia để dìm hàng. Dùng bao nhiêu clone để cmt t đều thấy rõ ..
    Khổ - sân si :)

tuyetcam37 thích bài này.
  10. anh em cho hỏi .. bao gồm nhiều thứ khác là ý gì nhỉ

[​IMG] [​IMG]

11. 19 trang rồi chưa hết hot.xin hỏi chủ top số xzen đã nhận là bao nhiêu rồi.

12. xzen để làm gì vậy a . qua e thấy có 10 nay lên 134 mà ko biết để làm gì

13. Đang hóng cái kết đẹp. Là acc ko bị huỷ poin vc và chủ thớt nhận lại đc $. Như thế là lại êm xuôi :))

14. bạn là ng thứ 2 sau 19 trang còn bênh dc nó ,, . và t xin nhắc lại là mu này ai cũng đủ thông minh để hiểu được sự việc khi nhìn những bằng chứng kia .. còn b nói adua thì chỉ dc 1 phần thôi . đằng này từ fb đến zalo đến diễn đàn 99% ae đều hiểu hết . thì cả cái mu này đều là adua theo cách b nói à
    bạn có thấy là t ghi gd ngnài là sai . và t không mong nhận dc bất cứ gì có lợi cho t . t chấp nhận cầm acc mà ko có cashop
    , chính vì nó tạo quá nhiều uy tín . pr tên tuổi nó . nên t mới gd đấy
    còn vấn đề b nói t tiếc phí tg á . xin lỗi bạn . từ đầu nó cũng bảo . là phí t không phải chịu . cho nên gd qua ai thì t cũng ko mất phí . nên đừng nói câu tiếc ở đây .
    đọc hiểu mà vẫn còn cmt thế dc thì t cũng chịu

15. Theo ý kiến của riêng mình bác @fantasymc @Thiên Thanh Hi nên đóng tất cả các Group không thuộc của MUHN chỉ để 1 Group duy nhất như vậy tránh việc như này sảy ra, ai cố tình tạo Group thì chắc ban quyẻn trị MU cũng chỉ vài thao tác là có thể tìm ra dc à sdt nào đăng ký MUHN và có cách để dăn đe

16. Thôi tạm kết haha mình ghé qua chỉ đọc cmt cho vui thôi chứ cãi lại sao được... ko muốn mất phí gd tay bo đến khi gặp chuyện kêu @fantasymc giải quyết... các anh ý đâu rảnh đi chùi đít. Mình chơi muhn rút ra chỉ nên tin mình và tiền của mình còn ko tin ai được đâu. Ai đi bán hàng chả muốn kiếm được nhiều nhất. ai đi mua cũng muốn mua được rẻ nhất.. Đen cho chủ top nắm vào lưỡi dao thôi=((=((=(( . Mình bán acc có set đồ theo acc thiếu mũ thằng kia còn vin vào ko giao dịch nữa bắt mình chịu phí các kiểu... thôi chơi được thì chơi ko chơi dc thì nghỉ

17. Đen cho bạn gặp phải cao thủ mua bán dìm giá lách luật... tốt nhất cứ qua trung gian cho lành.. bạn là người có tiền cơ mà tránh gặp phải chuyện ko hay

18. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Thôi tôn trọng nhau chút là ok nhường nhau tý là xong ai dc ai mất quá rõ

19. upload_2020-11-3_11-50-14.png
    24 acc của đồng chí nào đây

TheMen91 thích bài này.
  20. ca 1 tập đoàn có kịch sem=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi