8 về game Tố Cáo Bạn Thanh Ngọc ADM Nhóm Group Mu Lừa Đảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LeNgocSang, 1/11/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bạn là bạn thận của tôi
    còn bên bán lại là tôi nên bạn có ăn cái db tôi nhé bạn =))

vodanhho1234 thích bài này.
  2. :D đã hiểu

3. Ai bắt giao dịch chui đâu mà bạn cứ phải bơm vá. sao ko gọi @gamemuvp trung gian. Mua chui đến khi dính phốt lại khóc @fantasymc@Thiên Thanh Hi . Mình mà là fan mình cho tự làm tự chịu có khóc nhiều bơm vá nhiều cũng thế thôi. Sai sót cá nhân thì hỗ trợ đây là trốn phí trung gian giờ khóc nhiều ahihi

4. kaka25039x

kaka25039x Cư Dân

Nói chung ko giam dc tiền vì số tiền quá lớn. Đưa ra pháp luật vỡ mồm như chơi. Nên ngọc phải trả tiền thôi hoặc ép mua bằng đc. Chứ k có chuyện lừa đảo dc số tiền lớn như vậy đâu. Chỉ hóng là sau này ko ai mua đồ hay gd với ngoc

5. Thì bác mua tự chịu rồi đấy. Ngta có quan tâm trả acc hay đòi lại đc tiền nữa đâu. Cái quan trọng ngta muốn cảnh tỉnh ae về 1 con vật lừa đảo. Ng lắm tiền tiếc j vài chục m! :D. Huống hồ vàu trăm k. :v

6. Vẫn đang bán ầm ầm fb bác ơi. K biết ai chốt đơn k :Đ

7. Các bác *** đánh là dở rồi

Các file đính kèm:

8. Dm giờ ms đọc ko đánh lo thế mất ăn lô xiên rồi

9. lấy face phụ đăng bán . rồi nhờ face chính trung gian . nhằm kiếm lời bất bất chính
    vượt mặt trung gian được admin cấp phép . lôi kéo tạo Nhóm face riêng để tư lợi cá nhân gây tiêu cực và cái nhìn thiếu khách quan về MUHN
    men mới chơi lại . không biết thì lên hướng dẫn người ta tham gia diễn đàn và mua bán thông qua kênh trung gian
    ai lại tư lợi cá nhân .
    Fan lên xử lý nghiêm minh để hướng đến các giao dich đều thông qua trung gian được cấp phép

10. Haha @fantasymc đâu để đám đông dắt mũi đâu mem mới chơi lại cái gì thấy nhiều đám cũng ghen ăn tức ở với thằng ngọc thôi=))=))=))

11. Đang thích lấy lại tiền và trả acc lắm đó đang dẫn dắt dư luận haha. Có thể vụ này mua xong thấy mua đắt nên càng có cớ để trả acc

12. lấy face phụ đăng bán . rồi nhờ face chính trung gian . nhằm kiếm lời bất bất chính
    vượt mặt trung gian được admin cấp phép . lôi kéo tạo Nhóm face riêng để tư lợi cá nhân gây tiêu cực và cái nhìn thiếu khách quan về MUHN
    men mới chơi lại . không biết thì lên hướng dẫn người ta tham gia diễn đàn và mua bán thông qua kênh trung gian
    ai lại tư lợi cá nhân .
    Fan lên xử lý nghiêm minh để hướng đến các giao dich đều thông qua trung gian được cấp phép

GaVoDoi thích bài này.
  13. Cái bác này cho btl có đánh ko thế lộc lá lại đê :)))

14. 16 trang mỗi mình mày bênh =))

ngayhomqua890 thích bài này.
  15. kaka25039x

kaka25039x Cư Dân

Chắc là loại khỏi vòng chơi rồi. Trừ khi quá rẻ

16. Cái bản tính giống thằng Ngọc trong đây cũng có vài thằng đó, mà éo có cái gọi là đám đông đó thì 1 số thằng cũng vêu mồm đấy.

17. chắc ae họ hàng=)) vẫn *** hiểu vấn đề cứ gân cổ=))

18. cùng biển 37 sao à kaka

19. Có gì mới ko các pác, em mới đi làm về chưa kịp đọc hết top

20. vodanhho1234

vodanhho1234 Hiệp Sĩ

tình hình là sắp mất 63tr

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi