8 về game Tố Cáo Bạn Thanh Ngọc ADM Nhóm Group Mu Lừa Đảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LeNgocSang, 1/11/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. người bán là nick phụ của trung gian ae ạ .
    dùng nick phụ bán hàng . rồi lấy nick chính có uy tín ra nhận trung gian . vừa bán dc acc vừa ăn dc tiền phí .
    mà lại còn giao acc cho người ta sai . xong không cho người mua hủy gd . bắt người mua phải nhận acc

2. nếu chính chủ cầm luôn acc vk thì sao :)). chỉ cần 1 phát click chuột thôi

vodanhho1234 thích bài này.
  3. thế mới nói chủ thớt , thiệt trăm bề

4. đó để gửi anh em ảnh nó ép mình kiểu này , trong khi mình không hề dc cầm acc vk [​IMG]

LokiCNCMUHNss12 đã thích.
  5. Tao nghĩ mày lượn được rồi đấy Bới Văn Hà mày vào bẩn cả không khí trong này ra con ạ

TheMen91 thích bài này.
  6. Bới văn khánh , Cầm king9x cắn khắp máp , giờ lại đạo lý à

7. Hàng của con đây này con đừng tỏ vẻ mình trong sạch

8. id phụ của con à ^nhục thế , Bố khinh

9. baotram19

baotram19 Chiến Binh

Chủ thớt này cũng không phải dạng vừa đâu. Thằng Thanh ngọc đi đêm lắm nên có ngày dính phải thằng này. Chứ ko trả lại tiền nó vẫn còn acc. Còn thằng Thanh ngọc ăn đc ít tiền nhưng mất nhiều :))

10. Bố không giống cái thằng Mặt LOL nhà mày để phải lấy ID phụ đi chọ ngoáyngưiời ta đâu con trai

damkimdau thích bài này.
  11. trước khi e làm to chuyện . e đã hỏi đi hỏi lại nó là đã chắc chưa rồi .. mà nó vẫn cứ khăng khăng khẳng định . dù mu có sập nó cũng không trả lại tiền . quyết ép e phải lấy cái acc . mặc dù e chưa hề chốt gd .. nên e trả còn cách nào khác =)) . còn đến giờ thì e cũng ko qtrong việc bồi thường . hay trả lại tiền nữa r

vodanhho1234, baotram19MUHNss12 đã thích.
  12. năm ngoái VN ra luật rồi cấm mọi gd tiền mặt trong game ảo giwof mà ra pháp luật nó quy vào tội LD là lại ăn cơm nhà nước đấy *** đùa đâu

13. Ae đừng chửi thằng Ngọc sống bẩn, đổi nhân phẩm lấy vài đồng cắc, vì lâu nay nó làm gì còn nhân phẩm nữa đâu :P
    Ủng hộ chủ topic, dù mất 9k6 cash nhưng đã mạnh dạn đứng lên vạch mặt mánh khoé của gian thương.

14. baotram19

baotram19 Chiến Binh

Thế nó túm Fan trước nhé :)) kinh doanh lô đề, cờ bạc, vay lãi

15. lúc đấy ae lại mút tay mới nhau tải DIAPRO về chơi

LeNgocSang thích bài này.
  16. Loại này nhờ fan block mẹ cả giàn acc của nó đi cho xong. Loại gian thương bẩn thỉu

17. e có đăng bên hỗ trợ diễn đàn rồi . và đang đợi @Thiên Thanh Hi duyệt xem sử lý ra sao a ạ

18. mày đếm hộ ID phụ bố chọc ngoáy với
    ko phải bố táng u đầu

19. Mình nghĩ cố tình giao dịch ko qua trung gian @gamemuvp đến khi có khúc mắc chắc @fantasymc@Thiên Thanh Hi cũng ko giải quyết đâu. 2 người tự giải quyết đi đỡ tiền triệu trung gian rồi vài k cash có là gì

20. quả này nghĩa trung gian uy tín lên 1 tầm cao mới :)):)):))

Hunter87 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi