Thắc mắc Tố cáo Auto Pk.

Thảo luận trong 'Thần Long' bắt đầu bởi hathuysan1, 12/9/22.

1. @fantasymc
    Sau nhiều lần nghi ngờ, hôm nay đã bắt đc quả tang.

Tố cáo nv: PapaDepZai sử dụng auto pk.

Sau nhiều lần nghi ngờ thì hôm nay chờ lúc bạn ý đi ngủ đã quay được video chứng minh, mong admin xử lý.

đây là video quay bằng tay, vì vừa phải quay vừa phải thao tác nên không được chất lượng lắm.

thấy quay bằng tay thế sợ admin xem đau mắt,không trả bài đc nên mình đã tải bandicam về và làm thêm 1 clip nữa

Last edited: 12/9/22
    Uy Vũ thích bài này.
  2. rảnh rỗi nên quay tiếp 1 clip nữa làm bằng chứng đang up ạ :V

3. mong admin block những acc liên quan cho sợ ^^

4. 100Cent

100Cent Tân Thủ

thế này mà không phải auto thì ai cũng auto =))))

5. hihi mình đã chủ động nhắn tin zalo với người chủ acc để chuyển tài sản, các bạn thấy mình nhân đạo ko.

dù gì cũng là công sức cày, còn về acc đã xác đinh auto pk thì đó là cái giá phải trả ^^

6. và kể từ khi đó chúng ta không còn gặp bạn ý nữa.

RF 4k dư 400 skill 47point mt. mà không chịu nổi nhiệt phá của DL ghẻ 200 lần 2 lever Master đến mức phải dùng auto pk =))

đã khỏe còn chơi xấu =)), còn mấy con RF guild đó cũng auto pk nhưng giờ chắc ko dám nữa rồi =))

7. Ms ra mà đã có auto rồi á. Gê gớm vậy.

8. Cho mình hỏi bên thần long buff đi xa nhóm là mất à

9. vẫn có

10. auto này từ thời s12 cũ :D

11. kecodoca4

kecodoca4 Cư Dân

Bạn đã sử dụng auto bao giờ chưa, riêng auto PK chỉ cần bạn bước vào màn hình là nó tự chạy ra đuổi bạn PK luôn.

12. One hit luôn lấy gì mà đuổi. DL trong tầm pk thì nó chả bem luôn. Có phải mặc định bn ô đâu. Còn theo chiêu tầm đánh bn nữa nó ms theo chứ ?? Hiêủ chưa

13. Thật ra nếu mọi người xem hết 3 video và những điều xung quanh nó,biết 100% nó là auto.

Bình thường thì tất cả câc nhân vật của mình nó còn tìm để giết chứ đừng nói là đến đứng cạnh, và giết cả cave của nó mà nó vẫn ko làm gì, chỉ kill duy nhất cái tên Batgioi.

Thứ 2: khi mình quay video xong và đăng bài tố cáo, mình có nt đến chủ đó với nội dung tuồn tài sản đi không khi bị block thì sẽ không tiêu thụ đc. Khoảng một thời gian sau mình xemdo thì thâý đồ đạc trên người đã đc chuyển đi" và thấy thuê 1 bộ đồ shop" còn tài sản khác thì mình chịu. Đã biết sợ và chuyển đồ đi

Tất cả những thứ trên admin muốn biết thì quá đơn giản.

Acc đã đc thả như một trò hề
    cảm thấy thối nát thực sự từ ngọn.

@fantasymc

Uy Vũ thích bài này.
  14. Auto pk bị phát hiện, xong tẩu táng tài sản sang acc khác mà vẫn thoát nạn =)). Admin thật vãi hồn ^^

15. bảo sao mãi không dẹp đc auto =))

16. Ah thằng này trước gặp lần rồi. Nghi lắm hnay còn có clip thì chào tạm biệt

17. t này auto lòi mà , hôm đào ngọc thấy nó pk 1 ông DW dù đang tele nó đấm ko trượt cái nào

18. Block xong rồi thả rồi, khi bị tố cáo nó còn tẩu táng tài sản trong acc đi cơ. thế mà vẫn thoát, bảo sao game toàn cụt tay.