Tố cáo acc tuancac ăn chôm bank của acc thatladen1

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi emyeu, 17/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tối hum qua tôi vào thì vẫn còn 5k200bac hôm nay lúc 2h30phut vào thi thấy bank con 20 bac nv thi tự dưng bị rs tôi vào xem nkgd thì số bac trên dc chuyển hết vào acc tuancac mong admin xem sét tôi ko gd mi acc mí acc này bao h [​IMG]
    mong admin dung xoa tp nhé vì post bài ben tp tố cáo hok hiển thị dc mong admin cho bài này qua bóc tố cáo dùm tôi tk

2. Bạn nên post Bài Bên Box Tố Cáo Và chờ Khi smod onl sẽ cho hiển thị Bài tố Cáo Của Bạn...Bạn post Bài ở Đây dù hiện nên nhưng cũng không có ai giải quyết

3. Tôi post rồi nhưng admin hok cho hiện bài viết lên lên đành post qua đây admin thấy thi chuyển dum em qua tp to cao nhé tk nhieu

4. Tố cáo ở Box tố cáo cơ mà!

5. Dis con mẹ adm giải quyết cho thằng bạn tao ko ko tao chém chết cả nhà mày

Last edited: 17/8/11
  6. Thoi di mà admin lam gi sao hok giải quyết vậy post ben tố cáo có hiện đâu huhu

7. Chia buồn cùng chủ top :D
    thui của đi thay người bạn à :))

8. Ko đang bỉu thanlong hôi búc suc mong mod va admin thông cảm và giải quyết dùm mình vs huhu post bai ben tp tố cáo có dc hiện đâu diễn đàn lại lỗi rồi huhu

Uppppppppppppp admin hom nay hok online à mà ko thay vào nói gì thế này búc súc quá đấy thế này thì ai dám chơi mu nũa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi