Offline tố cáo acc KeSiNgeo ăn trộm bạc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi anhtungb8, 27/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. em là chủ acc phapsutoc chủng tộc tiên nữ sdt đăng kí 0966 858061 tố cáo acc KeSiNgeo ngày 26/10/2014 núc 20h6 ăn trộm bạc tài sản bao gồm 2000 bạc vậy em mong adm giúp em lấy lại tài sản mong muốn của em block acc trộm bạc.
    KESINGEO-999 Bạcchuyen khoan20h6 26/10
    KESINGEO-999 Bạcchuyen khoan20h6 26/10
    em xin chân thành cảm ơn

2. cậu copy bài viết của cậu rồi qua link mình gửi post bài bên đó nhé. Mình ko phải mod nên ko move bài của bạn được. chúc cậu nhanh lấy lại được đồ đã mất.

3. cậu thử Pm trực tiếp cho a Fan coi, nếu a ấy onl thì giải quyết sớm cho cậu đó.

anhtungb8 thích bài này.
  4. nt bằng yahoo..............
    mà không có mã ưu tiên thì nó ăn trộm ls được...trường hợp cậu đưa mã ưu tiên cho nó thì bác FAN k giải quyết đâu

5. ukm. chát yahoo ấy: nick a Fan là: fantasymc2002

6. thề thì chịu thôi...vì cậu mất bạc ngay trên máy của mình............... vụ này bác FAN không giải quyết đâu

7. ko to nhưng tội ăn trộm phải diệt ở đời ăn căp con gà còn 3 đến 4 năm tù ăn trôm con chó còn phải bỏ cả mạng nũa là

8. trường hợp của bạn cũng hơi khó thật, vì thực hiện trên MT của bạn, nên ko thể xác minh là bạc của bạn được bán trực tiếp cho ng ta, hay là do bạn bị mất cắp. hoặc bạn bán bằng thẻ dt. Cái này chỉ bản biết, còn ng # ko biết được.Lỡ mà bạn bán cho ng # bằng thẻ hoặc vnd, lúc áy lấy lại bạc của ng ta thì ko ổn. quá khó rồi! ( mình đặt giả thuyết suy luận chứ ko nói cậu lừa đảo hay là bị lừa nhé! Mong đừng hiểu lầm )

9. có chứng cớ rõ ràng là đc thôi mà ,mà sao ko bảo vệ ip vào có thánh cũng không an cắp đc

10. muốn nhanh dùng sdt nhán tin cho adm ý

11. làm sao mà nó lại chuyển đc bạc nhỉ.
    hay chủ tóp chuyển mã ưu tiên cho nó

12. thế thì cứ từ từ bạn a đừng nóng vội

13. đừng vội bạn cứ từ từ ADM ko để bạn thiệt đâu

14. chắc chủ tóp lại đưa IP rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi