Thắc mắc SV LỪA ĐẢO

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tuongkusut, 16/2/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ADMIN ko thấy đâu, thì MOD là ng cao nhất thay thế mà member có thể tin tưởng dc, nên khách quan thế nào thì dù gì đã mất công gõ phím, hãy gõ đơn giản hoặc thiện cảm hơn, vì ng viết bài viết này chắc hẳn cũng đang bực rồi ^^. còn các bài viết khác chém gió thoải mái cũng chả sao.

tocbacvjp thích bài này.
  2. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bực thì phải có lí do, đằng này có lí do gì đâu mà phải bực. Yên tâm. Tôi chỉ muốn nói điều cần nói để tránh hiểu lầm không đáng có.

Thực sự mà nói bản thân tôi không có một vai trò gì ở server Vương Quyền ngoài việc kiểm soát box này cả. Tôi không biết tôi lấn sân là đúng hay sai. Bởi sẽ có người cho rằng tôi tài lanh, hoặc thích thể hiện cái tôi bản thân. Nhưng vì các bạn, tôi phải lấn sân. Những thứ tôi hỗ trợ các bạn trong gần đây rất nhỏ, so với kỳ vọng của các bạn. Tôi hiểu các bạn muốn gì, cần gì, bản thân tôi cũng muốn vì tôi cũng là một game thủ cày game hàng ngày. Mặc dù vậy, tôi hoàn toàn bị động và lệ thuộc lớn vào admin. Vấn đề các bạn cần hỗ trợ, tôi gửi lên admin, và admin có giải quyết hay không lại là chuyện khác. CHo nên tôi mới nói rằng chúng tôi đã cố hết mình vì các bạn rồi, có muốn cũng khó mà hơn được nữa.

Suy cho cùng mod, smod không thể đóng một vai trò và vị trí như admin. Bạn không thể tin tưởng mod hay smod một cách tuyệt đối được. Vì họ (mod, smod) cũng là một gamer bình thường như bạn và những anh em ở đây vậy, chứ chẳng phải là một cái gì đó ghê gớm anh em vô tình áp đặt lên chúng tôi đâu.

tocbacvjp thích bài này.
  3. :)). có người chữ cam chữ xanh xuất hiện ở đây là mừng rồi ấy chứ bác, ít ra còn có người chuyển lời cho ae. chứ ai dám nói các bác tài lanh...

MasterPietocbacvjp đã thích.
  4. Làm j có từ ngữ tục tĩu nào đâu mà các ông bqt gắt thế, trk khi cảnh báo thì đã xin lỗi game thủ vì sai sót khi thông báo event chưa

5. ducvit

ducvit ★๖ۣۜGamethuVN๖★

Không có câu từ tục tĩu như ý thức và thái độ. Đây là topic thứ 2 rồi. Tôi cũng không online game nên không hề biết bất cứ vấn đề gì liên quan đến game, cái tôi quản lý là diễn đàn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi