Sưu tầm cho AE đọc chơi

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi zjnsu21, 15/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là em vào đề luôn : E quen em này cũng được 3 tháng rồi, 2 đứa làm cùng chỗ nhau

ngay đầu em này đi làm nhìn em đã kết rồi ( tóc dài , mông và ngực thì to vãi lêk luôn , mặt tương đối , cao tầm 1m62 ) E cũng la liếm các kiểu , rồi ngày tháng qua, 2 đứa đi làm cũng có tí kết nhau ( nhưng hình như con này có ny rồi hay sao mà suốt ngày thấy để rug, xong có thằng nào gọi đến thì toàn lánh đi nghe máy ) ........ Và đây là phần hottt nhất mà các bạn trẻ thích nghe .. :

Tối qua nó rủ em đi chơi kêu chán thì E *** đi ( đang mải bắn half life tiền - đang thua *** thiết j , chứ không là e cũng đi ngay đấy ) . Sáng nay 2 đứa làm ca sáng lúc chiều 3h nó lại rủ em đi ăn uống . Thế là em gửi xe em , đi cùng xe nó rồi 2 đứa vi vu đi ăn , nó ngồi sau như kiểu gần ôm em . quả vú của nó chọc vào lưng mình tê . thế là bao nhiêu cái ý tưởng của 1 thằng đàn ông bắt đầu hiện lên. E bảo 2 đứa đi xem phim di
    Nó : phim j hả A
    E : E thích xem phim j, A toàn xem mấy phim tâm lý tình cảm và hành động mỹ thôi
    Nó : Vâng a đi xem phim j cũng được
    E : (.. thôi vào hẳn mục chính luôn ) E bảo hay là thuê đĩa về nhà xem đi
    Nó : Vâng, E đang buồn ntn cũng được A ak.
    Hê hê đến đây E sắp đạt được ý đồ rồi : phóng ra hàng đĩa thuê ngay quả phim : Song Hoa Điếm .. .. Về tới nhà .E : Thôi chết rồi. chìa khoá sáng vội đi làm quên không mang rồi. Thôi qua chỗ này AE mình xem nhá .. ( nói xong run ) E nó chơi 1 câu: cHỗ nào A ? .. TIm em đập mạnh nhưng thôi đến nước này em cũng *** làm hàng nữa. uhm thì cứ đi đi ...

==>> phong trên đường bao nhiêu cái n2 *** dám rẽ cứ run2. nhìn đồng hồ đã 4h hơn rồi. oánh liều có cái n2 phóng vèo con mẹ nó vào. E nó ngồi sau cũng *** nói j .. Mình đi vào lấy ck phòng *** dám quay lại nhìn nó ( cũng quên *** hỏi cái n2 này có đầu đĩa không ) ..

Lên phòng ôi *** *** có đầu đĩa, lúc này em ngại . chơi ngay 1 câu ngu vãi : thôi k có đầu đĩa rồi, mình đi tìm chỗ khác nhé .E nó thôi E đang buồn ngồi tâm sự 1 lúc rồi đi A ak .
    The là E cả nó ngồi tâm sự, ( thế *** nào nó khóc xong E ôm cm nó luôn. an ủi xong cầm tay..
    nói hươu vượn lúc, ôm nhau cũng vật, vì nó mặc áo zen đỏ , vú to nhìn thèm > < . Thế là em hôn nó, ( Nó cũng hôn lại mới sướng ) E cửng hết cả chym lên.. Hôn được lúc E đè mẹ ra , tay chân bắt đầu quờ quạng, sờ vú, rồi luồn bóp mông các kiểu, lúc này thì *** chịu được nữa ( mà hình như con gái khóc nó cũng zam hơn hay sao ý ) E liều cầm tay nó cho vào quần em , Thì nó cũng bóp , rồi sóc lọ E . Thế là ch j đến rồi cũng đến. E phang nó tầm 10p thì ra cm nó luôn ( chắc háu quá *** nhịn được ) .. Xong nằm ôm nhau nc tí rồi E nghĩ cách chuồn ( Chén xong là e *** còn cảm giác nữa ) rồi kiếm cớ về đi lấy hàng cho bà già ( bà già em bán đồ ăn mà ) Về tới nhà post luôn cho đỡ tội lỗi.
    XL E nhé Trang . Trong lúc em buồn mà A lại tiêm cho E 1 liều vacxin nt

Thèm thì quay tay nhá...

LinhBaBy thích bài này.
  2. Phải nói là truyện khá hay :))

3. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Thành viên này nghe có vẻ bất mãn về sức khoe sinh sản.toàn nói câu tươm.Close tránh spam.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi