Thắc mắc Summon vương quyền % phản chiếu khi PVP bao nhiêu

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tuyentm02, 3/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tuyentm02

tuyentm02 Cư Dân

Những ai chơi summoner vương quyền cho hỏi sao summon sever vương quyền bị mất phản chiếu khi PVP à?
    Tăng như sau str đủ mặc, agi 7k, vit 10k, ene 13k, test với quái thì phản chiếu được khoảng 70% khi bỏ hết đồ phản đam, test PVP được có 5% phản đam, íu vậy đánh gì. thằng 5k máu đánh mình 31k máu mà nó ko bị phản dame chết. hãm skill phản chiếu quá .
    Mong admin xem xét và mọi người vào bình luận

coixuongkk thích bài này.
  2. ông này buồn cười.sum bản này ai cũng nói trâu bò vật vã đấy,giờ cậu nói sum yếu chả nhẽ......cậu muốn cả sv chơi sum. :D
    vui vậy thôi chứ cậu tést lại pont xem nào

3. tuyentm02

tuyentm02 Cư Dân

Không phải mình bảo sum phế mà cái skill pc của sum bản này có vấn đề khi pvp. Ko biết có ai test ko nhưng mình lấy 1 sum 31k máu mà lấy rf 5k máu đánh chết sum máu vẫn còn 3k5.

4. hai con cởi đồ hay ko bạn ?

5. tuyentm02

tuyentm02 Cư Dân

Cởi hết đồ luôn tính ra pc phản đc 5%. Bằng 1 món ẽ 5%.

6. hik.khớ hiểu thật.nó ko đc chuẩn đâu nhưng bạn phải chịu khó test pont mí dc.

7. mang nó buf cho con RF máu sem ai dám chơi k

8. tuyentm02

tuyentm02 Cư Dân

Lạ một điều là sum của mình buff cho nhân vật khác thì nhân vật đó đc 75% pc khi bị tấn công. Hay là acc sum của mình bị lỗi mà đc có 5% pc khi buff cho chính mình. Ai đánh sum test thử và cho ý kiến cái.

9. Cá nhân còi tiên phong sum vương quyền
    Khi ene trên 15k pc 105% cho mình. Buf pc người khác còn được 95%
    top quá vô lý. cách đây 3tháng đã như vậy rồi. Giờ point nhiều pc phải tăng nữa

10. Câu trả lời : Sum hết Sd đúng k.? Rf còn Sd :>>> Sum 31k máu chết Rf5k máu sống là vì Pc hấp thụ vào Sd của Rf. >> Rf k chết

11. tuyentm02

tuyentm02 Cư Dân

Đánh từ lúc sum còn nguyên sd nhé 45k sd cả sum và rf.

12. đơn giản là đánh vào SD ko bị pc mà chỉ pc lúc đánh vào máu sum. mà lúc bị pc thì pc vào sd rf

coixuongkk thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi