Sum rs đã mất phí --> ADM nên cho sum co skil

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ThienMaFap, 26/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

Nếu bạn muốn ủng hộ cho SUM mình khuyên bạn nên chú tâm vào cái Skill thôi miên ấy ;))

2. uk cái skil đó solo thì vô đối thật

3. nói chung là SUM hiện giờ là đang thiệt nhất

4. Đừng cho sum skill, buff các kiểu đã khỏe lắm rồi, nếu cho skill thì nên giảm công lực của buff >:D< còn xiền bảo lưu thì gấp đôi >:)

5. the giam kill phan dame va tang dame cua sum kon` 50% dc k
    da luyen skill nhanh lai kon doi` co Skill 2`````````````

6. 50% có khi hơi nhiều ;)) 30 thôi, xong luyện max skill lên 100% là vừa >:)

7. votinhsss

votinhsss Hiệp Sĩ

skill của sum nguy hiểm là khi buf cho thèng khác chứ thực ra Sum chả thấy mạnh cái gì
    còn các bác mong Sum có skill thì tốt thôi
    nói chuyện với các bác Webzen xem đã có skill cho sum chưa chứ G_M cũng đâu quyết định được

8. anh noi nghe hop ly'
    chu thơt co dong y; nhu vay k

9. dung the Amin phai cho cong = Di Amin Chu sum ko cay skipp ma phai mat phi thi Chet Bon em het roi cay sao noi nua.

10. sum khoe the kon doi skill de? vo doi sever ak

11. thế thì ngang gì ông bảo MG có mũ để đội

tuyen6ngonThiên Thanh Hi đã thích.
  12. slose topic de
    ai cung mun chung toc mjnh hkhoe?
    thoi de ADMIN giai quyet

13. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Thi thoảng mới gặp người chịu khó tìm hiểu như bạn, chả bù cho mấy ông toàn đòi hỏi cái TRÊN TRỜI. Vô lý đùng đùng nhưng vẫn cứ đòi hỏi, không bao giờ chịu tìm hiểu!

Virut32 thích bài này.
  14. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Ai cũng muốn chơi game mà ko muốn phải đầu tư 1 cái gì. Thử hỏi xem các công ty game như VTC hay VinaGame hoặc MUFPT xem họ "hút máu" người chơi như thế nào rồi quay lại nói tiếp về MUHN nhé. Suốt ngày chỉ biết kêu ca mà ko chịu tìm hiểu kĩ, chỉ nghĩ thiệt hơn về cá nhân, các ông cần cơm áo gạo tiền và người khác cũng thế. Nếu muốn chơi miễn phí về tạo MU Offline mà chơi, làm ADM luôn, Rs miễn phí, đồ Socket FULL rơi nhan nhản trên Sever. Các ông chơi 2 Acc để có Point dư thì phải đầu tư vào mới có, trên đời này cái gì cũng có cái giá của nó, thành quả mà con người ta đạt được nó ko tự lao đến với chúng ta.

15. Phản chiếu kòn 20% nếu co skil hahaha

16. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

sum khủng mà , tớ con chưa bao giờ bem được con sum 1200 lần mà kô bị về làng
    nó bem mình thì mình vẫn chết , còn minh bem nó thì mĩnh cũng chết do phản chiểu

17. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

luyện max skill buff rồi chơi dòng eff buff :D sắp tới eff buff lại hồi sinh :D
    p/s : Ef buff hồi sinh thì mong Admin cho mấy con boss khủng lên để Ef buff thực sự hồi sinh

Last edited by a moderator: 27/6/10
  18. thế thì chắc la anh TTH cho sum rs ko mất phí như trước đc chứ. em chỉ cần như thế thôi

19. coloa123

coloa123 Cư Dân

không lên cho sum luyện sk vi sum đã có phản dame rồi nếu mà sum cò sk rồi thì ai bằng

20. ặc dk x3 máu thì phản dame = niềm tin----> gần như vô dụng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi