8 về game Sum đang được hồi sinh

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Snack, 29/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thế vậy chắc phải max rs mới đc 100% rồi :( làm mình cứ tưởng bở

2. pc skill + set đồ + 2 ring = 155%
    nhưng nếu đối phương còn sd thì chỉ đc 1/4 số đó pc vào máu 3/4 vào sd. khi nào đối phương hết sd thì 100% pc vào máu.
    chỉ khi nào sum mất máu thì mới có pc, mất sd ko pc

DKZipbo, mrsun09mymanhapt đã thích.
  3. Nhờ bác @Ladyvodoi giải thích hộ trường hợp phản damge này phát. Có vẻ giống giải thích của bác vụ sd và hp

4. Đổi STT thôi các thánh. Skill phải cùng loại với STT mới được + damage . SS11 ở sát đít rồi 2 ngày nữa.

Tôi có Đao Đấu Sĩ lửa +9 2 khe => Cẩn đổi sang Đao Đấu Sĩ gió +9 2 khe nhé. Bác nào có STT khớp thì đổi cho. Đổi nhanh để chờ đón SS11 damage bổ trợ của thuộc tính có tăng không. ;))

5. vãi thanh nên nì móc đâu ra dao gió 2 khê để đáp ứng đây :v

6. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Để mình giải thích cho :))
    Phản chiếu của sm có tác dụng khi bạn đánh vào HP của sm.
    Khi sum còn SD thì bạn không thể + cả cái lượng damge vào SD với HP rồi tính tỉ lệ phản chiếu dc.
    Ngắn gọn k dài dòng trong hình bạn chụp là bạn đánh dc 19k sd và 3463 hp (hình cuối) thì bạn sẽ ăn lượng phản chiếu tỉ lệ với cái số hp bạn đánh dc sm là 3463 tức là khi đó bạn bị phản lại (3116 +347 = 3463)

Chốt là SD không bị phản chiếu.

Lưu ý là bạn đánh vào sm k có đồ pc thì lượng phản chiếu chỉ là 60% (skill PC = 60%)
    Muốn tăng lượng pc thì mặc thêm đồ pc.
    Xin hết :D

mymanhapt thích bài này.
  7. Bác trả lời vụ sd nghe hợp lý. Tớ tưởng không đồ mà nhiều ene 10-15k chẳng hạn thì default là phản chiếu 75%. Còn phải buff biếc gì giảm thủ , hay tăng công thì mới được 100%. Tổng pc 7 món 5% là 135%. Bác cho ý kiến phát

8. vl ko cần vừa cũng đi thi, tấp cmn nập luôn =))

9. KhenhDZ

có thể ở bên sv này tỉ lệ pc dc gangter fix khác nên mình cũng k dám khẳng định mặc định là bao nhiêu.
    Chỉ biết là muốn tính lượng phản chiếu thì phải nhìn vào số HP của sm thôi.
    Mình nghĩ là chỉ số skill dc đồng bộ cho ss10 nên mình nói là 60%,nhưng tính chuẩn thì VQ tỉ lệ pc cao hơn 60%.

mymanhapt thích bài này.
  10. như bác nói là đnahs vào máu của sum thì là 3463 thì con elf kia bị phản lại 3116 vào sd và 347 vào máu thôi đúng ko bác. khi nào elf hết sd thì nó dame dc mình bao nhiêu máu nó pc lại từng ý máu hả bác.
    còn về việc mặc đồ phản chiếu thế phải mặc đủ set pc thì skilll pc mới lên 60% ak bác

11. KhenhDZ

ý trc thì đúng r bạn.
    Cái ý sau pc = 60% là khi bạn k có bất kì đồ gì mà bạn buf pc thì dc 60%.

12. Nếu mình muốn test pc thì test bằng dame quái được không bạn? Bạn cho mình hỏi luôn là max pc của sum là bao nhiêu ene? thanks

13. ss4 và đầu ss6 là 200% nhưng ss4 thì sum bá hơn vì mất sd cũng pc
    nửa sau ss6 đến ss8 max skill pc là 100% khi + đạt 2500 ene
    ss10 thì mày chơi có mấy ngày rồi thôi nên ko biết đc

14. s11 vẫn chơi acc bên VQ được hả ae

15. SirKien

SirKien Chiến Binh

Cho xin 500 ảnh skill Giật sét với bạn. Xem nó là thuộc tính gì để còn đổi DDS. Hii

16. Ty Nguyen

Ty Nguyen Chiến Binh

Sum có nên sài dao không vì Dame TT của Sum bé ae cho ý kiến

17. Thằng Thuận chó sang cả đây lai vãng cơ à =))

Last edited: 3/3/16
  18. thằng chó này mày cũng tên Thuận đấy :))

19. =)) mò mẫm vcc .. lượn vê BV đê

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi