8 về game Sum đang được hồi sinh

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Snack, 29/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. RauSach

RauSach Tân Thủ

bác cho e hỏi là sum thì vũ khí phụ mà gc thì dong loại bỏ sd có tác dụng ngnag bằng với vũ khí chính không vây. va thủ của sum trong ss10 này như nào có nên cộng mt thủ ko hay chơi sd với máu thôi bác

2. Mình tiếc 20 điểm thủ đây. Không nên cộng nhé, vì khi rs tầm 22x thì cộng hơn 10k agi rồi thủ cao lắm, và nếu muốn max speed thì còn phải cộng lên tầm 14k agi lúc đó lo qué gì không thủ cao.

3. 2 vk +15 thì add dc mỗi cái LBSD+20=40
    thủ của sum vào loại trung bình(3 diểm agi/thủ) nhưng sum khi tăng lên max tốc độ đánh=14k agi thì thủ có thể nói là thua mỗi con cave EF thôi,ko nên tăng mt thủ nné,cứ' HP SD dame mà tăng

mymanhapt thích bài này.
  4. Ngtamhy2015

Ngtamhy2015 Chiến Binh

Pro sum cho hỏi gia cường sét đồ cho sum có lên gc gst không?mình thấy trên nhiều bài viết thì sum dựa vào phản chiếu lên không gc dòng đó,mà lên gia cường dòng SD và phòng thủ pvp liệu có đúng k,mình rất thắc mắc mong a e giúp mình với.

5. /\/ Thành Luân

/\/ Thành Luân Chiến Binh

gst vẫn ngon nhất

6. GST VÔ ĐỐI BẠN NHÉ

7. SUM VẪN KHOẺ BT

8. bão sét của MG có bi Delay 0.5s k ae

9. Nhờ các ae chơi MG trả lời giúp

10. bão sét mà cũng bị delay 0.5s thi MG vứt hết vào góc làm kỉ niệm quá :))

11. Cũng hóng pro SUM vào chỉ giúp. SUM máu pc 300% damge mà, nó đánh m được 1k máu, nó dính 3k, nhiều bác còn giảm agi thấp nhất để nó dễ uýnh mình, sao phải gst cho bọn đánh mình nó lâu chết =))

12. Ngtamhy2015

Ngtamhy2015 Chiến Binh

phản chiếu k đc mức đấy đâu.

13. Muốn PK ai thì PK nhưng trước tiên phải không chết đã :))

14. /\/ Thành Luân

/\/ Thành Luân Chiến Binh

quay lại thời đầu tiên ra nhân vật sum ah mà đòi 300% =))

15. Cao thủ @SumSex biết SUM giờ chơi PK thế nào không? :D Em search theo từ SUM nhé =)) may rủi . Tiện thể nếu bác biết pc bị fix giờ còn bao nhiêu % không ạ?

16. Cậu có thể tự test rất nhanh là đang PC bao nhiêu % bằng cách đứng cho quái đánh và xem lượng máu quái bị PC (dmg màu tím) là bao nhiêu ở các mốc ene.

17. Em vừa chạy lên rakilion cho mấy em voi nó chịch thì với set đồ 7 món GST - 2 món PC thì tỉ lệ phản chiếu là :
    Nó damge vào mình 277 máu - pc 267 máu => 96,3% . Em có 16k ene. Chưa có MT pc gì cả.
    Ai có set full pc lên test phát xem thế nào :D
    Ai có MT phản chiếu vào cho ae ý kiến phát

18. Sum khi bus pc 100% + thêm đồ của bạn nữa

19. Ơ thế tối đã là pc 7 món x5% có 135% thôi à, fix ác thế nhỉ? :D . Cơ mà nghe nói sum có đồ socket pc 9% => khủng nhất là 155% ?
    Còn nếu mà có loại đồ vừa ex vừa socket ex 5% + sk 9% => 14×5+10 = 80% => tổng 180% thì bá nhỉ.
    Nếu chỉ có pc 135% mà không có buff gồng máu gặp DK x3 máu thì xác định tắt điện :D dù có phản chiếu.

20. Uk. Nhg còn tuỳ vào người pk nữa chứ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi